รู้ว่าโดน(ฝน)ก็จะไป...วัดถ้ำเสือ กาญจนบุรี

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
kaiwateam
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นเดี่ยว
Bike: Road Bike

Re: รู้ว่าโดน(ฝน)ก็จะไป...วัดถ้ำเสือ กาญจนบุรี

โพสต์ โดย kaiwateam »

เสือหิมาลัย เขียน: ...เหมือนเราเคยคุยกันมาก่อน เรื่องกระบอกน้ำด้วยใช่ป่ะคะ คุ้นๆเหมือนกัน
ใช่แล้วคับ เรื่องกระบอกน้ำที่ว่า ขวดนิดเดียวน้ำจะพอกินหรือ? ตอนที่คุยกันตอนนั้นผมปั่นแค่ระยะทาง สิบกว่า กม.เองคับ แทบแย่ ตอนนี้ผมปั่นร้อยกว่า กม. ได้แล้วนะคับ ไกลสุดตอนนี้ บางปะอิน 185 กม. คับ
ว่างก็ออกไปปั่น ไม่ว่างก็กลับไปนอน
เสือหิมาลัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0852662190
team: ไม่มี
Bike: wheeler proride3900
ติดต่อ:

Re: รู้ว่าโดน(ฝน)ก็จะไป...วัดถ้ำเสือ กาญจนบุรี

โพสต์ โดย เสือหิมาลัย »

kaiwateam เขียน:
เสือหิมาลัย เขียน: ...เหมือนเราเคยคุยกันมาก่อน เรื่องกระบอกน้ำด้วยใช่ป่ะคะ คุ้นๆเหมือนกัน
ใช่แล้วคับ เรื่องกระบอกน้ำที่ว่า ขวดนิดเดียวน้ำจะพอกินหรือ? ตอนที่คุยกันตอนนั้นผมปั่นแค่ระยะทาง สิบกว่า กม.เองคับ แทบแย่ ตอนนี้ผมปั่นร้อยกว่า กม. ได้แล้วนะคับ ไกลสุดตอนนี้ บางปะอิน 185 กม. คับ
เก่งจังเลยค่ะ..ตอนนี้ก็พยายามปั่นให้แต่ละทริปเกินร้อยโล ร่างกายจะได้ชินกับระยะทางไกลๆ จะพยายามเพิ่มระยะทางไปเรื่อยๆค่ะ (ถ้ามีเวลานะคะ)ปั่นได้ วัน 150 กม.นี่ก็หรูแล้วค่ะ ชื่นชมค่ะ สู้ต่อไปทาเคชิ..
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”