CC ชวนปั่น วันเสาร์หรรษา ย้ายจุดรวมพล เป็น ในสวนพุทธมณฑล แล้วครับ นักปั่นมือใหม่ เชิญมาร่วมปั่นกันได้ ทุกเย็นวันเสาร์ครับ

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
CC Joy Ride
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02-4042185,6
team: Singha Infinite Cycling Team
Bike: Infinite Prime, Infinite R-Flow, Infinite Inverse

CC ชวนปั่น วันเสาร์หรรษา ย้ายจุดรวมพล เป็น ในสวนพุทธมณฑล แล้วครับ นักปั่นมือใหม่ เชิญมาร่วมปั่นกันได้ ทุกเย็นวันเสาร์ครับ

โพสต์ โดย CC Joy Ride »

22 มีนาคม 2558

ฤดูร้อน ลมเย็นสบาย CC rider ของเรา ย้ายจุดรวมพล และวอร์มอัพ เป็นภายในสวนพุทธมณฑล หน้าป้ายกระทรวงการต่างประเทศ ใกล้สนามเด็กเล่น
เวลา 16.30 น. มีขนม และน้ำดื่ม บริการพร้อมสรรพ เริ่มต้นด้วยการ ให้ความรู้สำหรับผู้ที่มีข้อสงสัยในการปั่นจักรยาน และการออกใช้กล้ามเนื้อในการออกกำลังกาย
โดยผู้ชำนาญการที่มีความรู้โดยตรง และนำปั่นเบา ๆ มีผู้ดูแล และแนะนำการปั่นตลอดเส้นทาง ใช้ปั่น 1 ชั่วโมง เสร็จ กลับมาดื่มน้ำ พักผ่อน ยืดเส้นยืดสาย ก่อนเดินทางกลับ

ผู้ใดสนใจมาร่วมปั่นกับเราได้ทุกคนนะครับ ทุกเย็นวันเสาร์ ไม่จำกัดประเภทรถ ไม่จำกัดวัย

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”