เชียงดาวเสือภูเขาครั้งที่ ๑

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: เชียงดาวเสือภูเขาครั้งที่ ๑

โพสต์ โดย BL-PL » 18 ก.พ. 2013, 21:48

มีรูปของสมาชิกกลุ่มพิษณุโลก มากมายเลย ขอบคุณรูปสวยๆ จากลุงตุ๊ และของฝากที่แสนอร่อยจาก ป้าแมว ขอบคุณครับ
BLPC

Re: เชียงดาวเสือภูเขาครั้งที่ ๑

โพสต์ โดย tutu » 18 ก.พ. 2013, 21:58

BL-PL เขียน:มีรูปของสมาชิกกลุ่มพิษณุโลก มากมายเลย ขอบคุณรูปสวยๆ จากลุงตุ๊ และของฝากที่แสนอร่อยจาก ป้าแมว ขอบคุณครับ

:lol: ขอบคุณทุกๆกระทู้นะครับ ภาพมีอีกเยอะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงภาพต่อให้ วันนี้มาธุระที่อุดร

โพสต์ โดย tutu » 19 ก.พ. 2013, 18:33

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย tutu เมื่อ 19 ก.พ. 2013, 18:41, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.