ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 12:58

ศิลป์เสรีฯ 59 เขียน:8-) 8-) 8-) สนามโปร ชัตเตอร์เทพ ช่างเหมาะกันจัง โดนไปหลายนัดคุ้มเหมือนน้าวีว่าเลย ไม่ได้เห็นหลายสนาม แต่วันนี้ปลีกตัว เสียสละมาเก็บภาพให้ชาวเสือภูเขา ได้ชมความเป็นธรรมชาติของ แสง สี เงา ชั้นโปร ขอบคุณ...ท่านnattapon แห่งทีมกองบิน ชัตเตอร์เทพมือหนึ่งแห่งเมืองใต้ของเรา จากใจ... ศิลป์เสรีฯ59 ครับ :P :P :P

ขอบคุณน้องตุ้มอีกครั้ง ที่สร้างสรรค์ภาพอันคมชัดทุกซัตเตอร์ ให้พวกเราได้ชมกัน และคุณศิลป์เสรี 59 มา ณ ที่นี้ด้วย มาทนดูกล้องนักแข่งบ้างยืมมาปรับไม่เป็น ชัดได้เท่าที่เห็นครับ แต่ตั้งใจเอามาฝากครับ คงมีแต่นักแข่ง A ครับ
รูปภาพ
พี่สมยศ พี่พิมูล พี่โต้ง 50 UP แรงทุกคน
รูปภาพ
ทีมหลังสวน เสือพร เสือตู่
รูปภาพ
น้องมล มาไกลจากสามร้อยยอด
รูปภาพ
หลังแข่งเสร็จ ขอดูเพื่อนแข่งบ้าง
รูปภาพ
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

Re: ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:10

เก็บภาพไม่ทันไร OPEN มาแล้ว นำห่าง สิงห็จุ้ย จำได้แต่นามสกุล :D
รูปภาพ
เจ้าแม็ค เอ ไบค์ นครศรี
รูปภาพ
ซอบ บีชบอย ภูเก็ต
รูปภาพ
จากนครฯอีกคน
รูปภาพ
เจ้าเหลือง กมลา ภูเก็ต
รูปภาพ
น้าอู๊ด บีชบอย ภูเก็ต ปีนี้น่าจะ 45 แล้วนะ แรงจริง ๆ ลงแข่งกับเด็ก ๆๆ ผวาเลย5555
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:20

A 45-49 นำโด่งมาเลย เสือชาย คลองแงะ
รูปภาพ
น้องเอ เอไบค์
รูปภาพ
พี่สมยศ A 50 ตามที่ 2 รุ่น 45-49 จะทันแล้ว
รูปภาพ
กองบิน 56 ส่งประกวด
รูปภาพ รูปภาพ
น้องพลอย นำโด่งมาเช่นกัน
รูปภาพ

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:30

อาวา จากยะลา
รูปภาพ
พี่ชาติ นครศรีฯ
รูปภาพ
พี่พิมูล หาดใหญ่
รูปภาพ
รูปภาพ
น้องฟ้า
พี่โต้งทำอะไรคับ5555
รูปภาพ
พี่กุ้ง ห่างสนามมานาน
รูปภาพ
แต่ยังมีลายอยู่

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:38

เสือฮก 45-49 B ที่ 4 จากถลาง ภูเก็ต
รูปภาพ
รอบสอง OPEN ที่ 1 ยังไม่เปลี่ยน
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
เจ้าใหม่ จากเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี
รูปภาพ
เสือหนุ่ม ยังข้องใจ ลำดับที่ของตัวเอง
รูปภาพ

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:43

เอาใจเด็ก ๆ หน่อย
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:45

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 13:54

จ่าจงเน้นสีสะท้อนแสงเป็นหลัก จ๊าบไว้ก่อน :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย น้าวี » 14 ก.พ. 2013, 16:21

ชุดสุดท้ายครับ รับถัวยเสร็จเดินทางกลับบ้านก่อนครับ พบกันทุกสนามที่มีโอกาศครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
โชคดีมีตังค์ใช้ทุกคนครับ จากตากล้องสมัครเล่นทีมสัจธรรม สุราษฎร์ธานี :P :P :P
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 16 ก.พ. 2013, 08:04

ขอบคุณภาพสวยๆนะครับผม

เสือคลุกฝุ่น เขียน:รูปภาพ

ม่ายว่าง น่าเสียดาย >///<[/quote]
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 16 ก.พ. 2013, 08:09

สนามทั้งสวย และเย็นนะครับแบบนี้

nattapon เขียน:รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

โพสต์ โดย boontan » 16 ก.พ. 2013, 20:44

ได้ชม ภาพสวยๆ อีกสนามหนึ่งอีกแล้ว นานๆจะมีซักสนามในช่วงนี้ ขอบคุณมากครับ
พั ก ไ ด้ แ ต่ อ ย่ า ห ยุ ด ........... สู้ ใ ห้ สุ ด หั ว ใ จ เ ร า