สามเสือโคราชลุยหนองคาย-เวียงจันทร์-หลวงพระบาง-ครั้งที่สอง

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Geminott
สมาชิก
สมาชิก
team: โตดโปดไบค์ (TodPod Bike)
Bike: Miyata , LA Blackline , Giant ATX

Re: สามเสือโคราชลุยหนองคาย-เวียงจันทร์-หลวงพระบาง-ครั้งที่สองเพื่อนๆชาวทัวริ่งใครคิดถึงจ่าเชนบ้างติดต่อได้นะครับดูรูปหน้าสุดท้าย

โพสต์ โดย Geminott »

นั่งอ่านตั้งแต่หน้าแรกจนถึงหน้าสุดท้าย อยากบอกว่าทุกท่านสุดยอดครับผม ^^
สูดกลิ่นไอของอิสระภาพ บนเส้นทางที่ร้างคนแรมรอน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”