ภาพงานแข่งประเพณี เสือสระแก้วสามัคคี ครั้งที่ 4 (วังน้ำเย็น) อาทิตย์ที่ 23 ธ.ค. 55 BY BISON MTB KORAT.......

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Authailand
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-7223117
team: Bison MTB Korat
Bike: RALEIGH,Trek,Specialized

Re: ภาพงานแข่งประเพณี เสือสระแก้วสามัคคี ครั้งที่ 4 (วังน้ำเย็น) อาทิตย์ที่ 23 ธ.ค. 55 BY BISON MTB KORAT.......

โพสต์ โดย Authailand »

รูปภาพ
หมดแล้วครับ :D :D

ขอขอบพระคุณ.... ThaiMTB.com สำหรับพื้นที่อันสวยงาม
ขอขอบพระคุณ.... ทุกกำลังใจที่มีให้ครับ.
ขอขอบพระคุณ.... พี่น้อง ชาวเสือ กองเชียร์ สำหรับมิตรภาพอันดีและงดงาม
ขอขอบพระคุณ.... การเดินทางอันแสนราบรื่น
ขอขอบพระคุณ.... ความชุ่มชื่นจาก ทุกกำลังใจ ที่มีให้มิว่า ใกล้ หรือ ไกล
ขอขอบพระคุณ.... เฮียหนุ่ยและเจ๊อัง สำหรับอาหาร ที่พัก และเครื่องดื่มครับ.
ขอขอบพระคุณ.... พี่สุพจน์ และทีมงานทุกท่าน สำหรับการดูแลอย่างดียิ่ง อบอุ่นจริงๆ.
ขอขอบพระคุณ.... เฮียอ๊อด Bison MTB Korat.
ขอขอบพระคุณ.... คุณพี่อ๋อ Action
ขอขอบพระคุณ.... ท่านอาจารย์กิตติ (ชานไม้ชายเขา)
ขอขอบพระคุณ.... กล้อง และเลนส์ ตัวน้อยๆ ที่เข้าใจ...
ขอขอบพระคุณ.... ธรรมชาติอันอบอุ่น ละมุน
ขอขอบพระคุณ.... กาลเวลาที่ทำให้เราได้มาพบกัน
ขอขอบพระคุณ.... ที่ไม่ตัด/ลบ โลโก้ Au Bison บนภาพออก
ขอขอบพระคุณ.... ฯลฯ ครับ.

( ขออภัย.. หากการนำเสนอไม่ถูกใจ (ด้วยใจ..ไม่มีเจตนา)ครับ)
:) :)

:P :P :P :P

สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง สุข สมหวัง ตลอดไปนะครับ. :D :D
เสือหนึ่ง อรัญฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087 - 1464811
team: aranbike ส่วนแยก ปอยเปต
Bike: jamis dragon , panasonic
ติดต่อ:

Re: ภาพงานแข่งประเพณี เสือสระแก้วสามัคคี ครั้งที่ 4 (วังน้ำเย็น) อาทิตย์ที่ 23 ธ.ค. 55 BY BISON MTB KORAT.......

โพสต์ โดย เสือหนึ่ง อรัญฯ »

ขอบคุณภาพสวยๆ จากตากล้องทุกท่านน่ะครับ ขออนุญาติแชร์ต่อ :D
ถ้าน้องรักพี่......ต้องให้พี่ ยืมตังค์
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

ไม่ได้เข้ามาหลายวันครับ มีแต่ งาน มาที ก็ไม่อยากจะออกจากหน้าห้องนี้เลยครับ
ขอบคุณสำหรับทีมไบซัน อีกครั้งครับผม สวัสดีปีใหม่ครับ

Authailand เขียน:รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”