...ไปสวนผึ้ง...วันฝนตก

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Coolmorning
สมาชิก
สมาชิก
Bike: SL2 Roubaix

Re: ...ไปสวนผึ้ง...วันฝนตก

โพสต์ โดย Coolmorning »

จาตามไปลอกการบ้านครับ

ขอบคุณที่สร้างแรงฮึด :D
"You can not change the world,
If you don't start by changing yourself first"
Man in the Mirror
ukuleleonline
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: Giant

โพสต์ โดย ukuleleonline »

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ ทั้งการปั่นแบบทรหด กับ รูปถ่ายสวยๆที่หาดูได้ยากครับ :lol:
สูงสุดสู่สามัญ " ปั่นเพื่อออกกำลังกาย "

2632040664 นายนรินทร์ ขอดแก้ว ธ.ไทยพานิชย์
2991
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0853456123
team: 0853456123
Bike: ปั่น mosso,bianchi

โพสต์ โดย 2991 »

;)
ขาย[/url]
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหอยทาก ปั่นเล่นๆ อยู่แถวสมุทรสงคราม
Bike: DEAN

โพสต์ โดย เอ หมวกฟาง »

dumrongjaitam เขียน::roll: :roll: สนุกแน่ แต่หนาวครับ :oops: :oops:
...แดดไม่ออกแต่ต้องใส่ทั้งปบอกแขนและผ้าบัฟแก้หนาวครับ

seenualnat เขียน:เป็นทริปจักรยานแรกที่ต้องกินกาแฟร้อน หนาว ซะใจจริงๆ
...วันหลังไปด้วยกันอีกนะป้อง ทริปนี้ตะคริวเกือบมา :mrgreen:

ChaOm เขียน:ภาพสวยมากเลยครับ น่าไปมากๆ (ช่วงป้องยางรั่วท่ามกลางสายฝน ดูดราม่าสุดๆ ^^)
...ปะยางครั้งแรกกลางสายฝน :lol:

Jerateip S. เขียน:ภาพสวยมาก บรรยากาศสุดยอดครับ
...ขอบคุณครับ :D

narakorn เขียน:;) :D 8-) :mrgreen: หนาวและเปียกรูปก็ยังออกมาสวยครับ
...กล้องมันดีครับผม :mrgreen:

Tidnheng เขียน:มุมภาพสวยหลายใบครับ ได้บรรยากาศความชุ่มฉ่ำ ไก่ย่างส้มตำต้มแซบน่ากินหลาย เดี๋ยวเย็นนี้ต้องจัดบ้างแล้ว :D :D
...มัวมากๆดูไม่ได้ก็หลายใบครับ :lol:

nop_master เขียน:สวยงามครับ :P :P :P
... :D

Coolmorning เขียน:จาตามไปลอกการบ้านครับ

ขอบคุณที่สร้างแรงฮึด :D
...ขออนุญาตแนะนำให้เอารถไปจอดที่สถานีตำรวจสวนผึ้ง แล้วปั่นวนรอบใหญ่สักรอบครับ :D

ukuleleonline เขียน:บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ ทั้งการปั่นแบบทรหด กับ รูปถ่ายสวยๆที่หาดูได้ยากครับ :lol:
...ปั่นแบบอู้ๆถ่ยรูปไปเรื่อยครับ :mrgreen: :mrgreen:

2991 เขียน:;)
... :D
เด็กราดรีขี่4300
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9951152
team: LoveBike
Bike: จักรยานเก่าๆ

โพสต์ โดย เด็กราดรีขี่4300 »

ผมขับรถยนต์แซงหมอ บีบแตรทัก ก่อนถึงเขาบิน

นึกว่าหมอจะมาแค่เขาบิน ที่ไหนได้ เลยไปไกลเลย :lol:
Nutkungnut
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08x-xxxyyyy
team: อิสระ
Bike: Bianchi jab

โพสต์ โดย Nutkungnut »

ได้ใจมากๆเลยคับ ตากฝนเปียกตั้งแต่ต้นจนจบเลยคับ แถมภาพยังสวยอีกต่างหาก...like คับ
bikemonday
สมาชิก
สมาชิก
team: อ่อนซ้อม
Bike: la

โพสต์ โดย bikemonday »

:roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :roll:
เหนียวครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892363974
team: SON OF THE KING
Bike: ท่านเขียว กับ เสือเผ่น

