ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไหว้พระ หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค อา. 19 กค. 2558

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไหว้พระ หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค อา. 19 กค. 2558

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

โรจน์ หมูบิน เขียน:เส้นทางขาไปผ่านปากชอยวัดลาดปลาดุกหรือเปล่าครับ
ผ่านค่ะ รอแถวนั้นนะคะ :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานปั่นไหว้พระ หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค อา. 19 กค. 2558

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

metalwizardz เขียน:ผมขอไปด้วยนะครับ จะไปรอหน้าศูนย์โตโยต้า รพ.บางใหญ่ เช่นเดียวกันครับ

ไปรอตรงนั้นกับเจ๋งได้เลยค่ะ

เจ๋ง มารอต้อนรับน้องใหม่ด้วยนะครับ....แล้วไอ้คำว่า "ถ้าไม่เจอผมก็ไปกันเลย" ใช้ไม่ได้กับป้านะจ๊ะ ทิตย์นี้ต้องเจอกันจ้ะ :lol: :lol: :lol:
jokenakub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: เทรค3900
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jokenakub »

ขอฝากชีวิตไว้กับท่านป้าด้วยครับบบ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”