ทริปปั่นจักรยานชิลๆ อาทิตย์ที่ 6-9-58

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
screentshirtbkk
สมาชิก
สมาชิก
team: บางกรวย
Bike: merida

ทริปปั่นจักรยานชิลๆ อาทิตย์ที่ 6-9-58

โพสต์ โดย screentshirtbkk »

Oasis Trip เราจะไปสูดโอโซนที่บางกระเจ้า แล้วเดินเล่นตลาดนํ้าบางนํ้ผึ้ง
พี่ตั้ม Tum Bianchi ไปมาแล้วหลายครั้งยืนยันความประทับใจครับ พบเส้นทางที่เป็นธรรมชาติ อากาศดีๆ หิวๆก็แวะหาของกินที่ตลาดนํ้าบางนํ้าผึ้งกัน ถ้าไม่เดินตลาดจนเพลินไปกลับไม่เกินบ่ายสองโมงครับ
ทริปนี้เน้นปั่นชมธรรมชาติครับส่วนตัวผมเองยังไม่เคยไปเลยแต่เข้าไปดูข้อมูลสถานที่แล้วบอกได้เลยว่าสวยมาก
อยากปั่นไปเดี๋ยวนี้เลย 5555 แต่รอไปวันอาทิตย์พร้อมเพื่อนๆดีกว่าครับ...
นําทริปโดยที่ตั้ม Tum Biangchi ครับผม แล้วเจอกันนะครับ

ล้อหมุน 6.30 น. ใต้สะพานตัดใหม่สาย 1 ครับ

ลิ้งค์เฟสบุ๊ค กลุ่มปั่นจักรยานถนนตัดใหม่สาย1
https://www.facebook.com/groups/656513387827523/

สอบถามร่วมทริป
โทร.0860910292 พี่หนุ่ย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”