เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก
team: FeelFreeCyclingClub, ECT, FastFowardCyclingClub
Bike: Merida-matt miami, Dahon-dove, tRek-MT60, LOUIS GARNEAU-CHASSE EX, tRek-MT220, Fuji-Feather cx+

Re: เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

โพสต์ โดย lukzoza »

ยินดีครับ และอนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ -/\-
DrEaM cAtChER
superjeck
สมาชิก
สมาชิก

Re: เพื่อนปันเพื่อนปั่น ครั้งที่2 เพื่อผู้ป่วยวัดพระบาทน้ำพุ

โพสต์ โดย superjeck »

สมัครไปแล้ว ขอเกาะกลุ่มกลับด้วยคนนะครับ ไปปั่นคนเดียว

ปล. แจ้งโอนเงินในเพจ เพื่อนปันเพื่อนปั่นไปแล้ว ตั้งแต่ 21 พย. แต่ชื่อตก ช่วยตรวจสอบหน่อยนะครับ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก
team: FeelFreeCyclingClub, ECT, FastFowardCyclingClub
Bike: Merida-matt miami, Dahon-dove, tRek-MT60, LOUIS GARNEAU-CHASSE EX, tRek-MT220, Fuji-Feather cx+

superjeck เขียน:สมัครไปแล้ว ขอเกาะกลุ่มกลับด้วยคนนะครับ ไปปั่นคนเดียว

ปล. แจ้งโอนเงินในเพจ เพื่อนปันเพื่อนปั่นไปแล้ว ตั้งแต่ 21 พย. แต่ชื่อตก ช่วยตรวจสอบหน่อยนะครับ

คุณคำณฯ ถูกต้องไหมครับ
ขออภัยนะครับ ขอตรวจสอบให้อีกครั้งนะครับ
MR_X
สมาชิก
สมาชิก
team: ซี.อี.เอส.
Bike: TRAN X P600K

โพสต์ โดย MR_X »

สมัครไปแล้ว ขอเกาะกลุ่มด้วยคนนะครับ
แจ้งโอนเงินในเพจ เพื่อนปันเพื่อนปั่นไปแล้ว ตั้งแต่ 22 พย. แต่ชื่อตก ช่วยตรวจสอบหน่อยนะครับ
นายพรชัย จันทร / กลับเอง
62391.jpg (54.23 KiB) เข้าดูแล้ว 230 ครั้ง
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

MR_X เขียน:สมัครไปแล้ว ขอเกาะกลุ่มด้วยคนนะครับ
แจ้งโอนเงินในเพจ เพื่อนปันเพื่อนปั่นไปแล้ว ตั้งแต่ 22 พย. แต่ชื่อตก ช่วยตรวจสอบหน่อยนะครับ
นายพรชัย จันทร / กลับเอง

รับทราบครับ
ขออภัยในการตกหล่นนะครับ
ืีีnuu
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Slim Fat Team.
Bike: Trek Madone
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ

โพสต์ โดย ืีีnuu »

ผมโอนเงินค่าทำบุญ ๗๐๐ บาท กับค่ารถบัสมาให้นะครับ :D

วชิระ เชาวลิตกับ ปริญญา โพธิ์ประสิทธิ์ครับ :D

ขอบคุณครับ :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Mr.Moss
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814401651
team: เต่ากัดยาง Road Bike / Betagro
Bike: Optima Corsa...11 Speed
ตำแหน่ง: เปี่ยมสุข - วัดกู้

โพสต์ โดย Mr.Moss »

งานนี้ไปด้วยครับผม...
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

ืีีnuu เขียน:ผมโอนเงินค่าทำบุญ ๗๐๐ บาท กับค่ารถบัสมาให้นะครับ :D

วชิระ เชาวลิตกับ ปริญญา โพธิ์ประสิทธิ์ครับ :D

ขอบคุณครับ :mrgreen:
รับทราบการโอน
ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญครับ
Mr.Moss
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814401651
team: เต่ากัดยาง Road Bike / Betagro
Bike: Optima Corsa...11 Speed
ตำแหน่ง: เปี่ยมสุข - วัดกู้

โพสต์ โดย Mr.Moss »

ถึงพี่ๆที่ไปเดี่ยวๆนะครับ...คือผมอยากเรียนเชิญมาปั่นร่วมๆกันหนะครับ ผมก็คงปั่นคนเดียวเหมือนกัน กะว่าจะปั่น Rolling ความเร็ว 30 สัก 10 โล แล้วยืน 35 ยาวๆ ใครรั่วพัก น้ำหมดพัก ปวดห้องน้ำพัก นอกนั้นยาวๆครับ ปั่นระยะแบบนี้ผลัดกันลาก ผลัดกันดูด เกาะๆกลุ่มกันไปสนุกกว่านะครับ ใครสนใจแจ้งได้เลยครับ

0814401651 มอสครับ
jerri-Can
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0826831881
team: USHER Cycling Foundation

โพสต์ โดย jerri-Can »

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ

เจ้จือ กับลุงบ๊อบ ขอไปด้วยค่ะ
เอารถเซอร์วิส ปิดท้าย ขากลับ ความเร็ว ลุงบ๊อบเจ้จือ 23-25++
ใครต้องการปั่นกลับ ตามมา เจ้มีสายสะท้อนแสงเพื่อ ความปลอดภัย นำมาแจกให้ค่ะ
ขากลับ น้ำท่า บริบูรณ์ จัดพักทุกๆ 40-50 กม

