ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

โพสต์ โดย nattapon » 11 ก.พ. 2013, 21:41

qudee_pro เขียน:แล้วรุ้น D ละครับ

กำลังตามมาติดๆ ครับแต่อาจจะไม่ครบทุกท่านเนื่อจากสภาพสนาม ต้องเดินเก็บภาพได้บางช่วงครับแล้วก็ยังมีภาพจากกล้องของกระบี่มือหนึ่ง พี่สุภัคร ศิลป์เสรี จากกระบี่อีกหลายมุมครับรอชมกันได้เลย

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
nattaponatts@gmail.com
nattaponatts@hotmail.co.th

Royal Thai Airforce ATTS.23

Re: ภาพการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "ราชภัฏนครศรีธรรมราช 2013"

โพสต์ โดย supat » 12 ก.พ. 2013, 00:17

ขอบคุณทีมกองบินสำหรับภาพสวยๆงามๆครับบาดใจสึกจริงๆครับพี่
สองขา สู้สองล้อ สู้ด้วยหัวใจ
อยู่ตรงนี้ครับ viewtopic.php?f=397&t=1165&start=3180
จำหน่ายและออกแบบงานระบบเสียงและภาพในห้องประชุมต่างๆ ที่ http://www.proavthai.com
[/quote][/quote]

โพสต์ โดย it บน.56 » 12 ก.พ. 2013, 00:26

รูป สวยคมชัด ทุกรูปเลย ครับ ยอดหญ้ายังน่าทานเลย :mrgreen:
รับงานปัก ออกแบบลายปักโลโก้ทีม
จำหน่าย อุปกรณ์หุ้มเบาะ/หุ้มแฮนด์
ตรวจสอบหมายเลขพัสดุ
http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 » 12 ก.พ. 2013, 09:08

8-) 8-) 8-) สนามโปร ชัตเตอร์เทพ ช่างเหมาะกันจัง โดนไปหลายนัดคุ้มเหมือนน้าวีว่าเลย ไม่ได้เห็นหลายสนาม แต่วันนี้ปลีกตัว เสียสละมาเก็บภาพให้ชาวเสือภูเขา ได้ชมความเป็นธรรมชาติของ แสง สี เงา ชั้นโปร ขอบคุณ...ท่านnattapon แห่งทีมกองบิน ชัตเตอร์เทพมือหนึ่งแห่งเมืองใต้ของเรา จากใจ... ศิลป์เสรีฯ59 ครับ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
    http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=

โพสต์ โดย เสือPEAยะลา » 12 ก.พ. 2013, 09:10

ขอบคุณช่างภาพครับ ที่เสียสละให้ภาพสวยๆ ได้เก็บไว้เป็นที่ระลึก แต่เป็นงานยากมากที่จะประสบความสำเร็จ ถ้าเราท้อถอย :idea:
ไปไม่กลับ/หลับไม่ตื่น/ฟิ้นไม่มี/หนีไม่พ้น

โพสต์ โดย น้องสำลี » 12 ก.พ. 2013, 11:13

ขอบคุณโปรพี่ตุ้มมากเลยคับ หนามนี้ไปไม่เปน แต่ได้เหนรูปพันนี้ มีกำลังใจไปฝึกกลับมาแก้ตัวหลาว ปีหน้า ^^

โพสต์ โดย pirom » 12 ก.พ. 2013, 15:47

น้องสำลี เขียน:ขอบคุณโปรพี่ตุ้มมากเลยคับ หนามนี้ไปไม่เปน แต่ได้เหนรูปพันนี้ มีกำลังใจไปฝึกกลับมาแก้ตัวหลาว ปีหน้า ^^

รถเบามากไปม้าง (คนไม่ได้ไป นั่งแซวคนขาแรง หน้าคอมที่บ้าน)

โพสต์ โดย น้องสำลี » 12 ก.พ. 2013, 17:33

pirom เขียน:
น้องสำลี เขียน:ขอบคุณโปรพี่ตุ้มมากเลยคับ หนามนี้ไปไม่เปน แต่ได้เหนรูปพันนี้ มีกำลังใจไปฝึกกลับมาแก้ตัวหลาว ปีหน้า ^^

รถเบามากไปม้าง (คนไม่ได้ไป นั่งแซวคนขาแรง หน้าคอมที่บ้าน)

เบาเกิ้น!!!! ตัวเบาเลยคับ สงสัยยุ มะคืนจัดหนักไปหน่อย ^^