ผลการแข่งขัน "เหนือสุดในสยาม เสือภูเขาพิชิตดอยนางนอน ครั้งที่ ๑ " วันที่ ๙ ธ.ค.๒๕๕๕

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
เสือในป่า
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: Ptt.BIKE
Bike: SHIMANO

Re: ผลการแข่งขัน "เหนือสุดในสยาม เสือภูเขาพิชิตดอยนางนอน ครั้งที่ ๑ " วันที่ ๙ ธ.ค.๒๕๕๕

โพสต์ โดย เสือในป่า »

ผ่านไปด้วยดี ผิดพลาดประการใดขอบอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอขอบคุณทีมต่างๆ ที่ส่งนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขัน ดังนี้
1.ทีมเชียงรายไซคิ่ง นำทีมโดยพี่ใหญ่ เปี๊ยก นอรท์เทรินไบค์
2. ทีมสันป่าตอง พี่สนั่นและลูกทีม
3. ทีม D.T.ไบค์ ลุงนิด ช่างไกร ช่างอ้วน
4. ทีมดอยคำ ขอบคุณมากๆ (ทั้งๆ ที่มีการแข่งขันแม่เหียะ อ.หางดง ฯ ยังมาร่วม )
5. ทีม ทอ.( น้าชาติชายฯ และโค้ชธาดา ฯ พี่ใหญ่ของทีม )
6. ทีมประเทศเมียนมาร์ ( ร.ต.สุภัทร ศรีไสว (ปู) โค้ชทีมเมียนมาร์ )
7. ทีมซอยตันหรรษา (ตั้ม สปริ้นไบค์)
8. ทีมพะเยาไบค์ (ป๋าสว่าง ขอให้ลูกทีมที่ประสบอุบัติเหตุหายไวๆ)
9.ทีมสุดทางดำ แพร่ ( ป้าอ้อย, เสือต้อม แห่งต้อม แอนด์ ไพลิน ไบค์ )
10.เสือภูซาง (จ.ประเวช และ ลูมทีม )
11.เสือเชียงคำ ( เสือ.............(จำชื่อไม่ได้)ลูกสาวเรียนแพทย์ )
12. ทีม TCI. การไฟฟ้าเชียงใหม่ (เสือป๋อง, เสือสุทินและลูกทีม)
13. เสือสุขภาพแม่จัน (อ.โชติ, หมอจิต,เสือโหน่ง,เสือเก่ง,ลุงใจ๋, อ.สุนทร ขอให้หายไวๆ และอีกหลายท่าน)
14.ทีมเอสโซ อุตรดิตถ์
15.ทีม ป่าซาง VCD. (เสือผ่าน และ น้องมิ้นท์ พร้อมลูกทีม )
16.ทีมอันดามันไซเคิลส์ ( เสือหรั่ง, เสือไก่,พี่หมู,พี่หยก) จ.กระบี่
17.ทีม MMJ.กิ่วพร้าว (เสือเหมียว และลูกทีม )
18.ครอบครัวน้องพีรวัส ทีม ปาย จ.แม่ฮ่องสอน
19.ทีม V.J.ไบค์
20.ทีม เดอคอนเซพ
21.ทีม ร้องวัวแดง
22. ทีม ร่องขุ่นไบค์
23.ทีมลุ่มน้ำคำ
24.ทีมเชียงของไบค์
25.ทีมเสือสันกำแพง (ขอบคุณเสือแต้ม ที่ส่งตัวแทนเข้าร่วม )
26.ทีมเสือสุขภาพเชียงแสน (เสือหมออุดม ฯ )
27.ทีม รพ.เขลางค์นคร-ราม (หมอสิงห์,พี่ยำ,น้องมวล, น้องยัง )
28.ทีม คุ้มเสือ ( เสือตู่ และตัวแทนของทีม )
ที่ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง
โค้ชธาดา, อ.ตั้ม (โฆษกประจำสนาม ) ตัวแทนจากสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทย
ทีมงาน หมอผจญ แห่ง สอ.แม่จัน

