XCW ชวนปั่นทัวริ่งเพื่อสุขภาพ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
รินท่าโรง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 959-0-959
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ "เสือธัญญะ"ครับพี่ ว่างๆก็มาปั่นด้วยกันนะครับพี่เน้นสนุก+สุขภาพครับ
Bike: มาริเด้อ HFS 4000

Re: XCW ชวนปั่นทัวริ่งเพื่อสุขภาพ

โพสต์ โดย รินท่าโรง »

:P
คิดถึงจังเลย คิดถึงพี่ตะพาบ คิดถึงพี่เด คิดถึงพี่ทวน คิดถึงลุงหมออ่วม คิดถึงครับ :P

รวย จน ไม่สำคัญเท่าใหล่ ขอแค่หายใจสะดวกก็พอ
ทวน งูเหลือมน้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: X-Country Weekender @ TOURING
Bike: MERIDA

Re: XCW ชวนปั่นทัวริ่งเพื่อสุขภาพ

โพสต์ โดย ทวน งูเหลือมน้อย »

สวัสดีครับ,,,,เสือริน,,,สบายดีนะ,, :D :D :D

ใจพร้อม :D กายพร้อม :D ปั่นทุกที่ :D ที่มีทาง
รินท่าโรง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 959-0-959
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ "เสือธัญญะ"ครับพี่ ว่างๆก็มาปั่นด้วยกันนะครับพี่เน้นสนุก+สุขภาพครับ
Bike: มาริเด้อ HFS 4000

โพสต์ โดย รินท่าโรง »

ทวน งูเหลือมน้อย เขียน: สวัสดีครับ,,,,เสือริน,,,สบายดีนะ,, :D :D :D

ใจพร้อม :D กายพร้อม :D ปั่นทุกที่ :D ที่มีทาง
:P
ครับพี่ทวน :P
รวย จน ไม่สำคัญเท่าใหล่ ขอแค่หายใจสะดวกก็พอ
เสือสายเดี่ยว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-6862073
team: NOVICE TEAM , BKK BIKE TRAINEE
Bike: Darkrock , Solu , Windspeed ,Trek , Bianchi , Rockhopper, Surly
ตำแหน่ง: ทุ่งศรีสมาน...ติวานนท์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือสายเดี่ยว »

บ้าน XCW เงียบเหมือนกันเลยครับ...เพื่อน ๆ หันไปเล่น FACE เล่น LINE หมด...
คิดถึงพี่ ๆ นะครับ...
.
เฟรมโครโมลี ทัวร์ริ่ง เสือหมอบ เสือภูเขา
-เฟรมทัวร์ริ่ง Darkrock ,Solu ,Windspeed
-หมอบวินเทจ R-900 ท่อ Columnbus อิตาลี
http://www.easybike-touring.com
Line ID : tim1922
หมออ่วม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: X-Country Weekender, นักปั่นระยะไกลใจเกินร้อย
Bike: เมอร์ริด้่า

โพสต์ โดย หมออ่วม »

:lol: ทีมยังอยู่ครับ
หมออ่วม ใจดี เอื้ออารี ทุกสมรภูมิ
หมออ่วม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: X-Country Weekender, นักปั่นระยะไกลใจเกินร้อย
Bike: เมอร์ริด้่า

โพสต์ โดย หมออ่วม »

คิดถึงทุกคนครับเสือธัญญะสมาชิกไป FB.กันหมดผมดูแลบอร์ดนาน ๆเปิดบ้านที
หมออ่วม ใจดี เอื้ออารี ทุกสมรภูมิ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”