1Sby Cycling Team ชวนปั่นราชพพฤกษ์-นครอินทร์ ทุกเช้าวันเสาร์-อาทิตย์ จุดนัดรวมพลร้าน Kokoro Coffee ครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
GTX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 1 Sby Cycling Team

Re: 1Sby Cycling Team ชวนปั่นราชพพฤกษ์-นครอินทร์ ทุกเช้าวันเสาร์-อาทิตย์ จุดนัดรวมพลร้าน Kokoro Coffee ครับ

โพสต์ โดย GTX »

ภาพวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ 24 มค 2557

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
GTX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 1 Sby Cycling Team

Re: 1Sby Cycling Team ชวนปั่นราชพพฤกษ์-นครอินทร์ ทุกเช้าวันเสาร์-อาทิตย์ จุดนัดรวมพลร้าน Kokoro Coffee ครับ

โพสต์ โดย GTX »

ภาพวันเสาร์ที่ 31 มค 2558

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
beephueng
สมาชิก
สมาชิก
team: สองแรงน่องป้องกันโรค (วังยาง สุพรรณบุรี), ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลตำบลโพธิ์พระยา
Bike: Trek 4400 (2010), Merida scultura 900, XDS RX-600

โพสต์ โดย beephueng »

ตอนนี้กลุ่มหลัง (กลุ่มช้า) ต้องไปรอที่ไหนครับ รอที่ร้าน Kokoro เหมือนเดิมป่าวครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”