สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Phumisit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0984464232
team: รบพิเศษ
Bike: Giant

Re: สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

โพสต์ โดย Phumisit »

ชมกันให้เต็มอิ่มเลยครับ..ยังไม่หมด

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
weeraschnoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KLEIN,CANNONDALE

Re: สรุปผลการแข่งขัน "รบพิเศษวัดใจ" ครั้งที่ 1 ณ ค่ายฝึกการรบพิเศษปากช่อง(หนองตะกู) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 10 พ.ย.56

โพสต์ โดย weeraschnoi »

มีแต่คนชม ไม่มีใครติบ้างเลยเหรอ :(
แต่ประเมินดูแล้ว ความพร้อมสถานที่ ความพร้อมคณะจัด เส้นทาง ความปลอดภัย รวมๆแล้วดีจริงๆครับ :mrgreen: :mrgreen:
สร้างปัญหาตามหลังให้ผมอย่างเดียวครับ.....
555 ที่จริงสร้างสิ่งดีๆให้ต่างหาก :mrgreen: :mrgreen: ตามส่งน้ำ ส่งเสบียงปั่นมาหลายงาน ไม่เห็นอยากปั่น :D
ทริปนี้ทำให้ท่าน ผบ.ทบ. อยากปั่นจักรยานขึ้นมาทันที ท่านผบ.สั่งจักรยานเองเลย :lol: ปลุกเสืออีกตัวเลย
ทำให้งบประมาณอัพเกรดรถปลายปีของผมส่วนหนึ่งถูกลดลงไปอ่ะ :D
ท้ายสุด ขอบพระคุณคณะจัดทุกท่าน ตั้งแต่ผู้บังคับบัญชาระดับสูง ยันพลทหารทุกนาย ที่มอบสิ่งดีให้ประชาชนทุกหมู่เหล่าและประเทศไทยครับ :D
ตัวเล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi FG Lite - cannondale

โพสต์ โดย ตัวเล็ก »

:P
แก้ไขล่าสุดโดย ตัวเล็ก เมื่อ 23 พ.ย. 2013, 22:36, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
กีฬาคือยาวิเศษ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
kona53
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: kona
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kona53 »

ชมกันต่อได้ที่นี่เลยครับ สำหรับรูปตามทาง
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 944f0c7fec
dinsodum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0923936424
team: พิชเชอร์แมน วัดดงน้อย
ตำแหน่ง: *7/8 หมู่ 13 ตำบลกระดังงา อำเภอบางคนที จังหวัดสมุทรสงคราม

โพสต์ โดย dinsodum »

ขอติเพื่อก่อ 2 เรื่องน่ะครับ
1. เพื่อนนักปั่นที่ปั่น อยู่ในกลุ่มที่คนปั่นเยอะและใช้ความเร็วสูง ๆ ไม่สมควรที่จะใช้หูฟัง
ฟังเพลงน่ะครับ อาจเกิดอันตรายกับเพื่อน ๆ ในกลุ่มได้

2.ผู้ติดตามนักปั่นที่ตามถ่ายรูป นักปั่นน่ะครับ มีอยู่ช่วงถนนแคบมาก ยืนเบียดมายังเลนในเลย
เกือบได้มีการชนกันเหมือนกันน่ะครับ ถ่าจะถ่ายรูปผมว่าหามุมที่ความเร็วต่ำ ๆ จะปลอดภัยกว่าครับผม

ขอบคุณครับ.......
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=412895
ดินสอ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4300 ,Fila Torino,Panasonic PLA-600D
ตำแหน่ง: หลักสี่ กทม.

โพสต์ โดย ดินสอ »

ขอขอบคุณผู้จัดงานนะครับ ทำได้ดีในระดับหนึ่งเลย อาจจะมีสิ่งที่ต้องปรับปรุงเล็กๆน้อยๆตามที่หลายท่านได้บอกไปแล้วครับ :D
"การเมืองไม่ยุ่ง มุ่งแต่การปั่น...จักรยาน"
Phumisit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0984464232
team: รบพิเศษ
Bike: Giant

โพสต์ โดย Phumisit »

หมดกล้องผมแล้วครับ..
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
nachart63
สมาชิก
สมาชิก
Tel: n.a
team: สิงห์ขวดเปล่า
Bike: giant / bianchi

โพสต์ โดย nachart63 »

การจัดการ ดี มาก ครับ ให้คะแนน 95 %
ข้อดี มาก มาก
1. ระบบการลงทะเบียน
2. การจัดสถานที่รองรับ ทั้งก่อน และ แข่งขัน
3. การจัดการ ก่อน และ เริ่ม แข่งขัน
4. การ จัดระบบ ความปลอดภัย
5. การมีส่วนร่วมผู้จัด เช่น นายทหารระดับ สูง เข้าร่วม ปั่น ได้ใจ คนที่เข้าร่วมมาก ครับ การมอบรางวัดหน้างาน
ปล บริเวณ จุด กางเต็นท์บรรยากาศดีมาก ครับ ทหารทุกนาย ให้เกียรติ ผู้เข้าร่วมกิจกรรม
ข้อเสนอแนะ ครับ
1. ห้องน่้า อาจไม่เหมะสม กับ สุภาพสตรี
2. จัดอีก ครั้ง ครับ ให้ ยิ่งใหญ่ ระดับ ประเทศ ขอเสนอ ข้ามฝาก พี้น ที่กองทัพเรือ สัตหีบ ครับ
นักรบพิเศษ ทำได้ทุกอย่าง ครับ 8-) 8-) :geek: :geek: :ugeek: :P
KUKO SWATCAT
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ไฮบริด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย KUKO SWATCAT »

ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่นอนครับ...อยากลงชื่อสมัครไว้ก่อนเลยจริง ๆ ประทับใจมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”