ภาพปั่นวัดใจ จอมบึง ใจเกินร้อย 13 มกราคม 2556 BY ชมรมจักรยานเทศบาลเมืองพนัสนิคม พนัสไบค์

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพปั่นวัดใจ จอมบึง ใจเกินร้อย 13 มกราคม 2556 BY ชมรมจักรยานเทศบาลเมืองพนัสนิคม พนัสไบค์

โพสต์ โดย หยดเงา » 14 ม.ค. 2013, 21:22

คุณพ่อแม็กซี่ เขียน:ขอบคุณครับคุณลุงสำหรับรูปภาพผมนะครับ ผมนอนเอาแรงก่อนโตขึ้นจะต้องขี่จักรยานแน่แน่ครับ น้องแม็กซี่
ยินดีที่ได้รู้จักทีมพนัสไบค์นะครับ ผม พ.ต.ท.ธีรนันต์ ครับ มีอะไรให้ช่วยเหลือหรือมีทริปที่ทีมพนัสจัดแจ้งได้นะครับ

สวัสดีครับคุณพ่อน้องแม็กซี่ น้องน่ารักมากครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
*...อย่าหักหาญน้ำใจมิตรแท้.......จงดูแลผู้ที่อ่อนแอกว่า...*

Re: ภาพปั่นวัดใจ จอมบึง ใจเกินร้อย 13 มกราคม 2556 BY ชมรมจักรยานเทศบาลเมืองพนัสนิคม พนัสไบค์

โพสต์ โดย หยดเงา » 14 ม.ค. 2013, 22:10

เป็นเนินที่สูงที่สุดสำหรับ 110 k
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
*...อย่าหักหาญน้ำใจมิตรแท้.......จงดูแลผู้ที่อ่อนแอกว่า...*