โพสต์ โดย เหนียวครับ »

อ่านไปหนาวไปแทน...
หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก นักปั่นจอมกาก
ที่มาโชว์แต่ความห่วยขั้นเทพของการปั่นจักรยาน ท่องเที่ยว
ติดเรทเรื่องภาษานิดนึง ขอให้อ่านเอาสนุกเป็นพอนะครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=618285

อ่านกันให้สนุกนะครับ
เสือโค้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เต็งหนาม
Bike: trek

โพสต์ โดย เสือโค้ง »

ขอบอกว่าสุดยอดทั้งสองคนครับ
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหอยทาก ปั่นเล่นๆ อยู่แถวสมุทรสงคราม

เด็กราดรีขี่4300 เขียน:ผมขับรถยนต์แซงหมอ บีบแตรทัก ก่อนถึงเขาบิน

นึกว่าหมอจะมาแค่เขาบิน ที่ไหนได้ เลยไปไกลเลย :lol:
...เห็นรถพี่ปุ้มเหมือนกันครับ แต่ปั่นตามไม่ทัน :mrgreen: :mrgreen:

Nutkungnut เขียน:ได้ใจมากๆเลยคับ ตากฝนเปียกตั้งแต่ต้นจนจบเลยคับ แถมภาพยังสวยอีกต่างหาก...like คับ
...เป็นทริปที่ติดบังโคลนแล้วคุ้มมากๆครับ :D

bikemonday เขียน::roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :roll:
...ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ :)

เหนียวครับ เขียน:อ่านไปหนาวไปแทน...
...ทริปนี้ถ้าฝนไม่ตก ยังคิดไม่ออกว่าจะกลับถึงบ้านยังไงครับ :lol:

เสือโค้ง เขียน:ขอบอกว่าสุดยอดทั้งสองคนครับ
...เสือป้องปั่นได้แข็งแรงมากครับ ผมซิแย่ตามดูดน้องไม่ได้ เพราะถนนเปียกน้ำดีดเข้าหน้า :cry:
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ

...เมื่อวานจัดหนัก เช็ดรถ ล้างกะโหลก ล้างโซ่ น้ำเต็มเฟรมเลยครับ :lol: :lol:
PraphaPhan
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย PraphaPhan »

:D ขอปรบมือให้ค่ะเก่งจริงๆ :P ถ้าว่างเชิญ30 มิ.ย.56 ทริป ราชบุรี-แก่งกระจาน
ออกจากหน้าร้านไพศาลจักรยานเวลา05.00น.ค่ะ มีรถเซอร์วิส
เขิญสมาชิกทุกท่านที่สนใจมาร่วมปั่นได้ค่ะ
[color=#0000FF]ทีมเพื่อนมนุษย์ราชบุรี[/color]
bkzolo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0871651657
team: หัวหน้าทีมหอยทากเรซซิ่ง
Bike: GT Zaskar 2010

โพสต์ โดย bkzolo »

ทริปไกลแบบนี้มือใหม่อย่างผมไม่กล้าไปด้วยเลยครับน้าหมอ :twisted:
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 97&t=19821

ปั่นให้เน่ามันไปข้าง

[googlemap=][/googlemap]
nansuthep
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895355833
team: สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย
Bike: เมอรินด้า

โพสต์ โดย nansuthep »

มีโอกาสติดตามด้วยคนครับ
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ

PraphaPhan เขียน::D ขอปรบมือให้ค่ะเก่งจริงๆ :P ถ้าว่างเชิญ30 มิ.ย.56 ทริป ราชบุรี-แก่งกระจาน
ออกจากหน้าร้านไพศาลจักรยานเวลา05.00น.ค่ะ มีรถเซอร์วิส
เขิญสมาชิกทุกท่านที่สนใจมาร่วมปั่นได้ค่ะ
...น่าสนใจครับพี่ :)

bkzolo เขียน:ทริปไกลแบบนี้มือใหม่อย่างผมไม่กล้าไปด้วยเลยครับน้าหมอ :twisted:
...ขาเก่าอย่างท่านหัวหน้า ได้ข่าวว่าจะลุย แม่กลอง-อินทนนท์ ปีหน้านี่ครับ :mrgreen:

nansuthep เขียน:มีโอกาสติดตามด้วยคนครับ
...ยินดีครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”