ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
- sanee
- ขาประจำ
- โพสต์: 1309
- ลงทะเบียนเมื่อ: 24 ก.ค. 2009, 09:31
- Tel: 0931275234
- team: ภูพานสกลนคร
- Bike: GIANT XTC TEAM KHS ALITE 4000 ROCKY MOUNTAIN VERTEC 70 DAMSON
- ตำแหน่ง: 217 ม11 ต.พังขว้างอ.เมือง จ.สกลนคร47000
Re: ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
ครับ
- ไฟล์แนบ
-
- 11.jpg (117.33 KiB) เข้าดูแล้ว 359 ครั้ง
-
- 12.jpg (115.89 KiB) เข้าดูแล้ว 359 ครั้ง
-
- 13.jpg (84.75 KiB) เข้าดูแล้ว 359 ครั้ง
-
- 14.jpg (113.27 KiB) เข้าดูแล้ว 359 ครั้ง
-
- 16.jpg (81.03 KiB) เข้าดูแล้ว 359 ครั้ง
ช่วงนี้ฟอร์มขาลง แต่น้ำหนักตัวขาขึ้น
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- TOKUYAMA2226
- ขาประจำ
- โพสต์: 229
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ธ.ค. 2010, 11:17
- Tel: 081-8714326
- team: จั๊วเจริญยนต์ทีม อุดรธานี
- Bike: MISSILE ที-วัน , JAVA XCA
- เสือตี๋
- ขาประจำ
- โพสต์: 17282
- ลงทะเบียนเมื่อ: 16 พ.ย. 2009, 17:23
- Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
- team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
- Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
- ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว
Re: ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะครับ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
- น้าหยัด
- ขาประจำ
- โพสต์: 164
- ลงทะเบียนเมื่อ: 03 พ.ย. 2011, 22:17
- Tel: 0934961142
- team: เสือนาหว้า
- Bike: ทุกยี้ห้อที่ปั่นได้
Re: ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
ผลการแข่งขันภาคเช้า
ท้องถิ่น ทั่วไป หญิง
ลำดับที่ 1.นางสาวบุญยัง อนุกูล
ลำดับที่ 2.นางสุพร วะชุม
ลำดับที่ 3.นางอภิญญา วะชุม
ลำดับที่ 4.นางใจปอง เรืองศรี
ลำดับที่ 5.นางบุษดี วะชุม
ลำดับที่ 6.นางไพบูลย์ จันชะล้ำ
ท้องถิ่นอายุไม่เกิน 15 หญิง
ลำดับที่ 1.ด.ญ. พิมา อุสาพรหม
ลำดับที่ 2.ด.ญ. รัตนาภรณ์ นาขะมิน
ลำดับที่ 3.ด.ญ.กิตติยา เปทเตอร์สัน
ท้องถิ่นอายุไม่เกิน 15 ชาย
ลำดับที่ 1.ภูวดล โคตรพรหม
ลำดับที่ 2.ศรายุธ จันชะลำ
ลำดับที่ 3.ต้นติกร คำภูเงิน
ลำดับที่ 4.ธนากรณ์ ไชยมงค์
ลำดับที่ 5.รัชธรรมนูญ ไชยมาโย
ลำดับที่ 6.ฤทธิ์เดช ไชยมงค์
ลำดับที่ 7.กิติศักดิ์ ชาวหนองเพียง
อายุไม่เกิน 13 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.ด.ช.ภานุวัฒน์ ใจเที่ยง
ลำดับที่ 2.ด.ช.เจษฎา มีระหงษ์
ลำดับที่ 3.ด.ช.ศดิศ คำป้อง
ลำดับที่ 4.ด.ช.บดินทร ปารดิษฐ์
ลำดับที่ 5.ด.ช.ภูมินทร์ ศรีคำ
ลำดับที่ 6.ด.ช.วรปรัชญ์ พลโยธา
