.. กิจกรรมดีๆ ชวนกันมาปั่นเส้นทางใหม่ช่วงสนามเขียวปิด .วันที่ 14 มิถุนายน กับเส้นเลียบมอร์เตอเวย์ !! ..

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

Re: .. กิจกรรมดีๆ ชวนกันมาปั่นเส้นทางใหม่ช่วงสนามเขียวปิด .วันที่ 14 มิถุนายน กับเส้นเลียบมอร์เตอเวย์ !! ..

โพสต์ โดย artistall »

artistall เขียน:นาย อโนชา บุญอำนวยสิทธิ์ 1 คน ครับผม
ยกเลิกกะทันหัน พอดีป่วย ขออภัยด้วยนะครับ =_=
พรุ่งนี้ไม่ไปแล้วนะครับ
ไม่ค่อยสบาย น่ะครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

Re: .. กิจกรรมดีๆ ชวนกันมาปั่นเส้นทางใหม่ช่วงสนามเขียวปิด .วันที่ 14 มิถุนายน กับเส้นเลียบมอร์เตอเวย์ !! ..

โพสต์ โดย artistall »

artistall เขียน:นาย อโนชา บุญอำนวยสิทธิ์ 1 คน ครับผม
ยกเลิกกะทันหัน พอดีป่วย ขออภัยด้วยนะครับ =_=
พรุ่งนี้ไม่ไปแล้วนะครับ
ไม่ค่อยสบาย น่ะครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
ธานินทร์๙๙
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Lemond

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ »

ลงขื่อร่วมปั่นครับ
ธานินทร์ บำรุงทรัพย์
vengaboy
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย vengaboy »

vengaboy เขียน:ไปด้วยคนครับ
วิจักษณ์ จันทร์วิกูล
ขอสละสิทธิ์กระทันหันครับ
ไปไม่ได้แล้วครับ ฝนตกหนักต้องอยู่ลุ้นน้องน้ำครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”