ผลการแข่งขันชิงแชมป์ภาคเหนือ ส.4 ปายเสือภูเขาครั้งที่ 1 ฉบับ อู๊ด จักรยานแม่แฝก

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
อู๊ด จักรยานแม่แฝก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 082-1870932
team: จักรยานแม่แฝก
Bike: ทุกยี่ห้อ

Re: ผลการแข่งขันชิงแชมป์ภาคเหนือ ส.4 ปายเสือภูเขาครั้งที่ 1 ฉบับ อู๊ด จักรยานแม่แฝก

โพสต์ โดย อู๊ด จักรยานแม่แฝก »

มาถึงรุ่นพิมพ์นิยมอีกรุ่นนะครับคือรุ่น 45 ชายอายุ 45-49 ปี. รุ่นนี้เสี่ยสุทิน นั้นมาแรงจริงครับ ถึงกับ ตีลังกาหน้าให้ท่านผู้ชม ตรงหน้าเส้นแบบจี้เส้น คลายร้อนกันพอสมควรครับ เป็นมุกตามแบบฉบับของเสี่ยสุทิน เท่านั้นเองครับ สร้างสีสันต์ ในสนามมาตลอด เท่าที่ผมดู ท่านสุทิน กะ ท่านสมภพ จากเพชรบูรณ์ ทั้ง 2 ท่านนี้ให้เกียรติกันมาตลอด ผลัดกันเข้ามาชมถ้วยรางวัลที่ 1 ตลอดในแต่ละสนาม รุ่นนี้ระดับเทพทั้งนั้นครับ ทั้งเสือเส. เสืออุดมเสือติดปีกจากทีมซอยตันหรรษา. ป๋าสมบูรณ์ ณ.โรงพยาบาลนครพิงค์ เสือนิคมจากเอเรีย 51 . เสือติ๊กดอยคำ.เสือต้นหมอรถถีบ. พี่ใหญ่เวคินจากพิดโลก และอีกหลายๆท่าน ล้วนแล้วแต่อยู่ในวงการมานาน ชุมนุมกันอยู่ในรุ่นนี้ครับ

รูปภาพ

ที่ 1 สุทิน ทองประเสริฐ ทีม TCI เชียงใหม่ 20 คะแนน
ที่ 2 สมภพ สวาสุ เสือเพชรบูรณ์ 18 คะแนน
ที่ 3 เสรี มณีโชติ ทีมการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค 16 คะแนน
ที่ 4 อภิวัชร สุวรรณรี DreanTeam SanSai Chiangmai 14 คะแนน
ที่ 5 อุดม มะโน เสือซอยตันหรรษา 12 คะแนน
ที่ 6 สมบูรณ์ ขันเมือง ทีม นครพิงค์ไบค์คลับ 10 คะแนน
ที่ 7 นิคม ฟูญาติ ทีม เอเรีย 51 เชียงใหม่ 9 คะแนน
ที่ 8 สาคร คำตั๋น เสือพญาชมภู 8 คะแนน
ที่ 9 วินิจ สว่างงาม เสือดอยคำเชียงใหม่ 7 คะแนน
ที่ 10 สุจินต์ ซ้องวรากุล ทีมหมอรถถีบแม่ริมเชียงใหม่ 6 คะแนน
ที่ 11 นิกร จินดา เสือหลิ่งกอกเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 12 นพไกร มหาวรรณ์ แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 13 เวคิน กาญจนธนานนท์ พิษณุโลก ฟอร์ซ ไซคลิ่ง 5 คะแนน
ที่ 14 บุญศรี หม่อมป๊ะ ทีม TCI เชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 15 สมบูรณ์ หนูปัญญา ทีมแม่ฮ่องสอน 5 คะแนน
ที่ 16 ด.ต.ไชยวัฒน์ ท่าข้าม ทีม ลุ่มน้ำฝางเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 17 วิจิตร ราชวงศ์ ทีมอิสระ 5 คะแนน (ท่านยังไม่ได้รับถ้วยไปนะครับ ผมเก็บไว้ให้แล้ว ไปรับได้ทุกวันที่ร้านนครพิงค์ถ้วยรางวัล)
ที่ 18 พิศิษฐ์ แสงน้อย ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 19 ประหยัด วงศ์สุริยะ ทีมแม่ฮ่องสอน 5 คะแนน
ที่ 20 ชัยศักดิ์ ชั้นฝั้น ลุ่มน้ำฝางเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 21 มานพ กุลนา ทีมแม่สะเรียงแม่ฮ่องสอน 5 คะแนน
ที่ 22 เจนจิต ทิศแจ่ม เสือหนองจ๊อมสันทรายเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 23 สมชาย แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 24 ชุมพล แสงอินทร์ แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 25 เบิ้ม แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
อู๊ด จักรยานแม่แฝก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 082-1870932
team: จักรยานแม่แฝก
Bike: ทุกยี่ห้อ