ลำดับที่ 7.ด.ช.ราเมศ ทันไธสง
อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.ด.ช.ฐาปกรณ์ ดวงเศษวงษ์ เสือภูเม็ง
ลำดับที่ 2.ด.ช.พิชัย ศรีชะทา โรงเรียนเหล่ากลางวิทยา
ลำดับที่ 3.นายธรรมรัตน์ บุตรราช เสือภูเม็ง
ลำดับที่ 4.ด.ช.อรชุน เพรชรัตน์ โรงเรียนเรณูวิทยานุกูล
ลำดับที่ 5.ด.ช.เกียรติศักดิ์ เจริญรัศมี ศรีเจริญไบค์
ลำดับที่ 6.ด.ช.สุทธิพงษ์ วิเศษสา กะทู้ภูเก็ต
ลำดับที่ 7.ด.ช.ศรายุทธ บุญทศ โรงเรียนกีฬายโสธร
อายุไม่เกิน 18 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายปฐมภพ พลอาจทัน ไพศาลจักยานกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 2.นายอมรเทพ ทองสิงห์ ชมรมจักรยานจังหวัดกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 3.นายอภิรักษ์ ศรเพชร โรงเรียนกันทรารมณ์ อินฟินิช วีระพานิช ศรีษะเกษ
ลำดับที่ 4.นายธรรมวรรธก์ ภูวริชา เสือเม้ง ขอนแก่น
ลำดับที่ 5.นายเกรียงไกร ธรรมชัย ไพศาลจักรยานกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 6.นายอริญชัย ป้อมสุวรรณ โอเลี้ยง กองบิน 23 อุดรธานี
ลำดับที่ 7.ท้าวรุดทิสัก วันดีลา ท๊อปไซเคิล เวียงจันทร์
อายุไม่เกิน 18 ปี หญิง
ลำดับที่ 1.น.ส.กนิษรา หลวงพล โรงเรียนเหล่ากลางวิทยา
ลำดับที่ 2.น.ส.สโรชา กมลคร ไฟศาลจักรยาน
ลำดับที่ 3.น.ส.ศิริพร วาระเพียง จังหวัดนครพนม
ลำดับที่ 4.ด.ญ.มยุรา บุบผาชาติ โรงเรียนเรณูวิทยา
อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง
ลำดับที่ 1.สมใจ ใจธรรม ไลฟ์ แอนด์ ลีฟวิ่ง ไฟเน็ต ตราด
ลำดับที่ 2.ธณัญฌา ไชยโกตร เทศบาลอากาศอำนวย
ลำดับที่ 3.วิลาวรรณ อุสาพรหม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 4.นงลักษณ์ สารทอง โรงเรียนบ้านหนองกุง
ทั่วไปหญิง
ลำดับที่ 1.นางสาวศิริล้กษณ์ วาระเพียง จังหวัดนครพนม
ลำดับที่ 2.นางสาวศุภักษร นันตะนะ อำนาจเจริญ
ลำดับที่ 3.นางสาวทิพวรรณ พลอาจทัน สมาคมพัฒนากีฬาจักรยาน
ลำดับที่ 4.นางสาวปิฏิกรณ์ กันภ้ย กองบิน 23
ท้องถิ่น ทั่วไป หญิง
ลำดับที่ 1.นางสาวบุญยัง อนุกูล
ลำดับที่ 2.นางสุพร วะชุม
ลำดับที่ 3.นางอภิญญา วะชุม
ลำดับที่ 4.นางใจปอง เรืองศรี
ลำดับที่ 5.นางบุษดี วะชุม
ลำดับที่ 6.นางไพบูลย์ จันชะล้ำ
ท้องถิ่นอายุไม่เกิน 15 หญิง
ลำดับที่ 1.ด.ญ. พิมา อุสาพรหม
ลำดับที่ 2.ด.ญ. รัตนาภรณ์ นาขะมิน
ลำดับที่ 3.ด.ญ.กิตติยา เปทเตอร์สัน
ท้องถิ่นอายุไม่เกิน 15 ชาย
ลำดับที่ 1.ภูวดล โคตรพรหม
ลำดับที่ 2.ศรายุธ จันชะลำ
ลำดับที่ 3.ต้นติกร คำภูเงิน
ลำดับที่ 4.ธนากรณ์ ไชยมงค์
ลำดับที่ 5.รัชธรรมนูญ ไชยมาโย
ลำดับที่ 6.ฤทธิ์เดช ไชยมงค์
ลำดับที่ 7.กิติศักดิ์ ชาวหนองเพียง
อายุไม่เกิน 13 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.ด.ช.ภานุวัฒน์ ใจเที่ยง
