ภาพการแข่งขันเขาไม้แก้วใจเกินร้อยทางแทร็คเขาถ้ำประทุนครับ 17 มี.ค.56

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพการแข่งขันเขาไม้แก้วใจเกินร้อยทางแทร็คเขาถ้ำประทุนครับ 17 มี.ค.56

โพสต์ โดย narongvorraming » 18 มี.ค. 2013, 14:14

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ติดตามกระทู้เสือเฒ่าคีรีได้ครับใน
ปั่นง่ายๆตามใจเสือเฒ่าคีรี

Re: ภาพการแข่งขันเขาไม้แก้วใจเกินร้อยทางแทร็คเขาถ้ำประทุนครับ 17 มี.ค.56

โพสต์ โดย narongvorraming » 18 มี.ค. 2013, 14:39

พักก่อนครับเดี๋ยวคืนนี้ต่อครับ
ติดตามกระทู้เสือเฒ่าคีรีได้ครับใน

โพสต์ โดย sakalot » 18 มี.ค. 2013, 19:15

:mrgreen: ..ขอบคุณสำหรับรูปครับ..สาวน้อยที่น้ำตกหน้าตาคุ้นๆ :lol:
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

โพสต์ โดย narongvorraming » 18 มี.ค. 2013, 21:38

sakalot เขียน: :mrgreen: ..ขอบคุณสำหรับรูปครับ..สาวน้อยที่น้ำตกหน้าตาคุ้นๆ :lol:

55555 คุ้นๆเนอะ

โพสต์ โดย narongvorraming » 19 มี.ค. 2013, 21:53

ภาพการแข่งขันและบรรยากาศทั่วไปของเขาไม้แก้วใจเกินร้อยหมดแต่เพียงเท่านี้ครับ ภาพอาจชัดบ้างไม่ชัดบ้างต้องขออภัยด้วยครับเพราะถ่ายจากมือถือครับ