ภาพบรรยากาศการแข่งขันเมืองอัญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 1 วันที่ 2 มี.ค. 2557 ณ ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
kaew_kum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-2459663
team: บ่อไร่
Bike: Special Rockhopper sl

Re: ภาพบรรยากาศการแข่งขันเมืองอัญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 1 วันที่ 2 มี.ค. 2557 ณ ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด

โพสต์ โดย kaew_kum »

Chaiwat Worrata เขียน:ช่างภาพถ่ายภาพได้สุดยอดมาก แต่ไม่มีภาพของผมตอนปั่นเลย รุ่นผมปล่อยรุ่นสุดท้าย ช่างภาพหนีกลับก่อน
เส้นทางก็สุดยอด วิวสวย เส้นทางดีมาก ปีหน้าจัดงานอีกจะไปใหม่ แต่ว่าอย่าให้ปล่อยตัวรุ่น สว อย่าปล่อยเป็นรุ่นสุดท้ายเลย
มองไปทางไหนก็ไม่ห็นใคร ปั่นไปปั่นมาจะพาหมดแรง ขอบคุณคณะกรรมการทุกๆท่าน ขอบคุณครับ
ขอขอบคุณจากใจจริงสำหรับข้อติชมและแนะนำมาก ๆ คับ ครั้งต่อไปจะได้ปรับปรุงให้ดีขึ้น หวังว่าครั้งต่อไปคงมาร่วมสนุกด้วยกันอีกนะครับ
wayu wind
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: TG_bike
Bike: bianchi JAB

Re: ภาพบรรยากาศการแข่งขันเมืองอัญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 1 วันที่ 2 มี.ค. 2557 ณ ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด

โพสต์ โดย wayu wind »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขอแจม แบ่งภาพที่แอบถ่ายมาครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”