ทีมงานมูลนิธิสยามรวมใจ(ปูอินทร์)สาขาแม่สาย และอีกหลายๆ ท่าน ที่ไม่ได้กล่าวนาม
ด้วยความจริงใจ.........จาก ผู้เสียสละทั้งหมด ไม่ประสงค์ออกนาม,ไม่ต้องการคำสรรเสริญ (อยู่เบื้องหลังการจัดการแข่งขัน)
แก้ไขล่าสุดโดย เสือในป่า เมื่อ 11 ธ.ค. 2012, 19:01, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ใหม่ถอดลาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819514344
team: สุดทางดำพญาพลลากูนเมืองแพลคอฟฟี่
Bike: BMCดำๆ

Re: ผลการแข่งขัน "เหนือสุดในสยาม เสือภูเขาพิชิตดอยนางนอน ครั้งที่ ๑ " วันที่ ๙ ธ.ค.๒๕๕๕

โพสต์ โดย ใหม่ถอดลาย »

เสือในป่า เขียน:ผ่านไปด้วยดี ผิดพลาดประการใดขอบอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอขอบคุณทีมต่างๆ ที่ส่งนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขัน ดังนี้
1.ทีมเชียงรายไซคิ่ง นำทีมโดยพี่ใหญ่ เปี๊ยก นอรท์เทรินไบค์
2. ทีมสันป่าตอง พี่สนั่นและลูกทีม
3. ทีม D.T.ไบค์ ลุงนิด ช่างไกร ช่างอ้วน
4. ทีมดอยคำ ขอบคุณมากๆ (ทั้งๆ ที่มีการแข่งขันแม่เหียะ อ.หางดง ฯ ยังมาร่วม )
5. ทีม ทอ.( น้าชาติชายฯ และโค้ชธาดา ฯ พี่ใหญ่ของทีม )
6. ทีมประเทศเมียนมาร์ ( ร.ต.สุภัทร ศรีไสว (ปู) โค้ชทีมเมียนมาร์ )
7. ทีมซอยตันหรรษา (ตั้ม สปริ้นไบค์)
8. ทีมพะเยาไบค์ (ป๋าสว่าง ขอให้ลูกทีมที่ประสบอุบัติเหตุหายไวๆ)
9.ทีมสุดทางดำ แพร่ ( ป้าอ้อย เสือเกม เสือก้องกาแฟลำ Mitsubishi เฮียตี๋เทพสยามแพร่ )
10.เสือภูซาง (จ.ประเวช และ ลูมทีม )
11.เสือเชียงคำ ( เสือ.............(จำชื่อไม่ได้)ลูกสาวเรียนแพทย์ )
12. ทีม TCI. การไฟฟ้าเชียงใหม่ (เสือป๋อง, เสือสุทินและลูกทีม)
13. เสือสุขภาพแม่จัน (อ.โชติ, หมอจิต,เสือโหน่ง,เสือเก่ง,ลุงใจ๋, อ.สุนทร ขอให้หายไวๆ และอีกหลายท่าน)
14.ทีมเอสโซ อุตรดิตถ์
15.ทีม ป่าซาง VCD. (เสือผ่าน และ น้องมิ้นท์ พร้อมลูกทีม )
16.ทีมอันดามันไซเคิลส์ ( เสือหรั่ง, เสือไก่,พี่หมู,พี่หยก) จ.กระบี่
17.ทีม MMJ.กิ่วพร้าว (เสือเหมียว และลูกทีม )
18.ครอบครัวน้องพีรวัส ทีม ปาย จ.แม่ฮ่องสอน
19.ทีม V.J.ไบค์
20.ทีม เดอคอนเซพ
21.ทีม ร้องวัวแดง
22. ทีม ร่องขุ่นไบค์
23.ทีมลุ่มน้ำคำ
24.ทีมเชียงของไบค์
25.ทีมเสือสันกำแพง (ขอบคุณเสือแต้ม ที่ส่งตัวแทนเข้าร่วม )
26.ทีมเสือสุขภาพเชียงแสน (เสือหมออุดม ฯ )
27.ทีม รพ.เขลางค์นคร-ราม (หมอสิงห์,พี่ยำ,น้องมวล, น้องยัง )
28.ทีม คุ้มเสือ ( เสือตู่ และตัวแทนของทีม )
ที่ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง
โค้ชธาดา, อ.ตั้ม (โฆษกประจำสนาม ) ตัวแทนจากสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทย
ทีมงาน หมอผจญ แห่ง สอ.แม่จัน