ลำดับที่ 2.ด.ช.เจษฎา มีระหงษ์
ลำดับที่ 3.ด.ช.ศดิศ คำป้อง
ลำดับที่ 4.ด.ช.บดินทร ปารดิษฐ์
ลำดับที่ 5.ด.ช.ภูมินทร์ ศรีคำ
ลำดับที่ 6.ด.ช.วรปรัชญ์ พลโยธา
ลำดับที่ 7.ด.ช.ราเมศ ทันไธสง
อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.ด.ช.ฐาปกรณ์ ดวงเศษวงษ์ เสือภูเม็ง
ลำดับที่ 2.ด.ช.พิชัย ศรีชะทา โรงเรียนเหล่ากลางวิทยา
ลำดับที่ 3.นายธรรมรัตน์ บุตรราช เสือภูเม็ง
ลำดับที่ 4.ด.ช.อรชุน เพรชรัตน์ โรงเรียนเรณูวิทยานุกูล
ลำดับที่ 5.ด.ช.เกียรติศักดิ์ เจริญรัศมี ศรีเจริญไบค์
ลำดับที่ 6.ด.ช.สุทธิพงษ์ วิเศษสา กะทู้ภูเก็ต
ลำดับที่ 7.ด.ช.ศรายุทธ บุญทศ โรงเรียนกีฬายโสธร
อายุไม่เกิน 18 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายปฐมภพ พลอาจทัน ไพศาลจักยานกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 2.นายอมรเทพ ทองสิงห์ ชมรมจักรยานจังหวัดกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 3.นายอภิรักษ์ ศรเพชร โรงเรียนกันทรารมณ์ อินฟินิช วีระพานิช ศรีษะเกษ
ลำดับที่ 4.นายธรรมวรรธก์ ภูวริชา เสือเม้ง ขอนแก่น
ลำดับที่ 5.นายเกรียงไกร ธรรมชัย ไพศาลจักรยานกาฬสินธุ์
ลำดับที่ 6.นายอริญชัย ป้อมสุวรรณ โอเลี้ยง กองบิน 23 อุดรธานี
ลำดับที่ 7.ท้าวรุดทิสัก วันดีลา ท๊อปไซเคิล เวียงจันทร์
อายุไม่เกิน 18 ปี หญิง
ลำดับที่ 1.น.ส.กนิษรา หลวงพล โรงเรียนเหล่ากลางวิทยา
ลำดับที่ 2.น.ส.สโรชา กมลคร ไฟศาลจักรยาน
ลำดับที่ 3.น.ส.ศิริพร วาระเพียง จังหวัดนครพนม
ลำดับที่ 4.ด.ญ.มยุรา บุบผาชาติ โรงเรียนเรณูวิทยา
อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง
ลำดับที่ 1.สมใจ ใจธรรม ไลฟ์ แอนด์ ลีฟวิ่ง ไฟเน็ต ตราด
ลำดับที่ 2.ธณัญฌา ไชยโกตร เทศบาลอากาศอำนวย
ลำดับที่ 3.วิลาวรรณ อุสาพรหม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 4.นงลักษณ์ สารทอง โรงเรียนบ้านหนองกุง
ทั่วไปหญิง
ลำดับที่ 1.นางสาวศิริล้กษณ์ วาระเพียง จังหวัดนครพนม
ลำดับที่ 2.นางสาวศุภักษร นันตะนะ อำนาจเจริญ
ลำดับที่ 3.นางสาวทิพวรรณ พลอาจทัน สมาคมพัฒนากีฬาจักรยาน
ลำดับที่ 4.นางสาวปิฏิกรณ์ กันภ้ย กองบิน 23
กลุ่มจักรยานเพื่อสุขภาพอำเภอนาหว้า
เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติครั้งที่ 3 http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=658626
เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติครั้งที่ 3 http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=658626
- น้าหยัด
- ขาประจำ
- โพสต์: 164
- ลงทะเบียนเมื่อ: 03 พ.ย. 2011, 22:17
- Tel: 0934961142
- team: เสือนาหว้า
- Bike: ทุกยี้ห้อที่ปั่นได้
Re: ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
ผลการแข่งขันภาคบ่าย
