Queen's Cup Tour Of Hua Hin 2012

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
tamee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: MERIDA crossway สำหรับทัวร์ริ่ง , Bianchi สำหรับทางเรียบ , mini java สำหรับชิลๆจ่ายกับข้าว

Re: Queen's Cup Tour Of Hua Hin 2012

โพสต์ โดย tamee »

babysh0ckz เขียน:อ่าว VIPไมไ่ด้ถ้วยหรอคับ
ไม่ได้คับ แถมไม่ชี้แจงด้วยคับ เงินเราไม่เสียดาย เสียแค่ความรู้สึก ว่างานระดับนานาชาติที่จัดมา เป็นครั้งที่สองจะเป็นแบบนี้
แต่งานโดยรวมพี่ว่าโอเคคับ เรื่องน้ำได้ทำใจ ไว้แต่แรกเลยไม่ต้องตำหนิ ผู้จัด ระหว่างทางที่ปั่นยังได้เจอ คุณเล็ก บางน้อย
หิ้วข้าวกล่องพะลุงพะลังยังแอบขำ แต่ตอนนั้นไม่รู้หรอกว่าใคร^^
ส่วน กลุ่มของ ม.มหิดล น่ารักกันทุกคนเลยนะครับ ตั้งแต่ก่อนการโลลิ่ง เห็นว่าไปออกันอยู่ด้านหน้า แต่ตอนหลังก็ย้ายมาแถวหลัง เป็นตัวอย่างที่ดีครับ น้ำใจของคนในกลุ่มก็ดีครับ แอบเห็นน้องผู้หญิงคนนึง ไปรอฝรั่งในทีมที่ปั่นรุ่น R1 อยู่ที่เส้นแล้วไวเจอกันงานต่อๆไปครับ >_<
ไฟล์แนบ
แอบถ่าย 5555+
แอบถ่าย 5555+
mahidol 12.jpg (100.5 KiB) เข้าดูแล้ว 800 ครั้ง
แม้ว่าช้า แต่ถึงชัวร์

ผมคบเพื่อนในโลกแห่งความจริง...
ไม่ใช่คลื้นเคลงในโลกออนไลน์ แต่เดียวดายในชีวิตจริง
(ไม่แกล้งทำเก่ง ไม่แกล้งทำดี แค่บนคีย์บอรด์ เค้าเรียก ตอแหล ...ผมไม่นิยม...)
babysh0ckz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0876721074
team: 1 Sby / MUIC
Bike: Cervelo S3 - R3 - P3 / Mavic cosmic SLR - Enve smart 6.7 - Mavic Ksyrium 125 / Ultegra di2 - Red22
ติดต่อ:

Re: Queen's Cup Tour Of Hua Hin 2012

โพสต์ โดย babysh0ckz »

tamee เขียน:
babysh0ckz เขียน:อ่าว VIPไมไ่ด้ถ้วยหรอคับ
ไม่ได้คับ แถมไม่ชี้แจงด้วยคับ เงินเราไม่เสียดาย เสียแค่ความรู้สึก ว่างานระดับนานาชาติที่จัดมา เป็นครั้งที่สองจะเป็นแบบนี้
แต่งานโดยรวมพี่ว่าโอเคคับ เรื่องน้ำได้ทำใจ ไว้แต่แรกเลยไม่ต้องตำหนิ ผู้จัด ระหว่างทางที่ปั่นยังได้เจอ คุณเล็ก บางน้อย
หิ้วข้าวกล่องพะลุงพะลังยังแอบขำ แต่ตอนนั้นไม่รู้หรอกว่าใคร^^
ส่วน กลุ่มของ ม.มหิดล น่ารักกันทุกคนเลยนะครับ ตั้งแต่ก่อนการโลลิ่ง เห็นว่าไปออกันอยู่ด้านหน้า แต่ตอนหลังก็ย้ายมาแถวหลัง เป็นตัวอย่างที่ดีครับ น้ำใจของคนในกลุ่มก็ดีครับ แอบเห็นน้องผู้หญิงคนนึง ไปรอฝรั่งในทีมที่ปั่นรุ่น R1 อยู่ที่เส้นแล้วไวเจอกันงานต่อๆไปครับ >_<
:D :D :D :D ไว้เจอกันคราวหน้าเข้ามาทักทายกันด้วยนะค้าบ
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รองประธาน และเลขาฯ ชมรมจักรยานวังไกลกังวลหัวหิน

โพสต์ โดย Rhang »

เรียนนักแช่งรุ่น วีไอพี ทุกท่านครับ ทางผู้จัดการแข่งขันจะจัดส่งรางวัลไปให้ท่านตามที่อยู่ในใบสมัตรทุกท่านครับ ขออภัยในความไม่สดวกนั้นวันนั้นครับ
ไฟล์แนบ
16176_492712560760119_18203.jpg (106.33 KiB) เข้าดูแล้ว 793 ครั้ง
sawarop
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sawarop »

อยากชมภาพวันแข่งเสือภูเขาครับ ขอบคุณครับ
tamee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MERIDA crossway สำหรับทัวร์ริ่ง , Bianchi สำหรับทางเรียบ , mini java สำหรับชิลๆจ่ายกับข้าว