และอีกหลายๆ ท่าน ที่ไม่ได้กล่าวนาม
ด้วยความจริงใจ.........จาก ผู้เสียสละ ไม่ประสงค์ออกนาม,ไม่ต้องการคำสรรเสริญ (อยู่เบื้องหลังการจัดการแข่งขัน)
หมอสิงห์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 054225100
team: รพ.เขลางค์-ราม
Bike: principia

โพสต์ โดย หมอสิงห์ »

ขอบคุณผู้จัดการแข่งขันทุกท่านค่ะ ทั้งเบื้องหน้าเบื้องหลัง :lol: :lol:
......หมอประทับใจการแข่งขันครั้งนี้
มากค่ะ ตั้งแต่เริ่มรับสมัคร น้องๆที่มารับสมัคร ดูเด็กๆ แต่น่ารัก เอาใจใส่ หน้าตาก็ยิ้มแย้มทุกคน ในระหว่างการแข่งขัน มีคนดูแลตลอดทาง มีอยู่ตอนนึง ตอนทางดาวน์ยาวๆ แต่มีลูกระนาดอยู่หลายลูก มีคนคอยเตือนด้วยค่ะ ดีจังค่ะ
......ตอนแข่งขันเสร็จ ไปรับข้าว คูปองของหมอที่เอาใส่กระเป๋าเสื้อจักรยานมันเปียกและขาดยุ่ยหมด ควักออกมา น้องผู้หญิงคนนึงยังเอาต่อกัน และเอาปากกาเขียนเบอร์ให้ เพื่อจะได้เป็นหลักฐานรับรางวัล น่ารักที่สุด ตอนรับข้าว นึกว่าจะให้แต่นักแข่ง เพราะที่อื่นเป็นกันยังงั้น น้องบอกว่าเอาไปเผื่อกองเชียร์ด้วยค่ะ ไม่พอมาเอาอีกนะคะ ทำไมน้องทุกคน ดูยังเด็กวัยรุ่น แต่ความใส่ใจและมีน้ำใจของน้อง ช่างผิดกับวัยรุ่นส่วนใหญ่ที่เคยเห็น ต้องขอชมเชยทีมงาน และทางบ้านของน้อง ที่อบรมให้น้องเป็นคนดี มีน้ำใจ ฃึ่งมันมากกว่าการทำหน้าที่โดยปกติน่ะค่ะ :P :P
.....ถ้วยรางวัลก็สวยมากๆค่ะ ภูมิใจที่ได้มีส่วนร่วมในงานนี้ค่ะ ปีหน้าจัดอีก ก็จะมาอีกค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
joe cr1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0801340748
team: phrae
Bike: scott

โพสต์ โดย joe cr1 »

ขอบคุณรูปสวยๆคับพี่สว่างพะเยา ขอบคุณผู้จัดคับ ที่จัดเส้นทางนรกๆๆจริงๆชอบมากๆ ปีหน้าเอาอีกนะคับ ขอบบคุณคับ
Mr.John
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แม่สายไบค์คลับ
Bike: Klein/Specialize Tamac SL 2
ตำแหน่ง: ถ.พหลโยธิน กม.890

โพสต์ โดย Mr.John »

