ลุงโท น้าทิมพี่น้อย พี่หมี และรุ่นพี่ Novice นัดน้องใหม่ฝึก 100 กม จาก Workpoit ไปอยุธยาไปกลับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
จันทพงศ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0906952564
team: ---------------------------------
Bike: Hybrid 2015 Mongoose REFORM
ติดต่อ:

Re: ลุงโท น้าทิมพี่น้อย พี่หมี และรุ่นพี่ Novice นัดน้องใหม่ฝึก 100 กม จาก Workpoit ไปอยุธยาไปกลับ

โพสต์ โดย จันทพงศ์ »

ขอขอบคุณลุงโท น้าทิม พี่น้อย พี่หมี และกลุ่มทีมNoviceทุกๆท่านด้วยครับ ครั้งนี้ครั้งที่3แล้ว จะกี่ครั้งมิตรภาพน้ำใจไมตรีก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิมต้องขอขอบพระคุณมากๆครับ....ผมปั่นกลับ ซ.โชคชัย4.ลาดพร้าว วันนั้นถึงบ้านทุ่มครึ่งพอดีครับ..
พันแท้ ลูกแม่หล่ำ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ลุงโท น้าทิมพี่น้อย พี่หมี และรุ่นพี่ Novice นัดน้องใหม่ฝึก 100 กม จาก Workpoit ไปอยุธยาไปกลับ

โพสต์ โดย พันแท้ ลูกแม่หล่ำ »

ขออนุญาตทุกท่านปิดกระทู้นี้ โดยสามารถติดตามรูปภาพ, ข่าวสารและกิจกรรมของทีมโนวิชในครั้งต่อๆ ไปได้ที่กระทู้หลัก >>
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... tart=57840

รูปภาพ

ด้วยความยินดีจากคุณลุงโทและชาวคณะฯ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ลุงโท
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: บางกะปิจ้า
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลุงโท »

niti_tor เขียน:ขอบคุณลุงโทกับทีมงานโนวิสด้วยนะครับสำหรับทริปดีๆให้กับมือใหม่และปั่นไกลเป็นครั้งแรกครับ ถึงผมจะมาคนเดียวก็ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆหลายคน ครั้งหน้ามีทริปอีกจะขอตามไปอีกนะครั้งถ้าไม่ติดธุระ
ปล.จะไปดูรูปที่ทีมงานถ่ายไว้ดูที่ไหนครับ
ไปดูที่
Face book
1 Kizzirenzer Man
2 ปั่นป้อแป้
3 bkk bike trainee
คุณสามารถ สวมเสื้อ Noviceได้ ไปที่
http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php? ... #p12025142
รูปประจำตัวสมาชิก
niti_tor
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK 1.1
ตำแหน่ง: สายไหม กรุงเทพ

โพสต์ โดย niti_tor »

ลุงโท เขียน:
niti_tor เขียน:ขอบคุณลุงโทกับทีมงานโนวิสด้วยนะครับสำหรับทริปดีๆให้กับมือใหม่และปั่นไกลเป็นครั้งแรกครับ ถึงผมจะมาคนเดียวก็ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆหลายคน ครั้งหน้ามีทริปอีกจะขอตามไปอีกนะครั้งถ้าไม่ติดธุระ
ปล.จะไปดูรูปที่ทีมงานถ่ายไว้ดูที่ไหนครับ
ไปดูที่
Face book
1 Kizzirenzer Man
2 ปั่นป้อแป้
3 bkk bike trainee
ขอบคุณครับลุงโท ผมแอด Facebook ไว้ล่ะ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”