Rhang เขียน:เรียนนักแช่งรุ่น วีไอพี ทุกท่านครับ ทางผู้จัดการแข่งขันจะจัดส่งรางวัลไปให้ท่านตามที่อยู่ในใบสมัตรทุกท่านครับ ขออภัยในความไม่สดวกนั้นวันนั้นครับ
ขอบคุณท่านรองที่มาให้ความกระจ่างครับ แต่ครั้งที่ 3 ในปีหน้าเอาแบบโอนค่าสมัคร VIP ล่วงหน้าเพื่อทำถ้วยไว้ตามจำนวนที่สมัครไปเลยก็ดีนะครับ
เพราะผมคิดว่ายอดเงินจำนวนนึง อาจต้องขึ้นทูลเกล้าถวาย เนื่องจากเป็นถ้วยพระราชทาน เพราะในงานแข่งนกกรงหัวจุกที่วัดไร่ขิงก็นำรายได้ส่วนนึงขึ้นทูลเกล้าเช่นกัน ปีหน้าจัดให้ใหญ่กว่านี้อีกนะครับ จะเอา ทีมแถวบ้านไปลงทุกรายการครับ พอดีปีนี้งานชนกันเยอะมาก

ผมคบเพื่อนในโลกแห่งความจริง...
ไม่ใช่คลื้นเคลงในโลกออนไลน์ แต่เดียวดายในชีวิตจริง
(ไม่แกล้งทำเก่ง ไม่แกล้งทำดี แค่บนคีย์บอรด์ เค้าเรียก ตอแหล ...ผมไม่นิยม...)
เล็ก บางน้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 082-292-2266
team: ตี๋ ฮาโร่
Bike: วิลเลอร์

โพสต์ โดย เล็ก บางน้อย »

tamee เขียน:
(ตี๋ ฮาโร่) ต้องขออภัยด้วยนะครับที่แอบอ้างชื่อคุณเล็ก บางน้อย เพราะแรกๆ ผมยังเข้ามาใน Thaimtb ไม่ได้เลยขอใช้ชื่อ
คุณเล็ก บางน้อย แทน และก็เลยใช้ตลอดมา แต่จะวงเล็บท้ายเรื่อง (ตี๋ ฮาโร่) เกือบทุกครั้ง ในวันเอาข้าวไปส่งนั้นผมนำไปให้ทีมงาน อพปร.ตามทางร่วม ทางแยก แจกหมด แต่ตัวเองลืม เจอฝนอีก (ดีว่าซ้อมจักรยานอยู่บ้าง แล้วแข็งแรงเลยไม่เจ็บไข้ได้ป่วย
ก็ต้องขอบอกว่า ทุกครั้งที่มีงานแข่งจักรยาน ไม่ว่างานไหนๆ ต้องมีจุดบกพร่อง ไม่อย่างใดก็อย่างหนึ่ง อยู่ที่ว่าเรารับได้หรือเปล่าก็เท่านั้น
ผมไม่ชอบแก้ตัวนะครับ ผมจะแก้ไขไม่ให้งานผ่านไปแบบขอไปที อายุมากแล้วต้องขอมีความรับผิดชอบมากๆ ด้วย (ตี่ ฮาโร่)
TCR
ขาประจำ
ขาประจำ
team: juice cycling, bamboo bike
Bike: LA Ozone 5 Giant MCM Giant TCR Advanced Lapierre Xelius Cervelo R3

โพสต์ โดย TCR »

พี่ครับ อยากทราบผลการแข่งขัน อย่างเป็นทางการ :D
ขอบคุณครับ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

:) :) :)
tornteam
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0849797082
team: gj steel
Bike: gt bianchi trek

โพสต์ โดย tornteam »

น้ำน้อยไปนิด ภาพรวม ok
ไฟล์แนบ
ภาพรวมok
ภาพรวมok
7894.jpg (91.43 KiB) เข้าดูแล้ว 676 ครั้ง
อดีต นักบิดประจำหมู่บ้าน
HS8XOT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 077210098
team: vrtapee,ก๊วนลมโชย
Bike: trek 8500,Bianchi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย HS8XOT »

ผผผผผผผผผม ขาดน้ำ แทบขาดใจ5555 หารถน้ำ ไม่เจอเลยนิ๊ เรียกไม่ได้ยินเลย555ขับเร็วมากครับ ลงโค้งเกือบคว่ำหลุม และหินลอยเยอะมากครับ ลงมากับพี่อีกท่านนึง ของพี่เค้า ยางแตกเลย ยางครึ่งซะด้วยจบข่าว หรืออาจเป็นปกติ เนื่องจากผมประเดิมลงเป็นรายการแรก ด้วยมั้งครับ ก็โอเค ครับโดยรวม เจอกันอีก ปีหน้าครับผม
ปั่นยังไงก็ได้ แต่ให้ถึงเส้นชัย
Pump Roadbike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Kanjanadid bike กลุ่ม ดอนนก 19 surathani bikeclub
Bike: SPECIALIZED
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Pump Roadbike »

TAPEE BIKE
ไฟล์แนบ
มันดีคับ............555+
มันดีคับ............555+
261406_542482445779325_1324713808_n (Medium).jpg (84.57 KiB) เข้าดูแล้ว 522 ครั้ง
tamee
ขาประจำ
ขาประจำ

Pump Roadbike เขียน:TAPEE BIKE
กลุ่มนี้ระหว่างทางมีรถเสียด้วย..ใช่ไหมครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”