หมอสิงห์ เขียน:ขอบคุณผู้จัดการแข่งขันทุกท่านค่ะ ทั้งเบื้องหน้าเบื้องหลัง :lol: :lol:
......หมอประทับใจการแข่งขันครั้งนี้
มากค่ะ ตั้งแต่เริ่มรับสมัคร น้องๆที่มารับสมัคร ดูเด็กๆ แต่น่ารัก เอาใจใส่ หน้าตาก็ยิ้มแย้มทุกคน ในระหว่างการแข่งขัน มีคนดูแลตลอดทาง มีอยู่ตอนนึง ตอนทางดาวน์ยาวๆ แต่มีลูกระนาดอยู่หลายลูก มีคนคอยเตือนด้วยค่ะ ดีจังค่ะ
......ตอนแข่งขันเสร็จ ไปรับข้าว คูปองของหมอที่เอาใส่กระเป๋าเสื้อจักรยานมันเปียกและขาดยุ่ยหมด ควักออกมา น้องผู้หญิงคนนึงยังเอาต่อกัน และเอาปากกาเขียนเบอร์ให้ เพื่อจะได้เป็นหลักฐานรับรางวัล น่ารักที่สุด ตอนรับข้าว นึกว่าจะให้แต่นักแข่ง เพราะที่อื่นเป็นกันยังงั้น น้องบอกว่าเอาไปเผื่อกองเชียร์ด้วยค่ะ ไม่พอมาเอาอีกนะคะ ทำไมน้องทุกคน ดูยังเด็กวัยรุ่น แต่ความใส่ใจและมีน้ำใจของน้อง ช่างผิดกับวัยรุ่นส่วนใหญ่ที่เคยเห็น ต้องขอชมเชยทีมงาน และทางบ้านของน้อง ที่อบรมให้น้องเป็นคนดี มีน้ำใจ ฃึ่งมันมากกว่าการทำหน้าที่โดยปกติน่ะค่ะ :P :P
.....ถ้วยรางวัลก็สวยมากๆค่ะ ภูมิใจที่ได้มีส่วนร่วมในงานนี้ค่ะ ปีหน้าจัดอีก ก็จะมาอีกค่ะ
ขอบคุณครับ สำหรับคำชม
ผมได้เอาข้อความของคุณหมอไปแชร์ให้น้องๆในทีมงาน ทุกคนดีใจมาก
รวมถึงหลายๆ PM ที่ส่งมาให้ทางทีมงานของเรา
ทำให้ความเหนื่อยล้า ที่กัดกิน ทั้งร่างกาย และจิตใจ หายเป็นปลิดทิ้ง
มีเรี่ยวแรงที่จะ ลุกขึ้นมาจัดการแข่งขันครั้งต่อไป เพื่อให้ทุกท่านประทับใจ
ที่อุตส่าห์สละเวลามาร่วมกิจกรรมของพวกเรา
จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม ไม่ใช่เป้าหมายของเรา เพราะเราทราบว่าเส้นทางค่อนข้างโหด
แต่การดูแลและให้ทุกๆท่านประทับใจในการเข้าร่วมกิจกรรมนี้ต่างหาก ที่เป็นเป้าหมายสำคัญที่สุดของเรา
ขอขอบคุณทุกๆ คำแนะนำ และคำติชมที่เราได้รับ จะน้อมนำไปแก้ไขปรับปรุง
เพื่อที่จะทำให้ทุกท่านมึความสุขในการร่วมกิจกรรมของเราในครั้งต่อไป

ขอขอบคุณด้วยใจจริงครับ
จักรยานไม่เคยทำร้ายใคร ยกเว้นกระเป๋าสตางค์
หนุมาน1921
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 097-9965622
team: Mae tha chang TCI
Bike: S-works carbon &Mosso 7585cx

โพสต์ โดย หนุมาน1921 »

หมอสิงห์ เขียน:ขอบคุณผู้จัดการแข่งขันทุกท่านค่ะ ทั้งเบื้องหน้าเบื้องหลัง :lol: :lol:
sippa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Phusang Cycling Club
Bike: Specialized Stumjumper

โพสต์ โดย sippa »

ขอร่วมประทับใจกับคุณหมอด้วยคนครับ....จัดได้เยี่ยมมากครับ
nuang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-3299326
team: "G"จักรยาน
Bike: อะไรก็ปั่น

โพสต์ โดย nuang »

ภาพสวยมากครับ :D
thachon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819511447
team: TCIelectrical
Bike: Giant&BianchiKuma

โพสต์ โดย thachon »

