สรุปรายการปั่นสร้างอุโบสถ วัดทับปริก ต.ทับปริก อ.เมือง จ.กระบี่ (ฉบับสมบูรณ์แล้วครับ)

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: สรุปรายการปั่นสร้างอุโบสถ วัดทับปริก ต.ทับปริก อ.เมือง จ.กระบี่ (ฉบับสมบูรณ์แล้วครับ)

โพสต์ โดย krabi mountain bike » 27 ก.พ. 2013, 22:45

ยังมีต่อครับ
แนบไฟล์
_MG_6481 (Medium) (Small).JPG
_MG_6482 (Medium) (Small).JPG
_MG_6483 (Medium) (Small).JPG
_MG_6484 (Medium) (Small).JPG
_MG_6485 (Medium) (Small).JPG

Re: สรุปรายการปั่นสร้างอุโบสถ วัดทับปริก ต.ทับปริก อ.เมือง จ.กระบี่ (ฉบับสมบูรณ์แล้วครับ)

โพสต์ โดย krabi mountain bike » 27 ก.พ. 2013, 23:01

ทางคณะผู้จัดขอขอบพระคูณเพื่อนๆ นักปั่นจักรยานทุกท่าน และสปอร์เซอร์ ใจบุญ ที่ช่วยให้งาานครั้งสำเร็จลุล่วงไปได้อย่างราบรื่น ขอขอบพระคุณจากใจจริง

สวัสดีครับ

โพสต์ โดย chong » 28 ก.พ. 2013, 20:55

เมืองกระบี่น่าอยู่โอบล้อมด้วยขุนเขา อาหารอร่อย ผู้คนอัธยาศัยดีมีโอกาศเสือเบตงต้องกลับมาเยือนแน่ครับ