วันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re:

โพสต์ โดย samartsup »

Noknapa เขียน:ไปด้วยค่ะ 2 คน
ยินดีต้อนรับครับ.....ส่งชื่อมาเลยครับ
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re:

ครับแจ้งชื่อมาได้เลยครับ
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: Re:วันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

samartsup เขียน:
ครับแจ้งชื่อมาได้เลยครับ
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: วันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

Taninsso เขียน:กี่คนแล้วครับ
ทีลงทะเบียนและโอนค่าสมัครแล้วเกือบ 100 คนแล้วครับ :D :D :D
silvercof
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-8345xxx
team: BCR, Cozy Cycling Team
Bike: Trek Fx 7.2, C'Dale SuperSix EVO, Giant TCR SLR
ตำแหน่ง: ระยอง

Re: 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุ๋ย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

โพสต์ โดย silvercof »

Taninsso เขียน:มีรายละเอียดเส้นทางไหมครับ จุดเริ่ม-จุดสิ้นสุด ที่ไหนครับ
----------------------------------------------------------------
ชอบในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่ชอบ
Whatever will be, will be : สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
----------------------------------------------------------------
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุ๋ย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

silvercof เขียน:
Taninsso เขียน:มีรายละเอียดเส้นทางไหมครับ จุดเริ่ม-จุดสิ้นสุด ที่ไหนครับ
จุด START และ จุด FINISH จุดเดียวกันครับ คือ อบต.นาตาขวัญ จ.ระยอง ระยะทาง 20 กม.ใช้เวลา 2-3 ชม.ที่ใช้เวลาขนาดนี้เพราะต้องแวะทุกสวน ครับ :D :D :D
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: วันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 58 ขอเชิญชวนร่วมงาน"ปั่นดุ่ยดุ่ย ลุยสวนผลไม้ กราบไหว้หลวงปู่ฉุย" นาตาขวัญ จ.ระยอง

เหลืออีก 5 วันเราจะปิดรับสมัครทางหน้าเวปแล้วนะครับ ท่านใดที่สนใจที่ร่วมกิจกรรมปั่นๆลุยสวนผลไม้ชาวนาตาขวัญเรียนเชิญสมัครเลยนะครับ :D :D :D :D
pokket
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pokket »

อบต นาตาขวัญ อยู่ตรงไหนคะ ดูใน google แล้วงง ๆ ตั้งต้นจาก Tesco ระยองอยู่ซ้ายมือ ขับรถตรงไป
แถวสวนยายจันทร์ หรือแถวตะพง ที่มีทุเรียนจำลองลูกใหญ่ ใช้หรือเปล่าคะ ยังงง ๆ มาจากกรุงเทพคะ

รบกวนท่านผู้รุู้ด้วยคะ ขอบคุณหลาย ๆ คะ
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

มาทางบรุคไซค์เลยครับผ่านนาตาขวัญ ยังไม่ถึงตะพงครับ ถ้ามี GPS ในโทรศัพท์พิมพ์ อบต.นาตาขวัญ หรือบรุคไซค์ก็ได้ครับผ่านนาตาขวัญ
หรือขับจากโลตัสตรงมาจนข้ามสะพานถึงหน้าตำรวจทางหลวงระยองเลี้ยวซ้าย ตรงไปลอดใต้สะพานและตรงไปจนถึงแยกวัดจุฬามณีเลี้ยวซ้ายไปทางบรุคไซค์ครับ
PAK
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: TREK 6500
ตำแหน่ง: 11/91ต.ทับมา อ.เมือง จ.ระยอง

โพสต์ โดย PAK »

จากเซ็นทรัลพลาซา ระยอง วิ้งไปทางสตอเบอรี่แลนด์ หรือดูป้ายสตอเบอรี่แลนด์ ก็ได้ครับ
ไฟล์แนบ
นาตาขวัญ จ.ระยอง.png
นาตาขวัญ จ.ระยอง.png (510.27 KiB) เข้าดูแล้ว 342 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”