ภาพการแข่งขัน เสือภูเขาเฉลิมพระเกียรติฯ ครั้งที่ 2 บ้านโภชน์ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพการแข่งขัน เสือภูเขาเฉลิมพระเกียรติฯ ครั้งที่ 2 บ้านโภชน์ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย joeyrc008 » 25 ก.พ. 2013, 11:59

ขอบคุณครับ
▇▇▇▇▇▇▇▇▇ ♣ซุ้มหมอบสับถัง♣ ▇▇▇▇▇▇▇▇▇

Re: ภาพการแข่งขัน เสือภูเขาเฉลิมพระเกียรติฯ ครั้งที่ 2 บ้านโภชน์ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย เสือเพชรละคร » 25 ก.พ. 2013, 17:07

ขอบคุณภาพสวยๆ ครับ โดยป๋า v3.
และภาพ สวยได้ใจโดยคุณโค้ช ครับ ............. :mrgreen:
นักปั่นขาแข็ง(เป็นก้อนๆ ช่วยด้วยผมเป็นตะคริวครับ)

โพสต์ โดย wakin » 26 ก.พ. 2013, 06:15

บอกแม่ครัวด้วยครับกับข้าวอร่อยมาก ข้าวต้มกุ้งก็อร่อย :P :P :P
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย ธีระวัฒน์ สิทธิวงศ์ » 26 ก.พ. 2013, 12:58

ถ่ายภาพได้สุดยอดมากเลยครับ..อาจารย์(ถึงว่า..หายหน้าหายตาจากสนามแข่งเลย)

โพสต์ โดย BL-PL » 26 ก.พ. 2013, 21:16

wakin เขียน:บอกแม่ครัวด้วยครับกับข้าวอร่อยมาก ข้าวต้มกุ้งก็อร่อย :P :P :P

แหมๆๆๆ งานนี้เจอแม่ครัวทำกับข้าวอร่อย ผลงานจึงออกมาดีเลยเชียวนะ แต่ก็อร่อยจริงๆด้วยซิ
ขอบคุณคณะผู้จัดงานทุกๆ ท่าน ที่จัดงานดีๆ อย่างนี้ให้พวกเราได้มาบันเทิงกัน
BLPC

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 26 ก.พ. 2013, 22:05

wakin เขียน:บอกแม่ครัวด้วยครับกับข้าวอร่อยมาก ข้าวต้มกุ้งก็อร่อย :P :P :P

ดีใจแทนแม่ครัว และขอบคุณแทนด้วยครับ
ธีระวัฒน์ สิทธิวงศ์ เขียน:ถ่ายภาพได้สุดยอดมากเลยครับ..อาจารย์(ถึงว่า..หายหน้าหายตาจากสนามแข่งเลย)

ขอบคุณครับหายหน้าหายตาไปงานเข้าแยอะครับ ไม่ได้ออกปั่นเลย อีกไม่นานงานเสร็จแล้วคงได้ออกท่องเที่ยวกันอีกละครับ
เรื่องถ่ายภาพก็เพิ่งหัดเล่นอะครับ ขอบคุณครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 26 ก.พ. 2013, 22:07

BL-PL เขียน:

แหมๆๆๆ งานนี้เจอแม่ครัวทำกับข้าวอร่อย ผลงานจึงออกมาดีเลยเชียวนะ แต่ก็อร่อยจริงๆด้วยซิ
ขอบคุณคณะผู้จัดงานทุกๆ ท่าน ที่จัดงานดีๆ อย่างนี้ให้พวกเราได้มาบันเทิงกัน

ขอบคุณแทนแม่ครัวด้วยครับ ทำอาหารแล้วคนทานอร่อย คนทำก็คงหายเหนื่อยละครับ เดี๋ยวถาวร เสือเพชรละคร อ.เวก คงไปถ่ายทอดให้แม่ครัวฟังอะครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