ภาพการแข่งขัน สิงห์เมาเทนไบค์ สนามที่5 ไร่บุญรอดจ.เชียงราย ช่วงป่าไผ่และซิงเกิลแทรค โดยchinrmonครับ(โหดมันฮา)

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพการแข่งขัน สิงห์เมาเทนไบค์ สนามที่5 ไร่บุญรอดจ.เชียงราย ช่วงป่าไผ่และซิงเกิลแทรค โดยchinrmonครับ(โหดมันฮา)

โพสต์ โดย หมู85 » 03 ธ.ค. 2012, 16:06

สวยงามมากครับ :P ขอบคุณที่นำมาให้รับชมครับ :P :P
ไม่ใช่นักปั่นมืออาชีพ อาชีพไม่ใช่นักปั่น รักกันฉันพี่น้อง