Re: ผลการแข่งขันชิงแชมป์ภาคเหนือ ส.4 ปายเสือภูเขาครั้งที่ 1 ฉบับ อู๊ด จักรยานแม่แฝก

โพสต์ โดย อู๊ด จักรยานแม่แฝก »

มาถึงรุ่นสุดท้ายแล้วครับ ซึ่งรุ่นนี้ผมเอามาลงเป็นรุ่นสุดท้ายเพราะว่า สุดยอดแห่งขั้นเทพครับ ทุกท่านล้วนแล้วแต่ ผ่านศึกเหนือเสือใต้มาอย่าง นับสถิติไม่ถูกครับ ชนิดที่ว่า เห็นเส้นทางแล้วแทงได้เลยไม่มีพลาด จุดเด่น จุดด้อย ต่างกันที่สนามเท่านั้นครับ ผมไม่ต้องอธิบายสรรพคุณให้มากนัก เป็นที่รู้จักกันหมดแล้วครับ อ.ไมตรี แห่งพิดโลกงี้ ..ผู้จัดการการไฟฟ้าแม่ฮ่องสอนจรัส ทองบุญ...ขวัญใจน้องนุช Mr.thorleif ...ป๋าทนง..พี่เสริมศักดิ์เอเรีย...หมวดหนุ่ยแม่ริม..พี่วิรัตน์เสือศาลา ลงหมวดตุ๊ ศรีสัชนาลัย อ.บันลือพิดโลก..เล็กผาบ่อง...ป๋ากานต์เชียงดาว..พ่อหลวงประพันธ์แห่งเชอรี่ไบค์ และอีกมากมายหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยถึงครับ เดี๋ยวดูลำดับข้างล่างนะครับ

รูปภาพ

ที่ 1 อ.ไมตรี รักผกาวงค์ ทีม พิษณุโลก ฟอร์ซ ไซคลิ่ง 20 คะแนน
ที่ 2 ผจก.จรัส ทองบุญ ทีมแม่สะเรียงแม่ฮ่องสอน 18 คะแนน
ที่ 3 Mr.thorleif Anoresen ทีม Norway 16 คะแนน
ที่ 4 ทนง อินต๊ะโดด ทีม ทนงก่อสร้างเชียงใหม่ 14 คะแนน
ที่ 5 อ.บุญลือ ชุ่มศรี ทีม พิษณุโลก ฟอร์ซ ไซคลิ่ง 12 คะแนน
ที่ 6 เสริมศักดิ์ ศรีทาเกิด ทีมเอเรีย 51 เชียงใหม่ 10 คะแนน
ที่ 7 ร.ท.เชิงชาย อินทรโยธิน ทีม ไวตามิลด์บ้านบางกอก เชียงใหม่ 9 คะแนน
ที่ 8 จำเนียร คำใส ทีม แม่ฮ่องสอน 8 คะแนน
ที่ 9 วิรัตน์ โอวาท เสือศาลาหางดง 7 คะแนน
ที่ 10 ร.ต.ต.เฉลิมเกียรติ ชำนาญณรงค์ ทีมศรีสัชนาลัย สุโขทัย 6 คะแนน
ที่ 11 อ.ชุมพล วิจิตรพร รองประธานชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 12 ประเสริฐ์ อำนา แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 13 ป๋าสงกรานต์ คำฝั้น ประธานชมรมเสือดอยหลวงเชียงดาว 5 คะแนน
ที่ 14 สุวรรณ สอาดดี เสือเชียงคำ 5 คะแนน
ที่ 15 สุรศักดิ์ ชมชื่น ทีมแม่ฮ่องสอน 5 คะแนน
ที่ 16 วสันต์ กันทะวงศ์ ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 17 ทอง วิชัยศรี เสือหนองจ๊อมสันทราย 5 คะแนน
ที่ 18 สมบูรณ์ เชื้อบุญ ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 19 ถนอม เทพวรรณ์ ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 20 ประภาส แก้วศรี ChompanaTeam Chiangmai 5 คะแนน
ที่ 21 พ่อหลวงประพันธ์ ทิพมาลัย ทีมเชอรี่ไบค์เชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 22 พนาวัลย์ นรคะปรีชา ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ที่ 23 อถิชาติ คชสินธุ์ เสือเชียงคำ 5 คะแนน
ที่ 24 พิภพ จันทร์เพ็ญ ทีมแม่ฮ่องสอน 5 คะแนน
ที่ 25 ร.ต.ต.ไชยวัฒน์ พรหมอินทร์ แดงมอเตอร์ห้วยบงเชียงใหม่ 5 คะแนน
ที่ 26 ผอ.โกศล เชาว์เลขา ชมรมจักรยานปาย 5 คะแนน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”