รวมภาพงาน Audax Randonneurs Thailand แรลลี่จักรยานทางไกล นานาชาติ 200 Km. ครั้งที่ 1

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Mikas
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0831115539
team: BKK Novice Team
Bike: Anchor RA800
ติดต่อ:

Re: รวมภาพงาน Audax Randonneurs Thailand แรลลี่จักรยานทางไกล นานาชาติ 200 Km. ครั้งที่ 1

โพสต์ โดย Mikas »

ขอฝาก Clip ไว้ที่นี้นะครับ

ขอขอบคุณกลุ่มพี่เล็ก KRS ที่ช่วยดูแล หลังจากผมลงไปวัดพื้น ถ้าไม่ได้คนช่วยเหลือจุดนั้นคงแย่อยู่เหมือนกัน

สุดท้ายขอขอบคุณทีมงานทุกฝ่าย ที่ทำให้มีกิจกรรมสนุก ๆ แบบนี้ครับ คาดว่าครั้งต่อไปคงได้มีผู้ร่วมกิจกรรมถึงหลักพันแน่นอนครับ :D
"เมื่อไม่เอาปัจจุบันเป็นพยาน ฉไนจะสิ้นความสงสัยของตนได้" : หลวงปู่หล้าเขมปัตโต
munavaz
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0869969xxx
team: Free Ride
Bike: Surly

Re: รวมภาพงาน Audax Randonneurs Thailand แรลลี่จักรยานทางไกล นานาชาติ 200 Km. ครั้งที่ 1

โพสต์ โดย munavaz »

https://www.facebook.com/media/set/?set ... 443&type=1

ภาพบางส่วนจากชมรมจักรยานบางปะอิน ซึ่งให้บริการอยู่จุดที่1 และจุดที่4 ครับ. ตามลิงค์ด้านบนครับ

ต้องคลิกขวาแล้ว open ครับ (ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงกดไม่ได้ครับ)
"See you Somewhere on the road."
eak_ayuthaya
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: บางปะอิน อยุธยา
ติดต่อ:

โพสต์ โดย eak_ayuthaya »

https://www.facebook.com/groups/lek9397/

ลองเข้าไปดูในเพจ ของเสือบางปะอินครับ
kanom6tu
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-8922077
team: BanKoK BiKe
Bike: Sempre

โพสต์ โดย kanom6tu »

จัดได้สุดยอดมากๆ ครับ
กนกวรรณ เมธาเวช
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สิงห์สลาตัน, Bangkok Hash House Bikers (Thailand)
Bike: Merida = Khun Merida, Santacruz = Busy Bee
ตำแหน่ง: วัชรพล

โพสต์ โดย กนกวรรณ เมธาเวช »

รางวัลพิเศษสำหรับนักปั่นผู้หญิง ยังไม่ได้รับเลยค่ะ สวยมากเลย :-) เขียนชื่อ และที่อยู่ให้กับผู้จัดหลังจากลงเวลาที่จุด IT mall แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
KDVI
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK 4300 - 2014

โพสต์ โดย KDVI »

ขอบคุณผู้จัดด้วยนะครับ จัดดีมากๆ เลย ประทับใจทุก checkpoint เลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”