ผลการแข่งขัน "จตุรพักตรพิมานจักรยานใจเกินร้อย ครั้งที่ 1" อ.จตุรฯ จ.ร้อยเอ็ด

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ผลการแข่งขัน "จตุรพักตรพิมานจักรยานใจเกินร้อย ครั้งที่ 1" อ.จตุรฯ จ.ร้อยเอ็ด

โพสต์ โดย jiradat » 19 ก.พ. 2013, 19:57

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

Re: ผลการแข่งขัน "จตุรพักตรพิมานจักรยานใจเกินร้อย ครั้งที่ 1" อ.จตุรฯ จ.ร้อยเอ็ด

โพสต์ โดย fame0122 » 23 ก.พ. 2013, 09:03

ขอบคุณกับภาพสวยๆครับ
................สมาคมจักรยานสาเกตนคร..............

................เสือโพนทอง................

.................ไอดี LINE..fame0122 ครับ..................

โพสต์ โดย ปากดำ » 24 ก.พ. 2013, 08:08

ชมรม LEOPA ขอบคุณมากมาย ที่มีการแข่งขัน

ขอโทษที่มาดูรูปช้าเกินไปนะคัฟ :D

โพสต์ โดย นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์ » 14 มี.ค. 2013, 15:31

ทีมหนองกี่ไบค์คลับจากอ.หนองกี่ จ.บุรีรัมย์ ขออนุญาตทวงถามนะครับ...สำหรับแผ่นสติ๊กเกอร์..ติดถ้วย..ครับ..ไม่ทราบว่าได้ส่งไปหรือยังครับ..เพราะว่าจนเดี๋ยวนี้ก็ยังไม่ได้รับเลย..ถ้าติดขัดหรือยังไม่ได่ส่งไป..กรุณาจัดส่งให้ด้วยนะครับ..ดังรายชื่อต่อไปนี่ 1.นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์
2.นายจักรกฤษณ์ ศรีสุรักษ์
3.นายสุรพล รินทะ
4.นายถิรพุทธิ์ รินทะ
5.นายสมควร เกษมสุขศิริพันธ์

โดยส่งไปที่

นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์
3 ม.3 ซอยอนามัย ถ.ตรีมิตร ต.หนองกี่
อ.หนองกี่ จ.บุรีรัมย์ 31210
....ขอขอบตุณล่วงหน้าครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 16 มี.ค. 2013, 14:20

ขอบคุณภาพสวยๆครับ

luk9188 เขียน:รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

โพสต์ โดย jiradat » 17 มี.ค. 2013, 17:21

นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์ เขียน:ทีมหนองกี่ไบค์คลับจากอ.หนองกี่ จ.บุรีรัมย์ ขออนุญาตทวงถามนะครับ...สำหรับแผ่นสติ๊กเกอร์..ติดถ้วย..ครับ..ไม่ทราบว่าได้ส่งไปหรือยังครับ..เพราะว่าจนเดี๋ยวนี้ก็ยังไม่ได้รับเลย..ถ้าติดขัดหรือยังไม่ได่ส่งไป..กรุณาจัดส่งให้ด้วยนะครับ..ดังรายชื่อต่อไปนี่ 1.นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์
2.นายจักรกฤษณ์ ศรีสุรักษ์
3.นายสุรพล รินทะ
4.นายถิรพุทธิ์ รินทะ
5.นายสมควร เกษมสุขศิริพันธ์

โดยส่งไปที่

นายปกรณ์ ธีรวิโรจน์
3 ม.3 ซอยอนามัย ถ.ตรีมิตร ต.หนองกี่
อ.หนองกี่ จ.บุรีรัมย์ 31210
....ขอขอบตุณล่วงหน้าครับ

-พึ่งเข้ามาดู จะรีบถามให้นะครับ

padonnop
อั่น 086-6323259

โพสต์ โดย padonnop » 29 มี.ค. 2013, 08:11

ทีมไดโนไบค์ขอบคุณเจ้าภาพครับ
สมัครหน้างาน400บาทไม่ได้เสื้อl
ฝากพิมพ์ชื่อให้ด้วยนะครับ นาย นพดล พรลักษณพิมล
ส่ง"จตุรพักตรพิมานจักรยานใจเกินร้อย ครั้งที่ 1" อ.จตุรฯ จ.ร้อยเอ็ด
ศิริลักษณ์ 20-22 ถนนเทศบาล23อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
สุขภาพดี จิตใจดี มีสุข