_____ อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ อีก 1 มุมกล้องของ *เฟอร์กูสัน* _____

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
*เฟอร์กูสัน*
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 099-X655566
team: อุตรดิตถ์
Bike: เสือหมก
ตำแหน่ง: อุตรดิตถ์

Re: _____ อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ อีก 1 มุมกล้องของ *เฟอร์กูสัน* _____

โพสต์ โดย *เฟอร์กูสัน* »

hindo เขียน:ขอบคุณพี่สันต์มากๆครับ สำหรับภาพอีกหนึ่งสนาม และอีกหลายๆสนามที่ผ่านมา และสนามต่อไปข้างหน้า และต้องขอขอบคุณช่างภาพอีกหลายๆท่านด้วยนะครับ มีพวกพี่นี่แหละครับ ที่ทำให้พวกเราได้มีรูปภาพเก็บไว้ดูเป็นที่ระลึกทุกๆมุม ไม่ว่าบรรยากาศก่อนแข่ง ปล่อยตัว ในแทรค หน้าเส้น และหลังแข่ง ผมแอบเก็บภาพและปริ้นออกมาเก็บไว้ ตอนนี้เต็มบ้านเลยครับ ต้องขอขอบคุณจริงๆครับ
cherd1 เขียน:ขอบคุณภาพสวยๆ ครับ :D :D

ม้งลอดท์ เขียน:งานนี้สนุกมากครับ..ท่านเฟอร์กูสันและภาพสวยๆทั้งนั้นเลย..มีภาพผมด้วย

:roll: ยินดีครับ :D

ขอบคุณมากครับ :D
อุตรดิตถ์ @ อยากปั่นเส้นทางใด กดเข้าไปเลือกครับ @ >> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=205674

facebook เส้นทางปั่นเพิ่มเติม >>> http://www.facebook.com/#!/son.giant
Tiger วุฒิ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ฺFreedom
Bike: Niner Jet 9 RDO Full Carbon
ตำแหน่ง: 159/87 ถ.เรียบทางรถไฟ ม.ลำพูนสปาแลนด์ ม.10 ต.บ้านกลาง อ.เมือง จ.ลำพูน 51000
ติดต่อ:

Re: _____ อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ อีก 1 มุมกล้องของ *เฟอร์กูสัน* _____

โพสต์ โดย Tiger วุฒิ »

ถ่ายภาพได้สวยคมชัดขนาดนี้ ท่านเซอร์ เลิกแข่งเหอะ มาเป็นขวัญใจนักแข่งกันดีกว่าครับ อิอิ กดLike ให้อีก 1 เสียงมาเป็นกำลังใจให้ท่านเซอร์ครับ :P :P :P
" ความตาย มันจะฆ่าเราแค่ครั้งเดียว
แต่ความกลัวมันจะฆ่าเราตลอดไป "
aod_bison
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818766116
team: Bison mtb korat.
Bike: Kona Giant rocky bianchi

โพสต์ โดย aod_bison »

:mrgreen: เข้ามาชมภาพสวย ๆ ครับ............... :mrgreen:
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............
nongza
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-9338855
team: ทีมเสี่ยโรงกลึง สุโขทัย
Bike: GIANT xct

โพสต์ โดย nongza »

และสิ่งที่ไม่ควรลืมสำหรับ ผู้ที่อยู่หลังเลนส์ของทุกสนามที่ชื่อ เฟอร์กูสัน

:D :D :D :D :D ขอบคุณจากใจจริงครับ :D :D :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”