การจัดการแข่งขันชึ่งส่วนตัวผมก็ขอชมครับว่าจัดได้ดีแล้วครับส่วนข้อบกพร่องก็มีแต่เป็นเรื่องเล็กน้อยเมื่อเทียบกับสนามแข่งขันที่อื่นๆการจัดการแข่งขันที่มีความพร้อมกับทางทีมงานมีความคล่องตัวดี กว่าจะได้งานออกมาแบบนี้ชึ่งจะต้องมีการวางแผนงานกันเป็นอย่างดี แล้วสิ่งประทับใจคนในพื้นที่ๆมีน้ำใจให้กับผู้มาเยือนเป็นกันเองพวกเราจึงมีความสูขกับการแข่งขันในครั้งนี้ โอกาสหน้าพบกันใหม่ครับ
ปั่นจักรยานเพื่อจุดมุ่งหมายที่อยากเป็นคนแข็งแร็ง

ปั่นไปปั่นมาอยากเป็นนักแข่งชะงั้นเท่จริงๆ
Boo Boo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0930269201
team: Redline Chiangmai
Bike: Norco revolver

โพสต์ โดย Boo Boo »

เห็นด้วยกับพี่หมอมากเลยค่ะ มาที่นี่ไม่ใช่แค่จะมาแข่งแต่เพียงอย่างเดียวแต่มิตรภาพที่มีให้กันมันมากจริง ๆ ค่ะ ทั้งเพื่อนร่วมปั่นและเจ้าหน้าที่และน้อง ๆ ที่น่ารัก ขอบคุณมากค่ะที่จัดรายการดี ๆ อย่างนี้ และก็อยากจะให้จัดอีกค่ะในปีหน้า .^_^.
ขอบคุณอย่างใจจริงค่ะ ที่ได้ให้เจอเพื่อนร่วมปั่นอีกมากมาย (sopit.....)
เสือศรา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: D-TAC
team: SoI T@N HuN S@
Bike: อยากได้BMX

โพสต์ โดย เสือศรา »

ขอบคุณครับ น้องๆน่ารักทุกคนเลยครับ :D เห็นแล้วหายเหนื่อย :D ขอบคุณผู้จัดครับ ง่ายๆ แต่ใส่ใจทุกรายละเอียด
฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿
สว่างพะเยา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897007765
team: พะเยาไบค์คลับ
Bike: MOSSO
ตำแหน่ง: 689 ม.3 ต.ท่าวังทอง อ.เมือง จ.พะเยา 56000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สว่างพะเยา »

:P ;) ไม่มีคำติครับ มีแต่คำชมจัดงานได้ประทับใจมากๆครับ ไม่ว่าจะเป็นด้านบริการอำนวยความสะดวก
การจัดการ แผนกทะเบียนมีน้องๆคนสวยรับลงทะเบียนเห็นแล้วไม่อยากแก่เลย :P ด้านมาแซวทีมมอไซอำนวยความสะดวก
มีให้เห็นตลอดเส้นทาง เยียมครับขอชม หวังว่าปีหน้าคงจะจัดงานดีๆอย่างนี้อีกนะครับเป็นกำลังใจให้ผู้จัดและทีมงานทุกๆท่านครับผ
ทำในสิ่งที่ชอบไม่ต้องมีเงินมากมายเท่านี้ก็มีความสุขแล้ว
TOPNORTH.net
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 053-734231
team: ชมรมจักรยานแม่สายเหนือสุดแดนสยาม
Bike: klein,trek
ตำแหน่ง: 67 ม.8 ต.แม่สาย อ.แม่สาย จ.เชียงราย

โพสต์ โดย TOPNORTH.net »

ขอขอบพระคุณ คำชมเชยจากทุกๆท่านครับ
ตอนนี้ ทีมงานโดยเฉพาะท่านประธานจงกล สุระมานะ รองประธานอัครเดช ชินะรังษี(MR.JOHN) และพี่ เสือในป่า ซึ่งเป็นกำลังหลักจัดการและดูแลสนามแข่งขัน พร้อมทีมงานทุกคน นอกจากจะหายเหนื่อย และมีกำลังใจเดินหน้าต่อไปแล้ว เวลานั่งอยู่ที่โต๊ะคอมฯคงต้องหาเชือกมาสองเส้นครับ เส้นที่หนึ่งผูกข้อเท้าติดขาโต๊ะ เส้นที่สองรัดเอวติดกับเก้าอี้ครับ โดยมีท่าน ผบ.ยืนด้านหลังเพื่อมาอ่านคำชมพร้อมกดหัวไหล่ไว้อีกที (หลังจากที่โดน ผบ.อุบอิบ อุบอิบ มาแรมเดือนครับ)

