ชมภาพงานแข่ง "ป่าสักเมาเท่นไบค์ ครั้งที่ 2 พุแค สระบุรี." BY BISON MTB KORAT......

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
boontan
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 30/20 ม.4 ต. บ่อผุด อ. เกาะสมุย จ. สุราษฎร์ธานี
ติดต่อ:

Re: ชมภาพงานแข่ง "ป่าสักเมาเท่นไบค์ ครั้งที่ 2 พุแค สระบุรี." BY BISON MTB KORAT......

โพสต์ โดย boontan »

น้าอ๊อด เขียน:
aod_bison เขียน: :mrgreen: น้าอ๊อด...ขี่เร็วมากไปกล้องอู๋ จับโฟกัสไม่ทันเลยน้า........ :lol: :lol: :lol:
ใจไม่อยากขี่เร็วหรอกครับ แต่เจ้าบริดกะโจนนี่สิทำให้หยุดไม่อยู่เลยครับ :mrgreen: :mrgreen: :lol: :lol: :lol: :lol:
รถไม่เท่าไหร่ครับ คนปั่นนะสิ ของแท้ ผมเจอมาแล้ว ไม่เห็นหลังเลยสุดยอดครับ น้าอ๊อด
พั ก ไ ด้ แ ต่ อ ย่ า ห ยุ ด ........... สู้ ใ ห้ สุ ด หั ว ใ จ เ ร า

รูปประจำตัวสมาชิก
aod_bison
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818766116
team: Bison mtb korat.
Bike: Kona Giant rocky bianchi

Re: ชมภาพงานแข่ง "ป่าสักเมาเท่นไบค์ ครั้งที่ 2 พุแค สระบุรี." BY BISON MTB KORAT......

โพสต์ โดย aod_bison »

anurak03 เขียน:สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ คุณอู๋ คุุณอ๊อด BISON ที่ให้ภาพสวยๆ แด่ชาวเสือทุกท่าน ท่านเป็นส่วนหนึ่งของชาวจักรยานไปแล้ว ขอให้ท่านมีความสุขสมหวังดังใจปารถนา ตลอดไป
จากเสือรักษ์และชาวเสือตราดทุกท่าน
:P :P :P
:mrgreen: ขอขอบคุณเช่นกับครับและขออวยพรให้ เสือรักษ์และเสือตราดทุกคนมีความสุขตลอดทั้งปีเลยนะครับ.... :mrgreen:
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............
รูปประจำตัวสมาชิก
Authailand
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-7223117
team: Bison MTB Korat
Bike: RALEIGH,Trek,Specialized

โพสต์ โดย Authailand »

aod_bison เขียน:
anurak03 เขียน:สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ คุณอู๋ คุุณอ๊อด BISON ที่ให้ภาพสวยๆ แด่ชาวเสือทุกท่าน ท่านเป็นส่วนหนึ่งของชาวจักรยานไปแล้ว ขอให้ท่านมีความสุขสมหวังดังใจปารถนา ตลอดไป
จากเสือรักษ์และชาวเสือตราดทุกท่าน
:P :P :P
:mrgreen: ขอขอบคุณเช่นกับครับและขออวยพรให้ เสือรักษ์และเสือตราดทุกคนมีความสุขตลอดทั้งปีเลยนะครับ.... :mrgreen:
+1. ครับ :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”