อายุ 25 - 29 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายประหยัด ไชยราชัน เสือภูทอก
ลำดับที่ 2.นายธนากร ประเสริฐสังข์ ดอกคูณขอนแก่น (ทุ่งสร้าง)
ลำดับที่ 3.นายวิชิต เทพานนท์ เสือหนองหญ้าไซ
ลำดับที่ 4.นายอานนท์ ไชยศิริวงศ์สุข เสือนาหว้า
ลำดับที่ 5.นายมงคล วะชุม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 6.นายนพดล นนทวงค์ มหาวิทยาลัยนครพนม
ลำดับที่ 7.นายเทวินทร์ แสนวงษ์ เสือภูทอก
อายุ 30 - 34 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายชาติชาย ตีระกะจารุพงศ์ บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
ลำดับที่ 2.จ่าเอกพงษ์พันธ์ โคตรสิงห์ เสือภูทอก
ลำดับที่ 3.นายประสิทธิ์ ปะทะดี นครพนม
ลำดับที่ 4.นายศรราม พาพิทักษ์ พยัคฆ์ภูพานเปี๊ยกจักรยาน
ลำดับที่ 5.นายจำรัส ทันไธสง ชุมพวงโคราช
ลำดับที่ 6.นายลือชัย ศาลางาม นครพนม
ลำดับที่ 7.MR INTHANAN PHAUTHONESY VIENTIANE LAOS
อายุ 35 - 39 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายศุภชัย น้อยชัยพฤกษ์ พิริยะอินเตอร์บริดสโตนทีม
ลำดับที่ 2.นายอดิศร ปะทะดี นครพนม
ลำดับที่ 3.นายอาวุธ สิงห์แก้ว สเปเชียลไบค์ บุรีรัมย์
ลำดับที่ 4.นายไชยยศ ใจแสน เสือนาแก
ลำดับที่ 5.นายเสรี บุตรราช ทุ่งสร้าง ขอนแก่น
ลำดับที่ 6.นายชาริษณ์ อ่อนจินดา อุดร 108 ไบค์เซนเตอร์
อายุ 40 - 44 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายวันชัย ชาแสน เสือนาหว้า
ลำดับที่ 2.ท้าวสมบูรณ์ ฟ้ามิ่ง สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพคำม่วน
ลำดับที่ 3.นายภัคพงษ์ ธารชัย พยัคฆ์ภูพานสกลนคร
ลำดับที่ 4.นายวิชิต ผิวขำ นิคมอุบลวรรณไบค์
ลำดับที่ 5.นายมีชัย ศิริรัตนภูมิ อำนาจเจริญ
ลำดับที่ 6.นายวุธยา จันชะล้ำ เสือนาหว้า
ลำดับที่ 7.นายวิษณุ วิทยาประโคน BR. SPERM บุรีรัมย์
อายุ 45 - 49 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสิริโอสถ ราชชมภู เสือนาหว้า
ลำดับที่ 2.นายนิติศักดิ์ โชคชัยรัชต โรงพยาบาลสกลนคร
ลำดับที่ 3.PHONE OU DOM SUB สหวันเขต สปป.ลาว
ลำดับที่ 4.นายธนากร ชาวโพนทอง พรรณานิคม
ลำดับที่ 5.นายพรชัย เมธีวิชานนท์ นครพนม
ลำดับที่ 6.นายประยูร กะติการ ขอนกว้าง อุดรธานี
ลำดับที่ 7.ท้าวสมอ่อน แสงมณี คำม่วน
อายุ 50 - 54 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายพงษ์ศักดิ์ แสนล้อม กองบิน23 อุดร โอเลี้ยง
ลำดับที่ 2.นายสรรเพชร ทองแท้ พังโคนทีม
ลำดับที่ 3.ร.ต.ต.สุริยะ ธรรมมานพ ค่ายศรีสกุลวงศ์
ลำดับที่ 4.ด.ต.พิทักษ์ ไชยศิริวงศ์สุข เสือนาหว้า
ลำดับที่ 5.นายสุวิทย์ พานช้อเจริญ พังโคนทีม
ลำดับที่ 6.นายทรงยศ จันทมงคล พรรณานิคม
ลำดับที่ 7.นายณเรศ คำขันธ์ เสือซูซีมุกดาหาร
