ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากนครนายก"ของฟรีในโลกนี้ มีแล้วที่นี่ค่ะ!".....7 เมย. 2556

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
หมูแดง_รบพิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841208---
team: MONKEY BICYCLING TEAM LOPBURI
Bike: GIANT

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากนครนายก"ของฟรีในโลกนี้ มีแล้วที่นี่ค่ะ!".....7 เมย. 2556

โพสต์ โดย หมูแดง_รบพิเศษ »

หวัดดีค่ะป้าตุ๊ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ :) :) :)
ในกล้องหมูแดงก็พอจะมีรูปอยู่บ้างเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลงให้ดูนะคะขอปลุกเสกก่อนนนน :P :P :P :P
jumjim
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-0810652
Bike: trek 4300 , bianchi nirone 7 , พับ yeah

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากนครนายก"ของฟรีในโลกนี้ มีแล้วที่นี่ค่ะ!".....7 เมย. 2556

โพสต์ โดย jumjim »

ขอบคุณค่ะ ป้าตุ๊ที่ลงรูปสวย ๆ ให้ดู เพิ่งเคยเจอตัวจริงเสียงจริงป้าวันแข่งนี้เอง ได้ยินชื่อเสียงมานาน
น้องจุ๋ม นครนายกค่ะ เข้าหมอบหญิงสุดท้าย ต้องขอ copy ป้าตุ๊ไว้เป็น idol น่ะค่ะ
หมูแดง_รบพิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841208---
team: MONKEY BICYCLING TEAM LOPBURI
Bike: GIANT

โพสต์ โดย หมูแดง_รบพิเศษ »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ป้าตุ๊กลับก่อนเลยไม่ได้ถ่ายรูปนี้

รูปภาพ
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

แจ่มครับคุณหมูแดง..ตามดูกล้องหมอตี๋ได้ที่ ลี้งค์ข้างล่างนะครับผม
หมูแดง_รบพิเศษ เขียน:รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ป้าตุ๊กลับก่อนเลยไม่ได้ถ่ายรูปนี้

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

เสือตี๋ เขียน:แจ่มครับคุณหมูแดง..ตามดูกล้องหมอตี๋ได้ที่ ลี้งค์ข้างล่างนะครับผม

ผมก็กลับก่อนเลยไม่ได้รูปนี้..นอกนั้นครบ จับรางวัลไม่ได้ถ่ายนะครับ
หมูแดง_รบพิเศษ เขียน: ป้าตุ๊กลับก่อนเลยไม่ได้ถ่ายรูปนี้

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
pranorm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812788748
team: คนขี่เสือ
Bike: สับถังเก่าๆ (ก้บจักรยานเน่าๆ อีกโหลหนึ่ง)

โพสต์ โดย pranorm »

เก่งมากครับ มีโอกาศได้เจอกันช่วงสุดท้ายก่อนเข้าเส้นชัย ได้คุยกันเล็กน้อย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปภาพ

รูปภาพ
วันที่เราหยุดคิด....นั่นคือวันที่เราคิดได้

แม้ซักวันถึงวันต้องสิ้นใจ...ขอสูดกลิ่นลมสุดท้าย...รังเคยนอน
ยิ้มหวาน
สมาชิก
สมาชิก
team: hengbike
Bike: wheeler
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ยิ้มหวาน »

ขอบคุณป้าตุ๊มากๆค่ะสำหรับรูปสวยๆดีใจทุกๆครั้งที่ได้เจอกับป้าตุ๊และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนสนามหน้าคงได้พบกันค่ะ
chalaem boonlum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895238503
team: ราชภัฏจอมบึง
Bike: ksh

โพสต์ โดย chalaem boonlum »

เก่งทุกคนและขอขอบคุณที่ไปร่วมงานครั้งนี้อีกครั้งครับ ติดตามภาพบางส่วนสี่ร้อยกว่าภาพที่เฟสบุ๊คอาจารย์แช่ล่ม fb.. chalaem boonlum http://http://www.facebook.com/media/se ... =3&theater
chalaem boonlum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0895238503
team: ราชภัฏจอมบึง
Bike: ksh

โพสต์ โดย chalaem boonlum »

http://www.facebook.com/media/set/?set= ... =3&theater
ภาพจากเฟสบุ๊ค (fb)อาจารย์แชล่ม สี่ร้อยกว่าภาพเชิญติดตามได้เลยครับ.....
ขอขอบคุณทุกคนที่ให้เกียรติมาร่วมงานนี้ ขอบคุณเจ้าของบ้านที่ให้การต้อนรับและเตรียมงานเป็นอย่างดี สำหรับคำแนะนำต่างๆจะเสนอให้เจ้าของงานนี้นำไปปรับปรุงในโอกาสต่อไป สำหรับผม ผศ.แชล่ม บุญลุ่ม ผู้ประสานงานและดีใจที่ได้มาจัดกิจกรรมที่บ้านเกิดหากพบข้อผิดพลาดประการใดต้องกราบขออภัยด้วยครับ และขอเชิญพบกับจอมบึงเสือภูเขาครั้งที่๒๐แบบใจเกินร้อยที่จอมบึงในวันที่๑๐เดือนพฤษจิกายน ๕๖ นี้ด้วยครับ(เส้นทางครอสยาวๆ เน้นเรื่องความปลอดภัย จัดที่สวนพฤกษศาสตร์วรรณคดีภาคกลางและถ้ำเขาบิน) สนุกสุดๆ ฝึกทักษะและทดสอบสภาพร่างกายกับรถคู่ใจแบบเต็มร้อยเปอร์เซ็นครับ งานนี้
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

