ชมภาพบางส่วน งานแข่งสนามชิงแชมป์ สนาม 2 อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี."BY BISON MTB KORAT."

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ชมภาพบางส่วน งานแข่งสนามชิงแชมป์ สนาม 2 อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี."BY BISON MTB KORAT."

โพสต์ โดย aod_bison » 02 มี.ค. 2013, 14:43

รูปภาพ

:mrgreen: รูปหมดแล้วครับ.....ขอขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่านที่สนับสนุนนักแข่งทีมผมครับ.......ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชม และ กำลังใจที่มีให้ครับ ขอบคุณ อ.กิตติ (ชานไม้ชายเขา) ที่ช่วยแนะนำเรื่องการใช้แสงให้ครับ ขอบคุณ GOTMAN ที่ช่วยลดขั้นตอนในการลงรูปครับ .......และขอบคุณ Thai mtb ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการลงรูปครับ :D :D :D
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............

Re: ชมภาพบางส่วน งานแข่งสนามชิงแชมป์ สนาม 2 อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี."BY BISON MTB KORAT."

โพสต์ โดย aod_bison » 02 มี.ค. 2013, 21:40

Authailand เขียน:สุดยอดครับเฮีย. :D :D :D

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP

โพสต์ โดย pomutp » 03 มี.ค. 2013, 12:35

:arrow: ชัดเจน แจ่มแจ๋ว.ขอบคุณครับชัดมาก.พบกันอีกที่สากเหล็ก พิจิตรครับ

โพสต์ โดย aod_bison » 05 มี.ค. 2013, 11:58

pomutp เขียน::arrow: ชัดเจน แจ่มแจ๋ว.ขอบคุณครับชัดมาก.พบกันอีกที่สากเหล็ก พิจิตรครับ

ge เขียน:ขอขอบคุณที่ถ่ายภาพมาให้ชม
sawarop เขียน:รูปสวยมากครับ :D

:mrgreen: ยินดี...ครับ......... :lol:

โพสต์ โดย น้าหมีบิน » 05 มี.ค. 2013, 19:37

เอาภาพนางงามน้อยๆมาฝากคับ
แนบไฟล์
คอยนานเกิ๊น
อย่าเพิ่งหลับไหลกันน๊ะค๊ะ
นางงามน้อยๆจ้า