สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
anukom462375
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-11772xx
team: MBTL
Bike: JAVA 650B (Carbon),GIANT TCR (Carbon)

Re: สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

โพสต์ โดย anukom462375 »

รูปมาแล้วนะครับ จากตากล้อง หลัง มอ'ไซ รูปอาจจะลงทางนี้ไม่หมด นะครับ สนใจตามไปที่ ลิ้ง Facebook ได้เลยนะครับ

https://www.facebook.com/media/set/?set ... 931&type=1

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มีคนดังมาปั่นด้วยเหมือนกันนะ อิอิ ใครกันน้าาา

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย anukom462375 เมื่อ 12 พ.ย. 2013, 00:05, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Tao_Racing
สมาชิก
สมาชิก
team: SuperRich Pro Cycling
Bike: Gaint XCT SE
ตำแหน่ง: 669 ซ.31 ม.เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164 แขวงคลองสองต้นนุ่น เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ10520
ติดต่อ:

Re: สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

โพสต์ โดย Tao_Racing »

อาจจะไม่ชัดนะครับ มือใหม่...
รูปไม่มีการตบแต่งครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่ท่านนี้ จัดการแทบทุกอย่าง ..เพื่อให้เกิดความสนุกและเป็นธรรม.... ยิ้มแย้มตลอดเวลา

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

กลุ๋ม Peloton เร้วมาก ถ่ายแทบไม่ทัน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ฝรั่งท่านนี้ มาทุกงาน แรงและลากทุกงาน แข็งแรงมาก.

รูปภาพ

รูปภาพ

Break Away .....

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

กำลังยิงเข้าเส้น 3 ลำ มาจาก Break Away

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ทีมแข่ง SPR (SuperRich Pro Cycling )

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Tao_Racing เมื่อ 11 พ.ย. 2013, 18:44, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
aj.thonk sakaeo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0864755155
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร
Bike: Trek8500
ตำแหน่ง: ศูนย์พัฒนาฝีมือแรงงานจ.สระแก้ว อ.วัฒนานคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aj.thonk sakaeo »

ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่าน เจ้าหน้าที่ทุกคนโดยเฉพาะคุณภูมิสิทธิ์ ที่ดูแลชาวเสือทั้งหลายเป็นอย่างดี ผม อ.โต้ง หมอตี๋ ช่างวรรณ สามเสือจากวัฒนานคร สระแก้ว ขอบคุณอย่างสูงครับ ชมภาพจากกล้องหมอตี๋ได้เลยครับตามลิงค์
https://www.facebook.com/#!/virush.ko/m ... 860&type=1
อิสระภาพบนหลังอาน...มองให้ไกล...ไปให้ถึง
mawin99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898481155
team: mtb khaokradon
Bike: ridleyfenix- ridleyIgnite27.5

โพสต์ โดย mawin99 »

ทริปแรก ของผม สุดประทับใจครับ สุดยอดครับ
dinsodum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0923936424
team: พิชเชอร์แมน วัดดงน้อย
ตำแหน่ง: *7/8 หมู่ 13 ตำบลกระดังงา อำเภอบางคนที จังหวัดสมุทรสงคราม

โพสต์ โดย dinsodum »

ขอบคุณสำหรับ รูป สวย ๆ และประสบการณ์ที่ดีครับผม
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=412895
joy2339
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899655353
team: 2339 All for One , ทภ.2
Bike: BMC TMR02 '2014 << CAAD10 Team '2012 (ประกอบเอง) Specialized M5 '2012 (ประกอบเอง) << Trek 4300 '2006
ติดต่อ:

โพสต์ โดย joy2339 »

สุดยอดครับ
เอาแค่เสื้อกับเหรียญก็คุ้มแล้ว
บรรยากาศดี สภาพอากาศดีมากๆ(ไม่ร้อนและไม่มีฝน)
เส้นทางดีมาก(ที่กำลังทำ ไม่ว่ากัน) ระยะกำลังดี ความชันใช้ได้ ไม่โหดเหมือน ทัวร์อ๊อฟดงพญาเย็น2(ไปกลับเส้นคลองทราย-แดรี่ควีน)
ขอบคุณ บ๊อสใหญ่ มาเป็นประธานเองเลย ไม่ดีที่สุด ไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้ว
ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านไปจนถึงน้องๆทหารคนสุดท้าย
ขอกล่าวคำว่า...สุดยอดอีกครั้งครับ...จัดครั้งที่2มาแน่ๆและจะชวนเพื่อนมาอีกเยอะๆ...ประทับใจมากๆครับ
เอาใหม่ เอาใหม่ เอาใหม่
เอาใหม่ ไม่ต้องท้อใจ
ทุ่มเทกันใหม่ จะไปให้ไกลทุ่มเทอีกที
ไจแอ้นขาว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -0801015719
team: ฅน...ครยก ชมรมจักรยานนครนายก
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย ไจแอ้นขาว »

เข้ามารอชมค่ะ :D
จัป็พื่คุอ(อ้นขาว)
chan bangsai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-775-2757
team: อิสระ
Bike: MERIDA

โพสต์ โดย chan bangsai »

:lol: การจัดงานครั้งนี้ดีเยี่ยม ไว้เจอกันปีหน้าครับ
เสือวุฒิ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867521708
team: รบพิเศษ
Bike: missile X-nine pro

โพสต์ โดย เสือวุฒิ »

