ภาพ ....การแข่งขันจักรยาน "ปรือใหญ่พิชิตชัยถิ่นกรูปรี " อ.ขุขันธ์ จ.ศรีษะเกษ....

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
foox
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida

Re: ภาพ ....การแข่งขันจักรยาน "ปรือใหญ่พิชิตชัยถิ่นกรูปรี " อ.ขุขันธ์ จ.ศรีษะเกษ....

โพสต์ โดย foox »

:D

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

:mrgreen:
ชมรมจักรยานจังหวัดอำนาจเจริญ
https://www.facebook.com/Amnatcharoen.MTB/
foox
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ภาพ ....การแข่งขันจักรยาน "ปรือใหญ่พิชิตชัยถิ่นกรูปรี " อ.ขุขันธ์ จ.ศรีษะเกษ....

โพสต์ โดย foox »

:D

การแข่งขันจัดได้ดีมากครับ..
ทั้งสถานที่ บุคลากรเจ้าหน้าที่ อาสาสมัคร อาหาร น้ำดื่ม
และประชาชนที่มีส่วนร่วมในการแข่งขัน

ถ้าจัดให้มีการแข่งขันครั้งต่อไป
อยากให้เพิ่มระยะทางการแข่งขันให้ยาวขึ้น มีความหลากหลายภูมิประเทศ
และสัญญาลักษ์ในการบอกเส้นทาง

และเพิ่มรุ่นอายุการแข่งขัน พร้อมรางวัลในแต่ละรุ่นในมากขึ้น

ขอขอบคุณ องค์การบริหารส่วนตำบลปรือใหญ่ และผู้เกี่ยวข้อง
ที่จัดให้มีการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาในครั้งนี้ ทุกท่านครับ

........ ชมรมจักรยานจังหวัดอำนาจเจริญ

รูปภาพ
ชมรมจักรยานจังหวัดอำนาจเจริญ
https://www.facebook.com/Amnatcharoen.MTB/
nikom252
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเมืองยศ
ตำแหน่ง: ยโสธร

โพสต์ โดย nikom252 »

คนหลังเกษียนเป็นไม้ประดับ
เสือเมืองยศ
บุญศรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850268244
team: อบลราชธานี
Bike: trek 3900
ตำแหน่ง: อุบลราชธานี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย บุญศรี »

มีรูปผมด้วย ขอบคุณครับ
สนามสนุกดี
หนทางหมื่นลี้ เริ่มจากก้าวแรก กำแพงเมืองจีน ไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียว
zefer111
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย zefer111 »

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ

ขอบคุณทางทีมงานผู้จัดการแข่งขัน ที่มีสนามสนุกๆให้ได้ปั่นกันครับ :mrgreen: :mrgreen:
Endurance & Durable !!!~~
tongworawit_yaso
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0853019551
team: ชมรมจักรยานเสือเมืองยศ คนยะโส,YASOTHON MTB
Bike: trek 4300,4900,6700,8500,dahon obi wan p18

โพสต์ โดย tongworawit_yaso »

ขอบคุณภาพบรรยากาศการแข่งขันสวยๆ จากชมรมจักรยานจังหวัดอำนาจเจริญครับ
และขอบคุณ อบต.ปรือใหญ่ ผู้จัดการแข่งขันพร้อมทั้งท่านผู่ที่มีส่วนร่วมในการจัดการแข่งขัน ทุกท่าน ปีหน้าถ้าจัดอีก ชมรมจักรยานเสือเมืองยศ ยโสธร ก็จะไปร่วมสนุกอีกนะครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”