แถว อ.หนองเสือ ถึง อ.หนองแค สระบุรี มีกลุ่ม ก๊วนไหนปั่นจักรยานบ้างครับ อยากหาเพื่อนปั่นด้วยครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เอ เมืองมีน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FAMILY BIKE 13
Bike: ทัวร์ริ่ง

แถว อ.หนองเสือ ถึง อ.หนองแค สระบุรี มีกลุ่ม ก๊วนไหนปั่นจักรยานบ้างครับ อยากหาเพื่อนปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย เอ เมืองมีน »

แถว อ.หนองเสือ ปทุมธานีและ อ.หนองแค สระบุรี มี กลุ่ม ก๊วนไหนปั่นจักรยานบ้างครับ อยากหาเพื่อนปั่นด้วยครับ ส่วนใหญ่จะปั่นวันเสาร์-อาทิตย์ ครับ
kitichai99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0837763299
team: COOLER GANG
Bike: PANASONIC COMO 1986

Re: แถว อ.หนองเสือ ถึง อ.หนองแค สระบุรี มีกลุ่ม ก๊วนไหนปั่นจักรยานบ้างครับ อยากหาเพื่อนปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย kitichai99 »

เคยไปมาครั้งเดี่ยว น้องหมา ชุกชุมมาก :P :P :P
soinapa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi

Re: แถว อ.หนองเสือ ถึง อ.หนองแค สระบุรี มีกลุ่ม ก๊วนไหนปั่นจักรยานบ้างครับ อยากหาเพื่อนปั่นด้วยครับ

โพสต์ โดย soinapa »

มีกวน..King klong cycling club.
KTB. .ไอ้ถึก.เสือธัญญะ.KRS.. :roll:
รวมต้ว07.00amที่ปตท.คลองหลวง..ทุกเสาร์อาทิตย์
Nahm 8-)
soinapa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi

โพสต์ โดย soinapa »

soinapa เขียน:มีกวน..King klong cycling club.
KTB. .ไอ้ถึก.เสือธัญญะ.KRS.. :roll:
รวมต้ว07.00amที่ปตท.คลองหลวง..ทุกเสาร์อาทิตย์
Nahm 8-)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”