อายุ 55 - 59 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสมคิด ซื่อสมาน เสือตราด
ลำดับที่ 2.ร.ต.ต. สมคิด กลิ่นหอม เสือภูกระแต
ลำดับที่ 3.นายอดิศักดิ์ ชาระวงศ์ เสืออากาศ
ลำดับที่ 4.นายใหม่ สิทธิวัชระชัย เสือภูลังกา
ลำดับที่ 5.นายทวีศักดิ์ จันทะสิน อิสระ(กาฬสินธุ์)
ลำดับที่ 6.นายสุปชัย อุสาพรหม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 7.นายพิทักษ์ สารทอง ร.ร.บ้านหนองกุง
อายุ 60 ปีขึ้นไป
ลำดับที่ 1.นายสุรินทร์ รุ่งรัตน์ บ. บ้านเกิดจำกัด
ลำดับที่ 2.ร.ต. อาทิตย์ สุวรรณคุณ พยัคฆ์ภูพานสกลนคร
ลำดับที่ 3.นายทรงธรรม สาลี เสือโนนแดง
ลำดับที่ 4.นายสนุก ข้าวเขา MTB ชุมพวงเสือสำออยชุมพวง
ลำดับที่ 5.ร.ต.ปรีชา บุญเรือง เสือขอนกว้าง
ลำดับที่ 6.นายสุธี ประจักษ์รัตนกุล จักรยานเพื่อสุขภาพนครพนม
ลำดับที่ 7.นายสมนึก จิตนันทกูล จักรยานเพื่อสุขภาพหนองคาย
อายุ 25 - 29 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายประหยัด ไชยราชัน เสือภูทอก
ลำดับที่ 2.นายธนากร ประเสริฐสังข์ ดอกคูณขอนแก่น (ทุ่งสร้าง)
ลำดับที่ 3.นายวิชิต เทพานนท์ เสือหนองหญ้าไซ
ลำดับที่ 4.นายอานนท์ ไชยศิริวงศ์สุข เสือนาหว้า
ลำดับที่ 5.นายมงคล วะชุม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 6.นายนพดล นนทวงค์ มหาวิทยาลัยนครพนม
ลำดับที่ 7.นายเทวินทร์ แสนวงษ์ เสือภูทอก
อายุ 30 - 34 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายชาติชาย ตีระกะจารุพงศ์ บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
ลำดับที่ 2.จ่าเอกพงษ์พันธ์ โคตรสิงห์ เสือภูทอก
ลำดับที่ 3.นายประสิทธิ์ ปะทะดี นครพนม
ลำดับที่ 4.นายศรราม พาพิทักษ์ พยัคฆ์ภูพานเปี๊ยกจักรยาน
ลำดับที่ 5.นายจำรัส ทันไธสง ชุมพวงโคราช
ลำดับที่ 6.นายลือชัย ศาลางาม นครพนม
ลำดับที่ 7.MR INTHANAN PHAUTHONESY VIENTIANE LAOS
อายุ 35 - 39 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายศุภชัย น้อยชัยพฤกษ์ พิริยะอินเตอร์บริดสโตนทีม
ลำดับที่ 2.นายอดิศร ปะทะดี นครพนม
ลำดับที่ 3.นายอาวุธ สิงห์แก้ว สเปเชียลไบค์ บุรีรัมย์
ลำดับที่ 4.นายไชยยศ ใจแสน เสือนาแก
ลำดับที่ 5.นายเสรี บุตรราช ทุ่งสร้าง ขอนแก่น
ลำดับที่ 6.นายชาริษณ์ อ่อนจินดา อุดร 108 ไบค์เซนเตอร์
อายุ 40 - 44 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายวันชัย ชาแสน เสือนาหว้า
ลำดับที่ 2.ท้าวสมบูรณ์ ฟ้ามิ่ง สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพคำม่วน
ลำดับที่ 3.นายภัคพงษ์ ธารชัย พยัคฆ์ภูพานสกลนคร
ลำดับที่ 4.นายวิชิต ผิวขำ นิคมอุบลวรรณไบค์
ลำดับที่ 5.นายมีชัย ศิริรัตนภูมิ อำนาจเจริญ
ลำดับที่ 6.นายวุธยา จันชะล้ำ เสือนาหว้า
