รายงานการปั่น กิจกรรม ปั่นด้วยใจ...ไปให้ถึงครั้งที่2 เนื่องในงานเทศกาลองุ่นหวานและของดีดำเนินสะดวก

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
BADBOYD69
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 09-5156-1798
team: INTO ACTION (ปั่นโต๋เต๋)
Bike: fuji barracuda TREK 4300
ติดต่อ:

Re: รายงานการปั่น กิจกรรม ปั่นด้วยใจ...ไปให้ถึงครั้งที่2 เนื่องในงานเทศกาลองุ่นหวานและของดีดำเนินสะดวก

โพสต์ โดย BADBOYD69 »

ขออนุญาตลงรูปด้วยครับ...
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตลาดน้ำดำเนิน ทีม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ดำเนินสะดวก ทีม
Bike: cannondale
ติดต่อ:

Re: รายงานการปั่น กิจกรรม ปั่นด้วยใจ...ไปให้ถึงครั้งที่2 เนื่องในงานเทศกาลองุ่นหวานและของดีดำเนินสะดวก

โพสต์ โดย ตลาดน้ำดำเนิน ทีม »

เพื่อนนักปั่นท่านใดที่ฝากของไว้กับกรรมการ รบกวนติดต่อกลับมาด้วย ที่ 0817053626
จะได้นำไปคืนที่งานบ้านโป่งนะครับ
ชอบแซง แต่แรงน้อย
รูปประจำตัวสมาชิก
crazy_B
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: มีไรก็ปั่น

โพสต์ โดย crazy_B »

ภาพสวยมากครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบบ
joe47012
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย joe47012 »

รูปสวยมากครับ เยอะด้วย ขอบคุณตากล้องครับ
มดฟ้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841119181
team: SlowRide
Bike: XTC Advance3

โพสต์ โดย มดฟ้า »

บางคนไม่ใส่หมวกกันน็อคนะครับ ปลอดภัยไว้ก่อนก็ดีนะครับ
chai-285 bike team
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: 285 bike team
Bike: GT , JAVA , TREX

โพสต์ โดย chai-285 bike team »

ขอบคุณช่างภาพ สวยครับ ผมว่ามีรูปครบทุกคนแน่ 555555
tom8787
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0810468787
team: hug theep team
Bike: สเปเชี่ยล s-works venge-sl4
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tom8787 »

มีบางท่านที่บอกว่า ให้ใช้เทคโนโลยี ให้เป็นประโยชนฺ์ ผมเองอยากบอกว่า ใช่ทุกคนจะมีเงินซื้อ
การ์มิน ตัวละหมื่นกว่าบาทมาใช้
เส้นทาง ป้ายบอกระยะทาง คณะกรรมการ ควรจัดทำ
และมันคือข้อเสนอแนะครับ
และ ไม่ว่า การแข่งขันไหนๆ ก็มีป้ายบอกระยะทางทั้งนั้นครับ
...
ส่วนหินลอย กรวด ทุกๆท่านที่ปั่นจักรยานระวังกันอยู่แล้วครับ ไม่มีใครประมาท
แต่ ถ้า เส้นทางที่ใช้ในการแข่งขันเรียบร้อยก็น่าจะดีไม่ใช่หรือครับ
...เรื่องราวต่างๆ ไม่ใช่ข้อติ ครับ เป็นคำชมและข้อเสนอแนะ ต่างหาก
ผมว่าบางท่าน น่าจะไปอ่านใหม่อีกสักรอบ
ชนกานต์
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: 133 ม.4 ต.ดอนทราย อ.ปากท่อ จ.ราชบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชนกานต์ »

ผมขอติเรื่องเดียวครับ

ไม่มีรูปผมเลย TT
jobatthayut
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818396803
team: ดำเนิน
Bike: cervelo s5 focus izalco max scott scale 750

โพสต์ โดย jobatthayut »

ขออภัยด้วยนะครับ ที่ถ่ายรูปไม่หมดทุกคน มีบ้างไม่มีบ้าง ไว้งานหน้าจะพยายามถ่ายให้ครบ นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”