:P ..........ส่วน น้องๆ น่ารักในฝ่ายลงทะเบียนนักกีฬา และเชิญถ้วยรางวัล ต้องขอขอบคุณ และขอยกคำชมเชยในการทำความดี และปฏิบัติหน้าที่ได้อย่างเรียบร้อยไปยัง ท่านผู้อำนวยการโรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ ท่านรองผู้อำนวยการ อาจารย์ฝ่ายส่งเสริมกิจกรรม อาจารย์พี่ฝ้ายผู้ควบคุมดูแลน้องๆ(อาจารย์ฝ้ายก็นั่งปะปนกับน้องๆนักเรียนครับ มองไม่ออกเลยว่าคนไหน) และมอบความดีนี้ให้กับน้องๆ ทุกคนที่ร่วมงานตั้งแต่หกโมงเช้า จน....จบงาน ขอขอบคุณน้องๆ เยาวชน จาก สภานักเรียน โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ มา ณ โอกาสนี้ครับ :D

:mrgreen: ขณะนี้ทีมงาน ยังอยู่ในระหว่างการประเมินผลการจัดงานครับ ว่าจะมีครั้งต่อไปได้หรือไม่ เพื่อนำเสนอไปยังผู้ใหญ่ และผู้ให้การสนับสนุน จึงขอเชิญทุกท่านร่วมให้คำเสนอ คำแนะนำ เช่น รูปแบบของการจัดการด้านต่างๆ วันเวลาการแข่งขัน ถ้วยรางวัล ของแจก รางวัล ของที่ระลึก พีธีการ พิธีกร ลักษณะของสนามแข่ง อาหารน้ำดื่ม ที่พัก การประชาสัมพันธ์ รวมถึงภาพรวมของอำเภอแม่สาย ฯลฯ ครับ ช่วยโพสลงมาได้เลย หรือจะPM มาเป็นการส่วนตัวก็ได้ครับ และถ้าจะกรุณาลิงค์ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=604936 ให้เพื่อนๆ เข้ามาดูบ้างก็เป็นการดีครับ ในที่ประชุม ผมจะนำเสนอให้นำของรางวัลที่ยังแจกไม่หมด มาแจกด้วย กรุณาติดตามนะครับ

:idea: ฝากข่าวถึงน้องๆ ยุวชนและเยาวชนด้วยครับ ทางทีมงานอยู่ระหว่างจัดทำเกียรติบัตร เพื่อส่งมอบให้น้องๆ ทาง ปณ.นะครับ
พี่ๆ รุ่นอื่นๆ ถ้าต้องการ PM แจ้งมาได้ครับ :)
mcgathekop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-5648488
team: เสือดอยคำ...เจียงใหม่เจ้า
Bike: หมอบคาร์บอน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mcgathekop »

มีภาพเล็กๆน้อยๆมาฝากครับ ปีนี้ไม่ได้ลงแข่งเป็นตากล้อง ปีหน้าไม่พลาดครับ ตากล้องเหมือนเดิม :lol: :lol:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
".. Liverpool in my heart.. "
www.facebook.com/groups/hongneua/
***อ้ายคนจนจ๋ำต้องทนปั่นรถถีบ***
mcgathekop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-5648488
team: เสือดอยคำ...เจียงใหม่เจ้า
Bike: หมอบคาร์บอน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mcgathekop »

ได้ยินว่าตาง " จิ๊ง " ขนาด เป๋นต๋ากล้องอย่างเก่าดีกว่า :lol: :lol:

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
".. Liverpool in my heart.. "
www.facebook.com/groups/hongneua/
***อ้ายคนจนจ๋ำต้องทนปั่นรถถีบ***
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”