หมูแดง_รบพิเศษ เขียน:หวัดดีค่ะป้าตุ๊ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ :) :) :)
ในกล้องหมูแดงก็พอจะมีรูปอยู่บ้างเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลงให้ดูนะคะขอปลุกเสกก่อนนนน :P :P :P :P
สวัสดีจ้ะหมูแดง....ป้าเห็นหมูแดงตั้งแต่บ้านสร้างปีที่แล้ว....ยังนึกในใจ โห! ฅนนี้ปั่นเร็วว่ะ :o ....ตอนนั้นพอออกตัวไป หมูแดงอยู่ข้างหน้าป้าไปไกลแล้ว....ป้าพยายามจะปั่นไปแปะข้างหน้าให้ทัน สรุปว่า ไม่ทัน :( ...ก็เลยต้องพยายามปั่นเอง จนมาเจอหนูม่อน หนูยิ้ม ซึ่งทั้ง 2 ฅนก็พยายามจะเอาป้ามาด้วย ....พอดีวันนั้นหมดแรง แต่ก็หัวซุกหัวซุนติดอันดับเข้ามาได้....ที่บอกมา คือจะบอกว่า หมูแดงปั่นเร็วมากนั่นเอง ป้าตามไม่ทัน :lol: :lol: :lol:

ยินดีและดีใจที่ได้พูดคุยทักทายกันนะจ๊ะ :) ....ถ้ามีโอกาส....สนามหน้าเราคงได้ร่วมแข่งด้วยกันอีก :D
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

jumjim เขียน:ขอบคุณค่ะ ป้าตุ๊ที่ลงรูปสวย ๆ ให้ดู เพิ่งเคยเจอตัวจริงเสียงจริงป้าวันแข่งนี้เอง ได้ยินชื่อเสียงมานาน
น้องจุ๋ม นครนายกค่ะ เข้าหมอบหญิงสุดท้าย ต้องขอ copy ป้าตุ๊ไว้เป็น idol น่ะค่ะ
หนูที่ได้อันดับ 3 เสือหมอบใช่มั้ย?....ยินดีที่ได้เจอกันค่ะ ;) .....และดีใจที่ให้ป้าเป็น idol ของหนู :D....ถ้ามีจัดแข่งทางนี้ คงมีโอกาสเจอกันอีก :mrgreen:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

หมูแดง_รบพิเศษ เขียน:รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

pranorm เขียน:เก่งมากครับ มีโอกาศได้เจอกันช่วงสุดท้ายก่อนเข้าเส้นชัย ได้คุยกันเล็กน้อย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปภาพ

รูปภาพ
ป้าจำได้แล้วค่ะ....ที่ใส่เสื้อสีม่วงทั้ง 2 ฅนใช่มั้ยคะ ;) ปั่นหมอบทั้งคู่ด้วย ;) ยินดีที่รู้จักค่ะ :D ....
pranorm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812788748
team: คนขี่เสือ
Bike: สับถังเก่าๆ (ก้บจักรยานเน่าๆ อีกโหลหนึ่ง)

โพสต์ โดย pranorm »

ป้าตุ๊BJ เขียน:
ป้าจำได้แล้วค่ะ....ที่ใส่เสื้อสีม่วงทั้ง 2 ฅนใช่มั้ยคะ ;) ปั่นหมอบทั้งคู่ด้วย ;) ยินดีที่รู้จักค่ะ :D ....
รูปภาพ

ครับผม ประนอม กับจินตนาครับ มีโอกาศเจอกันอีกแน่นอนครับ ผมเป็นรุ่นพี่เจ้าต่อครับ :D :D :D
รูปภาพ
วันที่เราหยุดคิด....นั่นคือวันที่เราคิดได้

แม้ซักวันถึงวันต้องสิ้นใจ...ขอสูดกลิ่นลมสุดท้าย...รังเคยนอน
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ยิ้มหวาน เขียน:ขอบคุณป้าตุ๊มากๆค่ะสำหรับรูปสวยๆดีใจทุกๆครั้งที่ได้เจอกับป้าตุ๊และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนสนามหน้าคงได้พบกันค่ะ
ป้าก็ดีใจที่ได้เจอหนูยิ้มทุกครั้งแหละ :D ....หนูยิ้มน่ารักปั่นเก่งมากๆและใจดีกับป้าเสมอที่ได้แข่งด้วยกัน :) ....สนามหน้าคงได้เจอกันอีกนะหนูยิ้ม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”