ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

รูปจากการปั่นที่เหน็ดเหนื่อยของป้าหมดแล้ว....ขอความกรุณาท่านอาจารย์ไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ 8-) ....จอมบึงเสือภูเขาสนามหน้า อย่าให้ป้าคิดมากกับเส้นทางของอาจารย์อีกเลยค่ะ :( :mrgreen:
ไฟล์แนบ
DSC_0327.JPG (73.43 KiB) เข้าดูแล้ว 264 ครั้ง
DSC_0325.JPG (63.27 KiB) เข้าดูแล้ว 264 ครั้ง
DSC_0324.JPG (73.6 KiB) เข้าดูแล้ว 264 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย ป้าตุ๊BJ เมื่อ 16 ม.ค. 2013, 07:42, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

Add_Black Effect เขียน:ป้าพิมพ์ ชื่อทีม ผิด :lol: ขอบคุณป้าตุ๊ BJ ด้วยนะครับสำหรับรูปภาพสวยๆ
ป้าต้องขอโทษด้วยค่ะ อย่าว่าแต่ภาษาอังกฤษเลย ภาษาไทย ยังต้องเข้ามาตรวจทานอีกครั้ง เพราะรีบลงรูปรีบพิมพ์บรรยาย ;)
วิทย์ ณ สุพรรณ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0879138513
team: ชมรมจักรยาน ยุทธการ
Bike: Trek เขา , specialized หมอบ

โพสต์ โดย วิทย์ ณ สุพรรณ »

:mrgreen: ขอขอบคุณป้าตุ๊มากครับ ที่นำรูปมาให้ชมกันถึงหารูปผมไม่เจอแต่ชอบการนำเสนอดีครับ ขอบคุณครับ
ride
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 1234567890
team: no team
Bike: no name

โพสต์ โดย ride »

ป้าตุ๊BJ เขียน:ลาส้มคู่ใจของป้า :D

พอบอกลาส้ม ต๊กกะใจ พอเลื่อนรูปลงมาค่อยถึงบาง....อ้อ :lol:
ride
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 1234567890
team: no team
Bike: no name

โพสต์ โดย ride »

บรรศักดิ์ เขียน:ป้าตุ๊เรียกตัวเองว่าป้า ผมก็นึกว่าทริปทรมาณคนแก่ ต่อไปเรียกพี่ตุ๊หรือไต่ระดับให้สูงสุดก็แค่ 'น้าตุ๊' ก็พอ อย่าถึงระดับป้าเลยครับ มันดูทำให้ช่องว่างระหว่างวัยมันกว้างไป อยากให้พี่ตุ๊เขียนบรรยายภาพมากๆหน่อย เพราะอรรถรสมันอยู่ตรงนั้น มีรูปแต่ไม่ค่อยมีคำบรรยายมันตรึงผู้ชมได้ไม่นาน บรรยายพวกเกร็ดเล็กเกร็ดน้อย เช่น มีคนยางแตก คนท้องเสียวิ่งเข้าห้องน้ำไม่ทัน อะไรทำนองนั้น มันจะได้ความมันแปลกใหม่ให้คนชมเอาไปปรับปรุงตัวเองเพื่อจะออกทริปกับเขาบ้าง ... ขอบคุณพี่ตุ๊ครับที่เอาภาพมาฝาก :P
ช่าย....ค่ะ เมื่อก่อนก็นึกว่าเป็นป้า...จริงๆ พอเห็นหน้าก็บอกว่าพี่ก็พอ แต่เห็นฝีเท้าเท้าแล้วต้องเรียกน้องค่ะ เพราะเด็กๆยังปั่นสู้ไม่ได้เลยค่ะ
คุณพ่อแม็กซี่
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมคนรักสนามศุภฯ สนามกีฬาแห่งชาติ
Bike: Domane4.5, Merida Matt TFS500, รถเก่าๆอีกคันหนึ่ง

โพสต์ โดย คุณพ่อแม็กซี่ »

ขอบคุณครับมีรูปผมหลายใบครับ สนุกมากรายการนี้เจอกันรายการหน้านะครับ
suriyacrv
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 021374358

โพสต์ โดย suriyacrv »

ขอบคุณครับสำหรับรูปถ่ายบรรยากาศงานในครั้งนี้ สนุกมากครับ
tick
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0896760013
team: Grasshopper Adv.
Bike: Louis Garneau
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tick »

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ
5555 ผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดน อ.แฉล่มล่อหลอกเหมือนกันครับ(แซวเล่นครับ) ตระหงิดใจอยู่แล้วสวนผึ้ง
บอกว่าเนินซึมๆ ก็เอาว่ะ ไหนๆก็ไหนๆ 110โลเลยแล้วกัน โดนน้องตระคิวถามหาเลย......สนุกดีครับ......ชอบมาก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