20 นี้ เจอกันค่ะ
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

jerri-Can เขียน:สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ

เจ้จือ กับลุงบ๊อบ ขอไปด้วยค่ะ
เอารถเซอร์วิส ปิดท้าย ขากลับ ความเร็ว ลุงบ๊อบเจ้จือ 23-25++
ใครต้องการปั่นกลับ ตามมา เจ้มีสายสะท้อนแสงเพื่อ ความปลอดภัย นำมาแจกให้ค่ะ
ขากลับ น้ำท่า บริบูรณ์ จัดพักทุกๆ 40-50 กม

20 นี้ เจอกันค่ะ
ดีใจมากๆครับ ไม่ใช่น้ำตาปริ่มๆ แต่ปล่อยโฮเลย ด้วยตวามปิติ
ที่ลุงบ๊อบและเจ๊จือ แห่ง audax ให้ความกรุณามาร่วมสนับสนุนและดูแลนักปั่นสะพานบุญร่วมกัน

ขอขอบพระคุณ และอนุโมทนาบุญ ล่วงหน้า มา ณ ที่นี้
ทั้งนี้ หากมีคำแนะนำ หรือข้อเสนอแนะอันเป็นประโยชน์ ขอน้อมรับอย่าได้เกรงใจนะครับ

ชเนตร
080 900 9737
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

Mr.Moss เขียน:ถึงพี่ๆที่ไปเดี่ยวๆนะครับ...คือผมอยากเรียนเชิญมาปั่นร่วมๆกันหนะครับ ผมก็คงปั่นคนเดียวเหมือนกัน กะว่าจะปั่น Rolling ความเร็ว 30 สัก 10 โล แล้วยืน 35 ยาวๆ ใครรั่วพัก น้ำหมดพัก ปวดห้องน้ำพัก นอกนั้นยาวๆครับ ปั่นระยะแบบนี้ผลัดกันลาก ผลัดกันดูด เกาะๆกลุ่มกันไปสนุกกว่านะครับ ใครสนใจแจ้งได้เลยครับ

0814401651 มอสครับ
ลุงบ๊อบ กับ เจ๊จือ พี่พิงศักดิ์ แห่ง audax และทีมมาแชล จะช่วยดูแลนักปั่นที่ประสงค์จะปั่นกลับด้วยกันนะครับ

ขอบคุณครับ คุณมอส ที่ได้ชวนเพื่อนๆด้วย :)
NES_JAVA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย NES_JAVA »

ธเนศ ภักดี โอน800บาทใช้บริการรถกลับครับ อยากปั่นกลับด้วยเหมือนกัน แต่อีกวันต้องไปทำงานและบ้านผมไม่ได้อยู่ละแวกนั้น ต้องขับรถกลับอีกไกล ที่อุทยานมีที่จอดรถให้ฟรีหรือเปล่าครับ (ช่วยเช็คให้ด้วยนะครับ ผมสมัครไปตั้งแต่ยังไม่เลื่อนเพียงแต่ตอนนั้นยังไม่ได้โอน ยังมีชื่อผมอยู่หรือเปล่าครับ) :D :D :D

https://www.facebook.com/photo.php?fbid ... =3&theater
lukzoza
สมาชิก
สมาชิก

NES_JAVA เขียน:ธเนศ ภักดี โอน800บาทใช้บริการรถกลับครับ อยากปั่นกลับด้วยเหมือนกัน แต่อีกวันต้องไปทำงานและบ้านผมไม่ได้อยู่ละแวกนั้น ต้องขับรถกลับอีกไกล ที่อุทยานมีที่จอดรถให้ฟรีหรือเปล่าครับ (ช่วยเช็คให้ด้วยนะครับ ผมสมัครไปตั้งแต่ยังไม่เลื่อนเพียงแต่ตอนนั้นยังไม่ได้โอน ยังมีชื่อผมอยู่หรือเปล่าครับ) :D :D :D

https://www.facebook.com/photo.php?fbid ... =3&theater

ชื่อน่าจะยังอยู่ครับ ไม่ได้ลบออกเลย
ที่จอดรถ มีบริการใกล้จุด start เลยครับ รองรับได้หลายร้อยคัน พร้อมมี รปภ. ดูแล

ขอบคุณและอนุโมทนาบุญนะครับ
ืีีnuu
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Slim Fat Team.
Bike: Trek Madone
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ

โพสต์ โดย ืีีnuu »

ไม่รู้เหมือนปีที่แล้วหรือเปล่านะครับ มีร้อยกว่าท่าน... :D
งานบุญนี่... ปั่นกันน้อยจัง :mrgreen:
แต่ก็ดีนะครับ ควบคุมง่ายนะครับ ไม่เดือดร้อนผู้ใช้ถนนร่วมทางมาก... :D

งานชิงถ้วย แจกถ้วย แจกเสื้อ ปั่นกัน ๘ - ๙ ร้อยท่าน :lol:

วันปั่นฝนคงจะตก เหมือนปีที่แล้ว... :lol:
แต่ก็ดีนะครับ ที่จัดงานช่วงนี้...
หวังว่า... วันนั้น คงจะได้สัมผัสกับอากาศหนาวพอดีนะ :D

https://www.youtube.com/watch?v=PdsQoF3 ... tu.be&hd=1
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”