ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 14 ม.ค. 2013, 12:21

รูปจากการปั่นที่เหน็ดเหนื่อยของป้าหมดแล้ว....ขอความกรุณาท่านอาจารย์ไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ 8-) ....จอมบึงเสือภูเขาสนามหน้า อย่าให้ป้าคิดมากกับเส้นทางของอาจารย์อีกเลยค่ะ :( :mrgreen:
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย ป้าตุ๊BJ เมื่อ 16 ม.ค. 2013, 07:42, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากงาน 13 ม.ค.56 จอมบึง-สวนผึ้งใจเกิน100...เหนื่อยเสียหายกันไปค่ะ!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 14 ม.ค. 2013, 12:23

Add_Black Effect เขียน:ป้าพิมพ์ ชื่อทีม ผิด :lol: ขอบคุณป้าตุ๊ BJ ด้วยนะครับสำหรับรูปภาพสวยๆ

ป้าต้องขอโทษด้วยค่ะ อย่าว่าแต่ภาษาอังกฤษเลย ภาษาไทย ยังต้องเข้ามาตรวจทานอีกครั้ง เพราะรีบลงรูปรีบพิมพ์บรรยาย ;)

โพสต์ โดย วิทย์ ณ สุพรรณ » 14 ม.ค. 2013, 12:39

:mrgreen: ขอขอบคุณป้าตุ๊มากครับ ที่นำรูปมาให้ชมกันถึงหารูปผมไม่เจอแต่ชอบการนำเสนอดีครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย ride » 14 ม.ค. 2013, 15:42

ป้าตุ๊BJ เขียน:ลาส้มคู่ใจของป้า :D

พอบอกลาส้ม ต๊กกะใจ พอเลื่อนรูปลงมาค่อยถึงบาง....อ้อ :lol:

โพสต์ โดย ride » 14 ม.ค. 2013, 15:48

บรรศักดิ์ เขียน:ป้าตุ๊เรียกตัวเองว่าป้า ผมก็นึกว่าทริปทรมาณคนแก่ ต่อไปเรียกพี่ตุ๊หรือไต่ระดับให้สูงสุดก็แค่ 'น้าตุ๊' ก็พอ อย่าถึงระดับป้าเลยครับ มันดูทำให้ช่องว่างระหว่างวัยมันกว้างไป อยากให้พี่ตุ๊เขียนบรรยายภาพมากๆหน่อย เพราะอรรถรสมันอยู่ตรงนั้น มีรูปแต่ไม่ค่อยมีคำบรรยายมันตรึงผู้ชมได้ไม่นาน บรรยายพวกเกร็ดเล็กเกร็ดน้อย เช่น มีคนยางแตก คนท้องเสียวิ่งเข้าห้องน้ำไม่ทัน อะไรทำนองนั้น มันจะได้ความมันแปลกใหม่ให้คนชมเอาไปปรับปรุงตัวเองเพื่อจะออกทริปกับเขาบ้าง ... ขอบคุณพี่ตุ๊ครับที่เอาภาพมาฝาก :P

ช่าย....ค่ะ เมื่อก่อนก็นึกว่าเป็นป้า...จริงๆ พอเห็นหน้าก็บอกว่าพี่ก็พอ แต่เห็นฝีเท้าเท้าแล้วต้องเรียกน้องค่ะ เพราะเด็กๆยังปั่นสู้ไม่ได้เลยค่ะ

โพสต์ โดย คุณพ่อแม็กซี่ » 14 ม.ค. 2013, 21:08

ขอบคุณครับมีรูปผมหลายใบครับ สนุกมากรายการนี้เจอกันรายการหน้านะครับ

โพสต์ โดย suriyacrv » 15 ม.ค. 2013, 07:02

ขอบคุณครับสำหรับรูปถ่ายบรรยากาศงานในครั้งนี้ สนุกมากครับ

โพสต์ โดย tick » 15 ม.ค. 2013, 08:41

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ
5555 ผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดน อ.แฉล่มล่อหลอกเหมือนกันครับ(แซวเล่นครับ) ตระหงิดใจอยู่แล้วสวนผึ้ง
บอกว่าเนินซึมๆ ก็เอาว่ะ ไหนๆก็ไหนๆ 110โลเลยแล้วกัน โดนน้องตระคิวถามหาเลย......สนุกดีครับ......ชอบมาก

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:49

วิทย์ ณ สุพรรณ เขียน::mrgreen: ขอขอบคุณป้าตุ๊มากครับ ที่นำรูปมาให้ชมกันถึงหารูปผมไม่เจอแต่ชอบการนำเสนอดีครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:50

ride เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:ลาส้มคู่ใจของป้า :D

พอบอกลาส้ม ต๊กกะใจ พอเลื่อนรูปลงมาค่อยถึงบาง....อ้อ :lol:

ป้าเข้าไปซ่อมเรียบร้อยแล้วค่ะ :lol:

เมื่อวานก็ว่าตรวจทานดีแล้วเชียวนะ มองรูปอยู่เหมือนกันค่ะ มันก็ดูแปร่งๆพิกล :mrgreen:

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:52

ride เขียน:
บรรศักดิ์ เขียน:ป้าตุ๊เรียกตัวเองว่าป้า ผมก็นึกว่าทริปทรมาณคนแก่ ต่อไปเรียกพี่ตุ๊หรือไต่ระดับให้สูงสุดก็แค่ 'น้าตุ๊' ก็พอ อย่าถึงระดับป้าเลยครับ มันดูทำให้ช่องว่างระหว่างวัยมันกว้างไป อยากให้พี่ตุ๊เขียนบรรยายภาพมากๆหน่อย เพราะอรรถรสมันอยู่ตรงนั้น มีรูปแต่ไม่ค่อยมีคำบรรยายมันตรึงผู้ชมได้ไม่นาน บรรยายพวกเกร็ดเล็กเกร็ดน้อย เช่น มีคนยางแตก คนท้องเสียวิ่งเข้าห้องน้ำไม่ทัน อะไรทำนองนั้น มันจะได้ความมันแปลกใหม่ให้คนชมเอาไปปรับปรุงตัวเองเพื่อจะออกทริปกับเขาบ้าง ... ขอบคุณพี่ตุ๊ครับที่เอาภาพมาฝาก :P

ช่าย....ค่ะ เมื่อก่อนก็นึกว่าเป็นป้า...จริงๆ พอเห็นหน้าก็บอกว่าพี่ก็พอ แต่เห็นฝีเท้าเท้าแล้วต้องเรียกน้องค่ะ เพราะเด็กๆยังปั่นสู้ไม่ได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :D ....วันนั้นก็เกือบไม่รอดเหมือนกัน เหนื่อย แต่ก็สนุกค่ะ :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:54

คุณพ่อแม็กซี่ เขียน:ขอบคุณครับมีรูปผมหลายใบครับ สนุกมากรายการนี้เจอกันรายการหน้านะครับ

ป้าเองถ่ายรูปไปเรื่อยๆค่ะ กะว่าถ้าลงรูป ติดใคร ฅนนั้นก็จะได้เห็นด้วย :D

ยินดีที่จะได้พบกันอีกค่ะ :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:54

suriyacrv เขียน:ขอบคุณครับสำหรับรูปถ่ายบรรยากาศงานในครั้งนี้ สนุกมากครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชมเช่นกันค่ะ :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 15 ม.ค. 2013, 08:56

tick เขียน:ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ
5555 ผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดน อ.แฉล่มล่อหลอกเหมือนกันครับ(แซวเล่นครับ) ตระหงิดใจอยู่แล้วสวนผึ้ง
บอกว่าเนินซึมๆ ก็เอาว่ะ ไหนๆก็ไหนๆ 110โลเลยแล้วกัน โดนน้องตระคิวถามหาเลย......สนุกดีครับ......ชอบมาก

เนินซึมๆของอาจารย์ แต่สำหรับเรา ซึมจนจะร้องไห้ซะให้ได้ :lol: ....ป้าเองยังคิดได้ ที่ลงแค่ 60 กม. ไม่งั้นเราคงตกชะตากรรมเดียวกัน :lol:

สนามของอาจารย์ไม่เคยง่ายค่ะ ป้าขอบอก :mrgreen:

โพสต์ โดย Kirov » 15 ม.ค. 2013, 10:54

:D ติดเฟรมป้าตุ๊กะเค้าด้วย .. อิ อิ ตอนนั้นสงสัยผมกะลังมองหาพวกในกลุ่ม 110K อยู่ ... เห็นมีแต่ขาแรงทั้งน้านนน .. ขาทัวร์รุ่งริ่งไม่มีเรย ..

เค้าว่าวิวสวย เลยลงยาวๆไว้ก่อน .... หารู้ไม่ :lol: .. มารู้อีตอนเจอพี่ๆราชบุรีบ้านโป่งหน้างานนี่เอง ..โฮ่ :o

เสียดายเนาะชาว BJ ไม่ได้ไปสัมผัสความเย็นยะเยือกบนเขาด้วยกัน :lol: .....ว่าที่จริงผมก็ติดตามกิจกรรมกลุ่ม ที่ป้าตุ๊นำเสนออยู่นะครับ เพลินดี :D

ขอบคุณครับ