:P ผมในนามตัวแทนของท่านประธาน "ชมรมจักรยานรบพิเศษ" และตัวแทนของสมาชิกรบพิเศษทุกๆ คน ต้องกราบขอบคุณในมิตรภาพที่ดีของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ นักปั่นทุกท่าน ที่ท่านได้กรุณาให้เกียรติเข้าร่วมการแข่งขันเป็นจำนวนมาก หากมีสิ่งหนึ่งประการใด ที่ได้ล่วงเกินไปบ้าง หรือผิดพลาด ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องกราบขอโทษเป็นอย่างสูง :P ถ้าหากวันหน้าได้มีโิอกาสจัดงาน รบพิเศษวัดใจ ครั้งที่ 2 (ถ้าจัด) จะจัดให้ดีกว่าเดิมครับ และจะนำประสบการณ์ สิ่งที่ผิดผลาดบางประการในครั้งนี้มาเป็นบทเรียนแก้ไขให้ดีขึ้นต่อไป เพื่อเรานักปั่นทุกๆ คน :mrgreen: .......ยอมรับว่าเหนื่อยมาก และท้อบ้าง.... แต่...ก็ไม่ถอยครับ สุดท้ายเมื่องานผ่านไปได้สำเร็จด้วยดีก็หายเหนื่อยครับ ก็พร้อมจะสู้ต่อไป และเตรียมพร้อมจัดงาน"รบพิเศษวัดใจครั้งที่ 2" ต่อไป ครับ ถ้าหากท่านยังให้โอกาสชาวรบพิเศษอีกครั้งครับ :lol:
:lol: :lol: ขอขอบคุณเป็นพิเศษคุณ Tao_Racing ที่ถ่ายภาพผม พร้อมคำชม ซึ่งเปรียบเสมือนน้ำหวานที่เติมให้กำลังใจก็หายเหนื่อยแล้วครับ :P :P
wowo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cannondale Supersix Evo Hi-Mod, Cannondale Caad10, Dahon P18
ติดต่อ:

โพสต์ โดย wowo »

จัดดีมากครับ ปีหน้าเจอกันอีก :)
Tao_Racing
สมาชิก
สมาชิก
team: SuperRich Pro Cycling
Bike: Gaint XCT SE
ตำแหน่ง: 669 ซ.31 ม.เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164 แขวงคลองสองต้นนุ่น เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ10520
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Tao_Racing »

เสือวุฒิ เขียน::P กระะผมในนามตัวแทนของท่านประธาน "ชมรมจักรยานรบพิเศษ" และตัวแทนของสมาชิกรบพิเศษทุกๆ คน ต้องกราบขอบคุณในมิตรภาพที่ดีของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ นักปั่นทุกท่าน ที่ท่านได้กรุณาให้เกียรติเข้าร่วมการแข่งขันเป็นจำนวนมาก หากมีสิ่งหนึ่งประการใด ที่ได้ล่วงเกินไปบ้าง หรือผิดพลาด ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องกราบขอโทษเป็นอย่างสูง :P ถ้าหากวันหน้าได้มีโิอกาสจัดงาน รบพิเศษวัดใจ ครั้งที่ 2 (ถ้าจัด) จะจัดให้ดีกว่าเดิมครับ และจะนำประสบการณ์ สิ่งที่ผิดผลาดบางประการในครั้งนี้มาเป็นบทเรียนแก้ไขให้ดีขึ้นต่อไป เพื่อเรานักปั่นทุกๆ คน :mrgreen: .......ยอมรับว่าเหนื่อยมาก และท้อบ้าง.... แต่...ก็ไม่ถอยครับ สุดท้ายเมื่องานผ่านไปได้สำเร็จด้วยดีก็หายเหนื่อยครับ ก็พร้อมจะสู้ต่อไป และเตรียมพร้อมจัดงาน"รบพิเศษวัดใจครั้งที่ 2" ต่อไป ครับ ถ้าหากท่านยังให้โอกาสชาวรบพิเศษอีกครั้งครับ :lol:
:lol: :lol: ขอขอบคุณเป็นพิเศษคุณ Tao_Racing ที่ถ่ายภาพผม พร้อมคำชม ซึ่งเปรียบเสมือนน้ำหวานที่เติมให้กำลังใจก็หายเหนื่อยแล้วครับ :P :P
ยินดีครับ ยังมีพี่ๆอีกหลายท่านที่ ผมได้พูดคุย ยิ้มแย้ม ตลอดเวลา ให้งานสำเร็จไปด้วยดี ไม่ได้เก็บรูปไว้ แต่ยังมีรูปในกล้องอีกตัว ไว้เอามาลงเพิ่มให้ครับ. :D
tay44
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida scultura 903
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tay44 »

เป็นครั้งแรกในการปั่นจักรยานทางไกล 80 ก.ม. เหนื่อยมาก เส้นทางส่วนมากเป็นเนินเขา แต่ก็อดทนปั่นจนจบ ประทับใจมากครับ
ขอขอบคุณพี่ "กลุ่มสวนเบญ" ที่ผมปั่นเกาะหลังกลุ่มตามอยู่เกือบ 40 ก.ม. โดยเฉพาะพี่ A-268 ที่ส่งกล้วยตากให้ผม 3 ใบ ทั้งๆที่พี่ไม่รู้จักผม หมดแรงเมื่อไหร่ก็หยิบมากิน ไม่นานก็มีแรงปั่นต่อได้อีกจนจบการแข่งขัน ขอบคุณจากใจครับ
isoon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863691868
team: ปั๋นที่สวนเบญจกิตติ โรงงานยาสูบครับ
Bike: Colnago tacnos / giant tcr slr / cervele s5
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย isoon »

:D งานสนุกมากครับ ทีมสวนเบญขอบคุณผู้จัดงานมากๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”