ภาพการแข่งขัน "ภูซางเสือภูเขา ครั้งที่ 1 วันที่ 30 ธ.ค. 2555

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Phusang Cycling Club
Bike: Specialized Stumjumper

ภาพการแข่งขัน "ภูซางเสือภูเขา ครั้งที่ 1 วันที่ 30 ธ.ค. 2555

โพสต์ โดย sippa »

ต้องกราบขออภัย พี่น้องผองเพื่อนนักแข่งเสือภูเขาทุกท่าน ทุกทีม ที่เดินทางมาเข้าร่วมการแข่งขัน "ภูซางเสือภูเขา ครั้งที่ 1" ในครั้งนี้เป็นอย่างยิ่ง ที่การดำเนินการจัดการแข่งขัน เกิดการผิดพลาด บกพร่องอย่างมาก ในการดำเนินการ คงไม่อาจที่จะหาข้อแก้ตัวใด ๆ ต่อการจัดการที่ขาดตกบกพร่อง และผิดพลาดที่เกิดขึ้น ขอน้อมรับต่อคำตำหนิ ติติง จากเพื่อนพ้องน้องพี่ชาว MTB ทุกท่าน และขอขอบพระคุณทุกคำชี้แนะและกำลังใจ จนสามารถทำให้ การดำเนินการจัดการแข่งขันสำเร็จลุล่วงลงได้ ถึงแม้จะไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ก็ตาม ขอขอบพระคุณนักแข่ง ตลอดจนถึงคณะผู้ติดตามนักแข่งทุกท่าน ที่อดทนรออยู่ร่วมงานจนผ่านพ้นไปด้วยดี...กราบขอโทษและกราบขอบพระคุณทุกท่าน...และขอขอบพระคุณ คุณหมอผจญ ใจกล้า คุณเปี๊ยก นอร์ทเทิร์นไบค์เชียงราย และคณะ ที่อนุเคราะห์เดินทางมาเป็นกรรมการตัดสินการแข่งขันในครั้งนี้....

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย sippa เมื่อ 09 ม.ค. 2013, 12:40, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ภาพการแข่งขัน "ภูซางเสือภูเขา ครั้งที่ 1 วันที่ 30 ธ.ค. 2555

ขออนุญาตพักยกสักครู่ครับ ภาพยังมีอีกประมาณสองร้อยกว่าภาพครับ....
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ภาพการแข่งขัน "ภูซางเสือภูเขา ครั้งที่ 1 วันที่ 30 ธ.ค. 2555

ต่อกันอีกนิดครับ....

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

ภาพหน้าเส้นชัย (น่าจะกดชัตเตอร์ได้ครบทุกคน ที่เข้าเส้นชัย)...

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

พักผ่อนก่อนครับ...พรุ่งนี้ลงต่อ... :)
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
โล้นซ่าร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-9240912
team: หนุ่มไบค์เซอร์วิสเชียงใหม่
Bike: ฺBianchi Methanol

โพสต์ โดย โล้นซ่าร์ »

:D สำหรับผมการไปแข่งขันแล้วได้แข่งขันก็มีความสุขแล้วครับ เพราะเป็นความสุขที่เราเลือก ส่วนข้อผิดพลาดนั้นนะครับการจัดงานทุกครั้งย่อมมีข้อผิดพลาดทุก ๆ งานครับ ข้อผิดพลาดคือบทเรียนสำหรับมนุษย์ทุกคนครับขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุก ๆ ท่านครับและขอให้ได้จัดในปีต่อ ๆ ไปนะครับ และจะกลับไปปั่นครับเพราะสนามปั่นสนุกมาก ๆ ครับ ( อาหารอร่อยมาก ๆ ครับ ทานจนปั่นไม่ออกเลย 555 ) :D :D :D
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