วิทย์ ณ สุพรรณ เขียน::mrgreen: ขอขอบคุณป้าตุ๊มากครับ ที่นำรูปมาให้ชมกันถึงหารูปผมไม่เจอแต่ชอบการนำเสนอดีครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ride เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:ลาส้มคู่ใจของป้า :D

พอบอกลาส้ม ต๊กกะใจ พอเลื่อนรูปลงมาค่อยถึงบาง....อ้อ :lol:
ป้าเข้าไปซ่อมเรียบร้อยแล้วค่ะ :lol:

เมื่อวานก็ว่าตรวจทานดีแล้วเชียวนะ มองรูปอยู่เหมือนกันค่ะ มันก็ดูแปร่งๆพิกล :mrgreen:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ride เขียน:
บรรศักดิ์ เขียน:ป้าตุ๊เรียกตัวเองว่าป้า ผมก็นึกว่าทริปทรมาณคนแก่ ต่อไปเรียกพี่ตุ๊หรือไต่ระดับให้สูงสุดก็แค่ 'น้าตุ๊' ก็พอ อย่าถึงระดับป้าเลยครับ มันดูทำให้ช่องว่างระหว่างวัยมันกว้างไป อยากให้พี่ตุ๊เขียนบรรยายภาพมากๆหน่อย เพราะอรรถรสมันอยู่ตรงนั้น มีรูปแต่ไม่ค่อยมีคำบรรยายมันตรึงผู้ชมได้ไม่นาน บรรยายพวกเกร็ดเล็กเกร็ดน้อย เช่น มีคนยางแตก คนท้องเสียวิ่งเข้าห้องน้ำไม่ทัน อะไรทำนองนั้น มันจะได้ความมันแปลกใหม่ให้คนชมเอาไปปรับปรุงตัวเองเพื่อจะออกทริปกับเขาบ้าง ... ขอบคุณพี่ตุ๊ครับที่เอาภาพมาฝาก :P
ช่าย....ค่ะ เมื่อก่อนก็นึกว่าเป็นป้า...จริงๆ พอเห็นหน้าก็บอกว่าพี่ก็พอ แต่เห็นฝีเท้าเท้าแล้วต้องเรียกน้องค่ะ เพราะเด็กๆยังปั่นสู้ไม่ได้เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ :D ....วันนั้นก็เกือบไม่รอดเหมือนกัน เหนื่อย แต่ก็สนุกค่ะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณพ่อแม็กซี่ เขียน:ขอบคุณครับมีรูปผมหลายใบครับ สนุกมากรายการนี้เจอกันรายการหน้านะครับ

ป้าเองถ่ายรูปไปเรื่อยๆค่ะ กะว่าถ้าลงรูป ติดใคร ฅนนั้นก็จะได้เห็นด้วย :D

ยินดีที่จะได้พบกันอีกค่ะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

suriyacrv เขียน:ขอบคุณครับสำหรับรูปถ่ายบรรยากาศงานในครั้งนี้ สนุกมากครับ
ขอบคุณที่เข้ามาชมเช่นกันค่ะ :)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

tick เขียน:ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ
5555 ผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดน อ.แฉล่มล่อหลอกเหมือนกันครับ(แซวเล่นครับ) ตระหงิดใจอยู่แล้วสวนผึ้ง
บอกว่าเนินซึมๆ ก็เอาว่ะ ไหนๆก็ไหนๆ 110โลเลยแล้วกัน โดนน้องตระคิวถามหาเลย......สนุกดีครับ......ชอบมาก
เนินซึมๆของอาจารย์ แต่สำหรับเรา ซึมจนจะร้องไห้ซะให้ได้ :lol: ....ป้าเองยังคิดได้ ที่ลงแค่ 60 กม. ไม่งั้นเราคงตกชะตากรรมเดียวกัน :lol:

สนามของอาจารย์ไม่เคยง่ายค่ะ ป้าขอบอก :mrgreen:
Kirov
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เหล็กดำ CrossCheck , อลูขาว ARAYA EX '95

โพสต์ โดย Kirov »

:D ติดเฟรมป้าตุ๊กะเค้าด้วย .. อิ อิ ตอนนั้นสงสัยผมกะลังมองหาพวกในกลุ่ม 110K อยู่ ... เห็นมีแต่ขาแรงทั้งน้านนน .. ขาทัวร์รุ่งริ่งไม่มีเรย ..

เค้าว่าวิวสวย เลยลงยาวๆไว้ก่อน .... หารู้ไม่ :lol: .. มารู้อีตอนเจอพี่ๆราชบุรีบ้านโป่งหน้างานนี่เอง ..โฮ่ :o

เสียดายเนาะชาว BJ ไม่ได้ไปสัมผัสความเย็นยะเยือกบนเขาด้วยกัน :lol: .....ว่าที่จริงผมก็ติดตามกิจกรรมกลุ่ม ที่ป้าตุ๊นำเสนออยู่นะครับ เพลินดี :D

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”