สรุปโครงการ ปั่น-เดิน-วิ่ง เกษตรศาสตร์กำแพงแสน ครั้งที่ 2

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
mr.t
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8430155
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม/ ทีมไก่ขัน
Bike: #1 giant atx 840 aluminum #2giant rock 4800 # 3 specailized hard rock
ติดต่อ:

Re: สรุปโครงการ ปั่น-เดิน-วิ่ง เกษตรศาสตร์กำแพงแสน ครั้งที่ 2

โพสต์ โดย mr.t »

คุณพรศักดิ์ แสวงวุฒิพันธ์ ได้เสียชีวิตขณะปั่นจักรยานที่ ม.เกษตรฯ วันที่ 26 ม.ค.2557
ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ เรื่องกระบะชนจักรยานที่กำแพงแสน
กระทู้สนทนา
จักรยานอุบัติเหตุบนท้องถนนรถกระบะ
สวัสดีค่ะ หนูคือ ลูกของคุณพ่อ ต๋อย สยามรันเนอร์ ที่เสียชีวิตจากอุบัติเหตุกระบะชนจักรยานที่งานกำแพงแสน
พอดีว่า วันนี้เจ้าของรถได้มาที่งานศพค่ะ และ สารภาพว่าเป็นผู้ขับรถในวันนั้น
ซึ่งเขาให้การกับตำรวจว่าขับรถมาแค่ 80-100 km/hr ไม่ได้สวนเลนแค่หักหลบสิบล้อ
ไม่ได้หนี เป็นลมกับที่ ชาวบ้านยังช่วยเอายาดมมาให้ (ใครเชื่อก็บ้าแล้วค่ะ)

พี่ๆคนไหนที่ขี่อยู่ในเหตุการณ์ หรืออยู่ขณะเกิดเหตุ หรือมีหลักฐานอะไร
ขอความกรุณาช่วยโพส หรือแจ้งเบาะแส หน่อยนะคะ

ขอบพระคุณจริงๆค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ มีผลต่อรูปคดีมากค่ะ เนื่องจากทางครอบครัวไม่ได้ไปร่วมงาน เดิน ปั่น วิ่ง ด้วยค่ะ

เพื่อนๆท่านใด มีรูปหรือเห็นเหตุการณ์ กรุณาช่วยเหลือหน่อยครับ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
Zrega
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso

Re: สรุปโครงการ ปั่น-เดิน-วิ่ง เกษตรศาสตร์กำแพงแสน ครั้งที่ 2

โพสต์ โดย Zrega »

ลองติดต่อ ม.เกษตร ดูคับ
น่าจะมีเบอร์คนเจ็บอีกสองท่านดูคับ น่าจะช่วยได้คับ เพราะอยู่ในเหตุการณ์แน่นอนคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”