หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย tutu » 31 ธ.ค. 2012, 07:03

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย ARTPHU » 31 ธ.ค. 2012, 09:42

ขอบคุณภาพสวยๆครับ
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก...สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม”

โพสต์ โดย numvitamilkchiangmai » 31 ธ.ค. 2012, 10:01

มาตามดูรูปสวยครับ แล้วแอบเก็บไว้เป็นที่ระลึกด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ :P
noomvitamilk
viewtopic.php?f=56&t=293089ทีมไวตามิ้ลค์-วนิลาเรซิเด้นซ์ เชียงใหม่