ลำดับที่ 7.นายวิษณุ วิทยาประโคน BR. SPERM บุรีรัมย์
อายุ 45 - 49 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสิริโอสถ ราชชมภู เสือนาหว้า
ลำดับที่ 2.นายนิติศักดิ์ โชคชัยรัชต โรงพยาบาลสกลนคร
ลำดับที่ 3.PHONE OU DOM SUB สหวันเขต สปป.ลาว
ลำดับที่ 4.นายธนากร ชาวโพนทอง พรรณานิคม
ลำดับที่ 5.นายพรชัย เมธีวิชานนท์ นครพนม
ลำดับที่ 6.นายประยูร กะติการ ขอนกว้าง อุดรธานี
ลำดับที่ 7.ท้าวสมอ่อน แสงมณี คำม่วน
อายุ 50 - 54 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายพงษ์ศักดิ์ แสนล้อม กองบิน23 อุดร โอเลี้ยง
ลำดับที่ 2.นายสรรเพชร ทองแท้ พังโคนทีม
ลำดับที่ 3.ร.ต.ต.สุริยะ ธรรมมานพ ค่ายศรีสกุลวงศ์
ลำดับที่ 4.ด.ต.พิทักษ์ ไชยศิริวงศ์สุข เสือนาหว้า
ลำดับที่ 5.นายสุวิทย์ พานช้อเจริญ พังโคนทีม
ลำดับที่ 6.นายทรงยศ จันทมงคล พรรณานิคม
ลำดับที่ 7.นายณเรศ คำขันธ์ เสือซูซีมุกดาหาร
อายุ 55 - 59 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสมคิด ซื่อสมาน เสือตราด
ลำดับที่ 2.ร.ต.ต. สมคิด กลิ่นหอม เสือภูกระแต
ลำดับที่ 3.นายอดิศักดิ์ ชาระวงศ์ เสืออากาศ
ลำดับที่ 4.นายใหม่ สิทธิวัชระชัย เสือภูลังกา
ลำดับที่ 5.นายทวีศักดิ์ จันทะสิน อิสระ(กาฬสินธุ์)
ลำดับที่ 6.นายสุปชัย อุสาพรหม เสือนาหว้า
ลำดับที่ 7.นายพิทักษ์ สารทอง ร.ร.บ้านหนองกุง
อายุ 60 ปีขึ้นไป
ลำดับที่ 1.นายสุรินทร์ รุ่งรัตน์ บ. บ้านเกิดจำกัด
ลำดับที่ 2.ร.ต. อาทิตย์ สุวรรณคุณ พยัคฆ์ภูพานสกลนคร
ลำดับที่ 3.นายทรงธรรม สาลี เสือโนนแดง
ลำดับที่ 4.นายสนุก ข้าวเขา MTB ชุมพวงเสือสำออยชุมพวง
ลำดับที่ 5.ร.ต.ปรีชา บุญเรือง เสือขอนกว้าง
ลำดับที่ 6.นายสุธี ประจักษ์รัตนกุล จักรยานเพื่อสุขภาพนครพนม
ลำดับที่ 7.นายสมนึก จิตนันทกูล จักรยานเพื่อสุขภาพหนองคาย
กลุ่มจักรยานเพื่อสุขภาพอำเภอนาหว้า
เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติครั้งที่ 3 http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=658626
เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติครั้งที่ 3 http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=658626
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 1439
- ลงทะเบียนเมื่อ: 18 ก.ย. 2008, 10:24
- ติดต่อ:
Re: ภาพงานแข่งขัน"เสือภูเขานาหว้าเฉลิมพระเกียรติ" ครั้งที่ 3 อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม
http://www.bicycle-pattaya-club.wg.vu
ชมรมจักรยานพัทยากลาง mtb
กลุ่มคนวันอาทิตย์ (sunday bike club)
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=243835
ชมรมจักรยานพัทยากลาง mtb
กลุ่มคนวันอาทิตย์ (sunday bike club)
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=243835