หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย tutu » 29 ธ.ค. 2012, 20:31

:lol: บรรยากาศสนามเมืองแกน
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย Nuimaerim » 30 ธ.ค. 2012, 12:39

:lol: :lol: :lol: ลุงตุ๊ขอบคุณมากครับเจ็บหัวไหล่ขวาไม่รู้ยาวหรือปล่าวไปรพ.หมอให้ยามากินเอ๊กซ์เรย์ไม่เป็นไรขอบคุณมากครับ :lol: :lol:

Re: หนาวนี้ที่ เมื่องแกนเสือภูเขาครั้งที่ ๓ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย จงจิตร ปิ่นแก้ว » 30 ธ.ค. 2012, 12:58

เสียดายที่ไม่ได้ไปต้อนรับลุงตุ๊ป้าแมว และเสือสุโขทัยครับ ผมกล้ามเนื้อน่องซ้ายฉีกยังไม่หายครับ อดลงแข่งเลยครับ ขอบพระคุณรูปสวย ๆ ครับ สนามหน้าคงกลับมาได้ครับ

โพสต์ โดย tutu » 30 ธ.ค. 2012, 21:03

Nuimaerim เขียน::lol: :lol: :lol: ลุงตุ๊ขอบคุณมากครับเจ็บหัวไหล่ขวาไม่รู้ยาวหรือปล่าวไปรพ.หมอให้ยามากินเอ๊กซ์เรย์ไม่เป็นไรขอบคุณมากครับ :lol: :lol:

ขอให้หายไวๆสนามหน้าเจอใหม่
จงจิตร ปิ่นแก้ว เขียน:เสียดายที่ไม่ได้ไปต้อนรับลุงตุ๊ป้าแมว และเสือสุโขทัยครับ ผมกล้ามเนื้อน่องซ้ายฉีกยังไม่หายครับ อดลงแข่งเลยครับ ขอบพระคุณรูปสวย ๆ ครับ สนามหน้าคงกลับมาได้ครับ

ครับสนามหน้าเจอกันสนามนี้ผมขาดทุนได้ขี่นิดเดียว