หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย thachon » 31 ธ.ค. 2012, 12:24

ขอบคุณครับลุงตุ๊
ปั่นจักรยานเพื่อจุดมุ่งหมายที่อยากเป็นคนแข็งแร็ง

ปั่นไปปั่นมาอยากเป็นนักแข่งชะงั้นเท่จริงๆ

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย tutu » 31 ธ.ค. 2012, 15:48

Nuimaerim เขียน::lol: :lol: :lol: ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ :lol: :lol: :lol:

ครับขอบคุณครับ
ตัวเล็กมองไกล เขียน:ขอบคุณครับภาพสวยมากครับ :)

ครับ
thachon เขียน:ขอบคุณครับลุงตุ๊

ครับ