โล้นซ่าร์ เขียน: :D สำหรับผมการไปแข่งขันแล้วได้แข่งขันก็มีความสุขแล้วครับ เพราะเป็นความสุขที่เราเลือก ส่วนข้อผิดพลาดนั้นนะครับการจัดงานทุกครั้งย่อมมีข้อผิดพลาดทุก ๆ งานครับ ข้อผิดพลาดคือบทเรียนสำหรับมนุษย์ทุกคนครับขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุก ๆ ท่านครับและขอให้ได้จัดในปีต่อ ๆ ไปนะครับ และจะกลับไปปั่นครับเพราะสนามปั่นสนุกมาก ๆ ครับ ( อาหารอร่อยมาก ๆ ครับ ทานจนปั่นไม่ออกเลย 555 ) :D :D :D
ขอบคุณมากครับ มีโอกาสเรียนเชิญมาเยือนภูซางอีกครับ
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

พักสายตาครับ ภาพยังมีอีกเยอะครับ... :D
wheeler pro 49
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: dtac 081-531-6774
team: เสรี จักรยานเสือภูเขาน่าน
Bike: จักรยานขี้เมี่ยง
ตำแหน่ง: 152หมู่ 4 ต.หนองแดง อ.แม่จริม จ.น่าน 55170

โพสต์ โดย wheeler pro 49 »

sippa เขียน:
โล้นซ่าร์ เขียน: :D สำหรับผมการไปแข่งขันแล้วได้แข่งขันก็มีความสุขแล้วครับ เพราะเป็นความสุขที่เราเลือก ส่วนข้อผิดพลาดนั้นนะครับการจัดงานทุกครั้งย่อมมีข้อผิดพลาดทุก ๆ งานครับ ข้อผิดพลาดคือบทเรียนสำหรับมนุษย์ทุกคนครับขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุก ๆ ท่านครับและขอให้ได้จัดในปีต่อ ๆ ไปนะครับ และจะกลับไปปั่นครับเพราะสนามปั่นสนุกมาก ๆ ครับ ( อาหารอร่อยมาก ๆ ครับ ทานจนปั่นไม่ออกเลย 555 ) :D :D :D
ขอบคุณมากครับ มีโอกาสเรียนเชิญมาเยือนภูซางอีกครับ
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุก ๆ ท่านครับและขอให้ได้จัดในปีต่อ ๆ ไปนะครับ พวกเราจะได้พบปะกันอย่างมีความสุขในสายทางจักรยานนี้ครับ.. :D :D :D :D :D :D :D :D
ปั่นไปทั่วทิศ ได้มิตรทั่วไทย
ยิ่งปั่น ยิ่งแข็ง แรงยิ่งดี ไม่มีโรคภัย
done007
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0835745835
team: มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ / เสือดอยคำ เชียงใหม่
Bike: TREK Elite 8.9 และ BH Ultimate RC 27.5 Giant
ติดต่อ:

โพสต์ โดย done007 »

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้จัดนะครับ ไม่มีใครอยากให้เกิดปัญหาหรืออุปสรรค์ แต่ถ้าเกิดแล้วแก้ไขได้และเก็บเอาไปพัฒนาในครั้งต่อไป ถึงงานจะไม่สมบูรณ์ 100% แต่ก็สนุกสนานดีครับ สู้ต่อไป :D :D :D
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีนิ่งดูดาย (Edmund burke) :D :D
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานผู้จัดทุก ๆ ท่านครับและขอให้ได้จัดในปีต่อ ๆ ไปนะครับ พวกเราจะได้พบปะกันอย่างมีความสุขในสายทางจักรยานนี้ครับ.. :D :D :D :D :D :D :D :D [/quote]

ขอบคุณมากครับ คุณพี่เสรี คุณพี่มาลัย โอกาสหน้า ภูซางคงมีโอกาสได้ต้อนรับพี่น้องจากเมืองน่านอีกนะครับ... :D
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ

done007 เขียน:ขอเป็นกำลังใจให้ผู้จัดนะครับ ไม่มีใครอยากให้เกิดปัญหาหรืออุปสรรค์ แต่ถ้าเกิดแล้วแก้ไขได้และเก็บเอาไปพัฒนาในครั้งต่อไป ถึงงานจะไม่สมบูรณ์ 100% แต่ก็สนุกสนานดีครับ สู้ต่อไป :D :D :D
ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจอย่างดียิ่งครับ... :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”