ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา » เสาร์ 23 ก.ย. 2017 จังหวัดกรุงเทพมหานคร

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา

โพสต์ โดย moo84 » 28 ส.ค. 2017, 23:13

เยี่ยมมากเลยครับ และขอบคุณครับ ที่ จะมาเคาะสนิมกัน ผมคนนึงแหละที่เป็นอย่างลุงโทว่าไว้(เหมือนหมอดูแม่นมาก)ครับ จะลองขอซ้อมและดูความพร้อมของตังเอง ณ ช่วงเวลานั้นอีกทีครับ :D :D
A LIFE WITHOUT A FRIEND IS A LIFE WITHOUT A SUN
A FRIEND IN NEED IS A FRIEND INDEED.
ดื่มสุราพันจอกก็ไม่เมา ถ้าดื่มกับเพื่อนที่รู้ใจ

Re: ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา

โพสต์ โดย ลุงภพ » 29 ส.ค. 2017, 13:52

C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1317121690.jpg

ครั้งแรกออกทริปที่ปั่นทางไกล กรุงเทพ-อยุธยา พค.53

C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1317121956(1).jpg

มิถุนา 2554

จนถึงวันนี้ รู้แล้ว ปั่นจักรยาน ต้องซ้อม ครับ
อยู๋ด้วยปัญญา ปัญหาไม่มี

กิจกรรมปั่นจักรยาน ลุงภพ
http://www.facebook.com/lungpob

โพสต์ โดย ลุงโท » 30 ส.ค. 2017, 06:40

suriyawo เขียน:สวัสดีครับลุงโท
ถ้าผมมั้ยติดธุระจะไปร่วมปั่นด้วยครับ

ไม่ติดเชิญตรับพี่สุริยะ
คุณสามารถ สวมเสื้อ Noviceได้ ไปที่
viewtopic.php?f=57&t=283699&p=12025142#p12025142

โพสต์ โดย akantaphat » 05 ก.ย. 2017, 00:01

ผมชื่อ กันตพัฒน์ ดงเรียงราช (ชื่อเล่น เอ ครับ)อยากไปกับลุงโทมากเลยครับแต่ผมไม่รู้ว่าจะไปจุดออกทริปยังไงผมอยู่แถว มศว ประสานมิตร ปกติวันธรรมดาปั่นไปทำงาน เสาร์_อาทิตย์ ปั่นเก็บระยะแถวทับช้างบ้าง/ปั่นที่ลานพระบรมรูปทรงม้าบ้าง ล่าสุดไปปั่นทัวร์ริ่งที่อยุธยาคนเดียวมาครับ ถ้าไปทำงานใช้รถพับแต่ถ้าเก็บระยะไกลๆจะใช้หมอบครับ และในระหว่างสัปดาห์ก็มีวิ่งบ้าง1-2วันต่อสัปดาห์หลังเลิกงานเพราะชอบวิ่งตามรายการมินิมาราธอนถ้ามีโอกาส

โพสต์ โดย jariang » 05 ก.ย. 2017, 08:32

ขอลงชื่อไปร่วมด้วยสักคนครับลุง
1.เอก อาทิตย์ ปั่นรถพับล้อ 14" single sp
ซ้อมอาทิตย์ละครั้ง 50 โล เคยออกทริป 80 โล 1 ครั้ง ซ้อมวิ่งและกระโดดเชือก สุขภาพแข็งแรงดีครับ ขอบคุณครับ
ปั่นไป ปั่นมา...ทำไมล้อมันเล็กลง เล็กลง!

โพสต์ โดย nutthapon » 06 ก.ย. 2017, 11:09

น้องคนนี้ขอไปด้วยนะครับ
ชื่อ นัทครับ
เคยไปทริปลุงโทมาบ้างครับ สะบักสะบอม กลับบ้านทุกครั้งครับ

โพสต์ โดย 56pm » 06 ก.ย. 2017, 13:27

สวัสดีค่ะ

ขอไปด้วยคนค่ะลุงโท ชื่อนกค่ะ มีหัวลากกำหนดความเร็วคิดว่าไม่มีปัญหาค่ะ

ขอบคุณค่าาาา^^

โพสต์ โดย wut396 » 06 ก.ย. 2017, 23:18

รอลุงโท.รีเทริน ไปด้วยครับถ้าไม่ติดไร ความมั่นใจที่มีก็ได้จากการผ่านทริปดี ๆ อย่างนี้ครับสำหรับผม ขอบคุณครับ