หาเพื่อนชวนกันปั่น ถนนนิมิตใหม่

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
padeda
สมาชิก
สมาชิก
team: ฺBBR
Bike: BMC TMR02
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ
ติดต่อ:

หาเพื่อนชวนกันปั่น ถนนนิมิตใหม่

โพสต์ โดย padeda »

มีใครอยู่แถวนิมิตใหม่มีนบุรี หรือคลองสามวา สนใจมาปั่นเสือหมอบด้วยกันมั๊ยครับ :shock:
minibear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rolling team, Whyride,Thunderduck triathlon team
Bike: Bianchi Infinito CV 2015,Brompton P6R
ตำแหน่ง: กรุงเทพ ประเทศไทย
ติดต่อ:

Re: หาเพื่อนชวนกันปั่น ถนนนิมิตใหม่

โพสต์ โดย minibear »

บ้านอยู่แถวนั้นแต่ปกติปั่นสนามเขียวค่า หรือบึงสะแก เพราะรถเส้นนิมิตรใหม่ หรือ สุวินทวงศ์เยอะมาก
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา
tipus
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0811742614
team: ปาฏิหารย์
Bike: Colnago, Eddy Merckx

Re: หาเพื่อนชวนกันปั่น ถนนนิมิตใหม่

โพสต์ โดย tipus »

ผมอยู่ ม.เคซีการ์เด้นโฮม นิมิตใหม่ 40 วันอาทิตย์ ปั่น กับกลุ่ม ปาฎิหารย์ ไปคลอง 12 บ้าง วัดมูลจินดา บ้าง นัดเจอกันที่ นิมิตใหม่ 63 ตรงข้าม โรงเรียนสตรีวิทยา 2 ว่างๆ เชิญครับ
padeda
สมาชิก
สมาชิก
team: ฺBBR
Bike: BMC TMR02
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย padeda »

ถนนรถน้อยก้อมีนะครับ อย่างเช่นถนนไมตรีจิต ปั่นทะลุออกคลอง 9-11 ได้ ไปถึงนครนายกก้อได้ครับ รถน้อยมาก ไหล่ทางกว้าง ปกติผมก้อปั่นสนามเชียวเหมือนกันครับ บ้านผมอยุ่ตรง สตรีวิทยา2 เลยครับ ปกติปั่นกันตอนไหนบ้างครับ อยากไปด้วย ปกติปั่นคนเดียว 555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”