แจ้งวัฒนะ ชวนเสือหมอบ ไปวัดเจดีย์หอย ปทุมธานี ล้อหมุน 06.00 น.

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

vitthawat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek, Java, Lamborghini
ตำแหน่ง: 12/33 สังคม 2 แจ้งวัฒนะ 14 ทุ่งสองห้อง หลักสี่ กรุงเทพมหานคร

Re: แจ้งวัฒนะ ชวนเสือหมอบ ไปวัดเจดีย์หอย ปทุมธานี ล้อหมุน 06.00 น.

โพสต์ โดย vitthawat »

เรามีความจำเป็นที่จะต้องข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาที่สะพานพระรามสี่ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด-ชัยพฤกษ์ ครับผม เพราะมีอีกกลุ่มรอที่ปั๊ม PTT ขาออก ดังนั้นการดักรอระหว่างทางผมจึงไม่สามารถบอกได้ว่าจาก จุดนัด PTT ไปในเส้นทางไหนได้ เพราะมีหลายช่องทางเหลือเกินครับ ถ้าจะไปสนุกด้วยกัน ขอให้มาพบกันที่ The Avenue Chaengwattana หรือ The Crystal PTT จะดีกว่าครับผม

ขอบคุณครับ
เอ๋ แจ้งวัฒนะ
kritsi
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818481781
Bike: lemond

Re: แจ้งวัฒนะ ชวนเสือหมอบ ไปวัดเจดีย์หอย ปทุมธานี ล้อหมุน 06.00 น.

โพสต์ โดย kritsi »

vitthawat เขียน:เรามีความจำเป็นที่จะต้องข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาที่สะพานพระรามสี่ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด-ชัยพฤกษ์ ครับผม เพราะมีอีกกลุ่มรอที่ปั๊ม PTT ขาออก ดังนั้นการดักรอระหว่างทางผมจึงไม่สามารถบอกได้ว่าจาก จุดนัด PTT ไปในเส้นทางไหนได้ เพราะมีหลายช่องทางเหลือเกินครับ ถ้าจะไปสนุกด้วยกัน ขอให้มาพบกันที่ The Avenue Chaengwattana หรือ The Crystal PTT จะดีกว่าครับผม

ขอบคุณครับ
เอ๋ แจ้งวัฒนะ
ขอเสริมนิดนึงครับ ที่เคยไปกับคุณเอ๋มาครั้งนึง ทริปเราเป็นทริปสบายๆ ไม่ได้มีการกำหนดเส้นทางที่ชัดเจน กำหนดคร่าวๆแค่ระยะทางกับเวลา ดังนั้นเส้นทางอาจมีการเปลี่ยนได้ตลอด ขึ้นกับสถานการณ์ตอนนั้น เพื่อไม่ให้เกิดการรอเก้อผมแนะนำมาจุดรวมพลอย่างคุณเอ๋ว่า เจอกันชัวร์ๆครับ :D :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
chanissada
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Masi Vincere

โพสต์ โดย chanissada »

น่าแวะกินข้าวแปโภชนาจิงๆค่ะ สนใจอยากไปด้วยค่ะ
balu6439
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816940310
team: OV Spirit
Bike: Araya muddyfox ปี91

โพสต์ โดย balu6439 »

ขอร่วมด้วยนะครับ ถ้าตื่นไหว แต่รถผมทัวร์ริ่งจ้า ไม่รู้จะตามทันหรือป่าวนะครับ แล้วเจอกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”