ขอเชิญทุกท่าน ร่วมปั่น รวมใจเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๕๘

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
C.Kasa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นป่วน
Bike: Alton Kombo Pro20, TREK 4300 ปี 2014

Re: ขอเชิญทุกท่าน ร่วมปั่น รวมใจเทิดพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๕๘

โพสต์ โดย C.Kasa »

จุดนัดพบใต้สะพานพระรามแปดคือตรงหน้า ธนาคารแห่งประเทศไทยใช่ไหมคะ
จักรยานเป็นอุปกรณ์ที่ใช้ท่องเที่ยวไปกับคนแปลกหน้าได้อย่างสนุกสนานที่สุด
Go fast go alone, Go far go along
Nun@non
สมาชิก
สมาชิก
Bike: masi cx 2012

Re: ขอเชิญทุกท่าน ร่วมปั่น รวมใจเทิดพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๕๘

โพสต์ โดย Nun@non »

C.Kasa เขียน:จุดนัดพบใต้สะพานพระรามแปดคือตรงหน้า ธนาคารแห่งประเทศไทยใช่ไหมคะ
ดูจากแผนที่หน้าแรก เป็นฝั่งธนครับ บางยี่ขัน
tomo
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย tomo »

Nun@non เขียน:
C.Kasa เขียน:จุดนัดพบใต้สะพานพระรามแปดคือตรงหน้า ธนาคารแห่งประเทศไทยใช่ไหมคะ
ดูจากแผนที่หน้าแรก เป็นฝั่งธนครับ บางยี่ขัน
ครับผมนัดพบใต้สะพานพระรามแปด ฝั่งธนฯ ครับ

ขอบคุณ คุณ Nun@non ด้วยครับ
tomo
สมาชิก
สมาชิก

KAIT เขียน:ธรรมสวัสดีครับ
ลุงพิมพ์ไปด้วยครับ :D :D :D
ด้วยความยินดีครับ มาร่วมกิจกรรมกันครับ ^^
tavat
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818302145
team: ชมรมจักรยานสะพานพระราม 8
Bike: Giant "Halfway"
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tavat »

ขอร่วมปั่นเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มี.ค.๕๘
tomo
สมาชิก
สมาชิก

tavat เขียน:ขอร่วมปั่นเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มี.ค.๕๘
ด้วยความยินดีครับ
พบกันครับ เวลา ๐๖.๐๙ น. ตั้งขบวนใต้สะพานพระราม ๘ (ล้อหมุน)
รูปประจำตัวสมาชิก
ปิยาภา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มีสังกัด
Bike: dahon bullet

Re: ขอเชิญทุกท่าน ร่วมปั่น รวมใจเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๕๘

โพสต์ โดย ปิยาภา »

ร่วมด้วยค่ะ 2 คน อยากทราบว่าจอดรถได้ที่ไหนค่ะ
tavat
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818302145
team: ชมรมจักรยานสะพานพระราม 8
Bike: Giant "Halfway"
ติดต่อ:

Re: ขอเชิญทุกท่าน ร่วมปั่น รวมใจเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๕๘

โพสต์ โดย tavat »

นำรถเข้ามาจอดได้...มีลานจอดรถหน้าทางเข้าสวนหลวงพระราม ๘ อยู่ใกล้จุดนัดพบ
แก้ไขล่าสุดโดย tavat เมื่อ 27 มี.ค. 2015, 13:07, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
tomo
สมาชิก
สมาชิก

ปิยาภา เขียน:ร่วมด้วยค่ะ 2 คน อยากทราบว่าจอดรถได้ที่ไหนค่ะ
สามารถจอดได้ที่ ใต้สะพานพระราม๘ (ฝั่งธนฯ) ครับ
และทางชมรมได้รับความร่วมมือจากทาง Central group bike club โดยสามารถจอดรถได้ที่เซนทรัลเวริ์ล อีกที่นึงครับ โดยมาติดต่อขอคูปองจอดรถได้ที่จุดนัดพบที่ 2 บริเวณหน้าลาน Groove Central world เวลา 6.30 น. ครับ

ขอขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”