สรุปทริป สองล้อรอปั่นแมน วันเสาร์....@คนพันธ์แบก@ / วันอาทิตย์....ชวนไปกินกาแฟ....@ตามรอยละครดัง@

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Faisanae
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0812554886
team: Bike-Thailand
Bike: FUJI SST 1.0

Re: สรุปทริป สองล้อรอปั่นแมน วันเสาร์....@คนพันธ์แบก@ / วันอาทิตย์....ชวนไปกินกาแฟ....@ตามรอยละครดัง@

โพสต์ โดย Faisanae »

ถ่ายรูปสวยมากครับ ผมไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ตลาดลำยอง ภาพถ่ายดูสวยกว่าของจริงอีกครับ
ลูกเสือ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: ยังไม่มี

Re: สรุปทริป สองล้อรอปั่นแมน วันเสาร์....@คนพันธ์แบก@ / วันอาทิตย์....ชวนไปกินกาแฟ....@ตามรอยละครดัง@

โพสต์ โดย ลูกเสือ »

เอ หมวกฟาง เขียน:...สวยครับ :P
K.Hayabusa เขียน:ถ่ายภาพสวยจังครับ
Faisanae เขียน:ถ่ายรูปสวยมากครับ ผมไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ตลาดลำยอง ภาพถ่ายดูสวยกว่าของจริงอีกครับ
****** ขอบคุณครับบบบ *******
johnbee เขียน::D รูปสวยครับ อยากไปด้วย ถ้าพี่อยากมีภาระและอุปสรรค์ เพื่อเพิ่มรสชาตในการเดินทาง ชวนได้นะครับ รับรองได้เหนื่อยแน่ :lol: :lol:
แต่ช่วงนี้ ขอทำงานให้เสร็จก่อน ทริปของตัวเองยังไม่รอดเลย
****** เสาร์-อาทิตย์ใหนว่างเชิญมาปั่นด้วยกันครับบ
ผมปั่นกันแนวสนุกๆขำๆ ครับบ
johnbee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คนหล่อปั่นเสือภูเขา / ราบ11รุ่น11
Bike: Seven teres /Ellsworth moment/Balancefs450/Dahon broadwalk/Lapierre Zesty 514/pivot mach4/cannondale craymore/transition tranam

โพสต์ โดย johnbee »

ลูกเสือ เขียน:
johnbee เขียน::D รูปสวยครับ อยากไปด้วย ถ้าพี่อยากมีภาระและอุปสรรค์ เพื่อเพิ่มรสชาตในการเดินทาง ชวนได้นะครับ รับรองได้เหนื่อยแน่ :lol: :lol:
แต่ช่วงนี้ ขอทำงานให้เสร็จก่อน ทริปของตัวเองยังไม่รอดเลย
****** เสาร์-อาทิตย์ใหนว่างเชิญมาปั่นด้วยกันครับบ
ผมปั่นกันแนวสนุกๆขำๆ ครับบ
ขอบคุณครับพี่ ไว้เคลียร์งาน และเคลียร์ทริปตัวเองให้จบก่อนครับ
ขอไปด้วยแน่นอน ถ้าพี่ยังไม่เปลี่ยนใจ
ถ้าไปด้วย พี่ถ่ายรูปผมให้หล่อกว่า ณเดชหรือเจมส์ จิ ได้หรือเปล่าครับ
ว่าจะเปลี่ยนรูปประจำตัวหน่อย เพื่อมีสาวๆมาทักบ้าง :lol: :lol:
อึดเข้าไว้
ให้รางวัลชีวิต จักรยานสักคัน
https://www.facebook.com/groups/720023351453954/
nang01
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8125216
team: บั่นแถว โล 10 สัตหีบ
Bike: scott โครโม , Surly( LHT), รถพับ

โพสต์ โดย nang01 »

ภาพได้อารมณ์มากครับ :D
******** ปั่นให้ไกล ตามใจให้ถึง *********

******** สบายๆ Small Bus Shop ***********
******** http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=825 ********
tanzhess
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810611600
team: Ride away
Bike: จระเข้ araya federal t สีแดง

โพสต์ โดย tanzhess »

ภาพสวยมากเลยครับ
ผู้บ่าว FED-T AV 17
ลม ลำเพย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Free

โพสต์ โดย ลม ลำเพย »

ภาพสวย ได้อารมณ์ร่วม ไม่ทราบถ่ายกล้องอะไรกันครับ ดีทั้งกล้องทั้งฝีมือ
ติดต่อเบอร์นี้ครับ ** 089--556--4322 ** (เบอร์อื่นๆโจร)

วัยรุ่น......... มีเวลา มีแรง แต่ไม่มีเงิน
วัยทำงาน... มีแรง มีเงิน แต่ไม่มีเวลา
วัยชรา....... มีเงิน มีเวลา แต่ไม่มีแรง
eddyjune
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย eddyjune »

มุมมองสวย อารมย์ภาพดีเลยครับ ชอบหลายภาพเลย
ลูกเสือ
ขาประจำ
ขาประจำ

nang01 เขียน:ภาพได้อารมณ์มากครับ :D
tanzhess เขียน:ภาพสวยมากเลยครับ
eddyjune เขียน:มุมมองสวย อารมย์ภาพดีเลยครับ ชอบหลายภาพเลย
ลม ลำเพย เขียน:ภาพสวย ได้อารมณ์ร่วม ไม่ทราบถ่ายกล้องอะไรกันครับ ดีทั้งกล้องทั้งฝีมือ
ขอบคุณทุกท่านครับ... ทริปหน้าจะถ่ายภาพมาฝากอีกเรื่อยๆครับผม .... ส่วนกล้องที่พวกผมใช้ ของผมก็.. โทรศัพมือถือ samsung k zoom กับอีกหนึ่งมุมกล้อง panasonic Lx5 ครับ....
ลูกเสือ
ขาประจำ
ขาประจำ

อันนแถมครับ บึงสะแกงามสามเดือน
ไฟล์แนบ
20141022_172820~2w.jpg (305.59 KiB) เข้าดูแล้ว 233 ครั้ง
เอ เมืองมีน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FAMILY BIKE 13
Bike: ทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย เอ เมืองมีน »

มุมมองในการถ่ายภาพ ระดับมืออาชีพเลยครับ
ลูกเสือ
ขาประจำ
ขาประจำ

เอ เมืองมีน เขียน:มุมมองในการถ่ายภาพ ระดับมืออาชีพเลยครับ
ขอบคุณครับบบบ ก็ถ่ายไปเรื่อยๆครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”