.......................ภาพยนตร์ อินทนนท์คนพันธุ์อึด ภาค 2 .................

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

.......................ภาพยนตร์ อินทนนท์คนพันธุ์อึด ภาค 2 .................

โพสต์ โดย TOMTOM » 13 ก.พ. 2013, 13:05

.........."มิตรภาพที่เกิดในธุระกิจ ย่อมดีกว่า ธุระกิจที่เกิดในมิตรภาพ" .......
ตรวจสอบสิ่งของทางไปรษณีย์.... คลิคที่นี่ครับ

Re: .......................ภาพยนตร์ อินทนนท์คนพันธุ์อึด ภาค 2 .................

โพสต์ โดย lotus » 13 ก.พ. 2013, 14:44

สบายดี?

คนมากที่ดอยอินท์ไม่ได้เห็นตัวเลย ว่างๆ จะไปเยี่ยมปั่นด้วยสัก 1-2 วัน

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: .......................ภาพยนตร์ อินทนนท์คนพันธุ์อึด ภาค 2 .................

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 16 ก.พ. 2013, 08:22

ขอบคุณครับ..ภาพสวยมากครับ

เลวัน เขียน::mrgreen: :mrgreen: ถ่ายทำได้สวยงามสมบูรณ์ครับ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

โพสต์ โดย thaicom » 16 ก.พ. 2013, 11:35

ขอบคุณครับ สนุกมากเลย เหมือนได้ดูหนังดีๆ อีกหนึ่งเรื่อง :D
เก่งไม่กลัว กลัวขยัน ^_^

โพสต์ โดย numvitamilkchiangmai » 16 ก.พ. 2013, 22:01

หามุมถ่ายได้ยากครับ มีรูปผมตอนท้ายพอดีเลย ขอบคุณมากครับ :P
noomvitamilk
viewtopic.php?f=56&t=293089ทีมไวตามิ้ลค์-วนิลาเรซิเด้นซ์ เชียงใหม่

โพสต์ โดย betong bikes club » 20 ก.พ. 2013, 23:22

_____การถ่ายทำ ตัดต่อภาพและซาวด์..ขั้นโปร ครับท่าน...สุดยอดครับ.. :D :D

(เห็นตัวผมโบกมือไหวๆอยู่รวมกลุ่มกับเค้าที่จุดสตาร์ทด้วยล่ะ..อิอิ..ตอนคอปเตอร์จิ๋วบินผ่านไปติดอยู่บนสายไฟง่ะ...5555 แอ...แล้วเค้าสอยลงยังไงน้า...) :lol: :lol: :lol: :mrgreen: :mrgreen: