สรุปทริปการปั่นทางเรียบ และปั่นคอรสคันทรี่ ชมสวนมวลไม้ในวรรณคดี ครั้งที่25 ณ สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

Re: สรุปทริปการปั่นทางเรียบ และปั่นคอรสคันทรี่ ชมสวนมวลไม้ในวรรณคดี ครั้งที่25 ณ สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

RB2. เขียน:ต้องขออภัยพี่ๆนักปั่นที่ลงรูปช้าเนื่องจากผม กำลังสำรวจเส้นทาง หลายทริปครับ ไม่ค่อยมีเวลากลับถึงบ้านก็ง่วงหัวถึงหมอนก็นอนหลับทันที 55

เตรียมพบกับ กิจกรรมของนักปั่นขาลุยจาก tca/fox ที่สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี เร็วๆนี้ครับ ส่วนรูปเดี๊ยวจะเอามาลงให้ดูต่อนะครับมีอีกเยอะครับ :D
ขอบคุณจร้า...พี่ม่อนรอชมภาพสวยๆต่อ นะคะ :P :P
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
RB2.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TCA

Re: สรุปทริปการปั่นทางเรียบ และปั่นคอรสคันทรี่ ชมสวนมวลไม้ในวรรณคดี ครั้งที่25 ณ สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี

โพสต์ โดย RB2. »

งานทริป เสือภูเขาที่สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี เป็นวันที่ 21-7-2556 นะครับ เป็นทริปสำหรับลูกค้าโช๊คอัพfox จะเฟรมยี่ห้อไหนก็ได้ครับ ได้ทุกค่ายขอให้ใช้ fox ไปได้หมด ระยะทาง 35-40 กิโลเมตร จัดโดย tca ครับ
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

RB2. เขียน:งานทริป เสือภูเขาที่สวนพฤกษศาสตร์ จ.ราชบุรี เป็นวันที่ 21-7-2556 นะครับ เป็นทริปสำหรับลูกค้าโช๊คอัพfox จะเฟรมยี่ห้อไหนก็ได้ครับ ได้ทุกค่ายขอให้ใช้ fox ไปได้หมด ระยะทาง 35-40 กิโลเมตร จัดโดย tca ครับ
:P :P :P รับทราบครับ
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

:P :P :P ภาพสรุปทริบตั้งแต่หน้าที่ 2 ที่ขัดข้องได้ทำการแก้ไขกู้กลับคืนมาได้แล้วครับ
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

ปรบมือดังๆๆ...ให้ลุงโอ่ง คนงาม เลยค่ะ ยืนถ่ายรูปอยู่หน้าเวที ตั้งแต่ ฝนเบาๆเริ่มๆหนักขึ้นเรื่อยๆ ยืนถ่ายจนคนสุดท้ายรับถ้วยรางวัล ฝนก็เริ่มหนักขึ้น...หนักขึ้น..ลุงก็ไม่มีถอย ส่วนหนูหิ๊วววว..ข้าว.. :lol: :lol: ..แต่หนูก็แอบตักหมี่ผัด-ข้าวราดพะโล้-แตงโมไว้ให้ลุงด้วยนะคะรู้ว่าเดี๋ยวลุงต้องหิวแน่ๆๆเลย... :mrgreen: :mrgreen:
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โดราเอมอน3 เขียน:ปรบมือดังๆๆ...ให้ลุงโอ่ง คนงาม เลยค่ะ ยืนถ่ายรูปอยู่หน้าเวที ตั้งแต่ ฝนเบาๆเริ่มๆหนักขึ้นเรื่อยๆ ยืนถ่ายจนคนสุดท้ายรับถ้วยรางวัล ฝนก็เริ่มหนักขึ้น...หนักขึ้น..ลุงก็ไม่มีถอย ส่วนหนูหิ๊วววว..ข้าว.. :lol: :lol: ..แต่หนูก็แอบตักหมี่ผัด-ข้าวราดพะโล้-แตงโมไว้ให้ลุงด้วยนะคะรู้ว่าเดี๋ยวลุงต้องหิวแน่ๆๆเลย... :mrgreen: :mrgreen:
:P :P :P ภาพไม่ค่อยชัดเป็นที่น่าพอใจเลย เป็นที่สภาพแสง อากาศ หรือว่าคนยืนตากฝนนานๆมือไม้สั่นงันงกแข้งขาอ่อน
sak armbag
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859662241
team: -
Bike: gt fury

โพสต์ โดย sak armbag »

ขอขอบคุณ คุณลุงโอง คนงาม ด้วยคนครับ.
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

sak armbag เขียน:ขอขอบคุณ คุณลุงโอง คนงาม ด้วยคนครับ.
:P :P :P ด้วยความยินดีเต็มใจยิ่งที่ได้มีส่วนร่วมกันช่วยจรรโลงพัฒนาวงการกีฬาการปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”